Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    14

Hix xin pro chỉ gium e.

e mới chơi và gà tiếng anh. tháy các bác bảo khen cầu thủ rùi nói tốt. hoặc chê bai j j ấy tuỳ từng trường hợp. Nhưng e tim mãi trên diễn đàn ko thấy bài nào dịch và hướng dẫn cả. Ví dụ đội thăng ma mún khen nó mà thành chê nó thì chít. mong các pro giúp e với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    71
    Không ai dịch hướng dẫn vì đã có Việt hoá rồi mà bạn.
    Bạn qua topic tham khảo cách Việt hoá nhé: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21843

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tpl1988 Bài viết
    Không ai dịch hướng dẫn vì đã có Việt hoá rồi mà bạn.
    Bạn qua topic tham khảo cách Việt hoá nhé: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21843
    thanks bạn nhưng mình đã up vh rui mà ? nhưng những chõ đó ko vh hix. Ah cho mình hỏi lun? thế cầu thủ đã ở trong trung tâm chuyển nhượng. ví dụ young. phi jon? và những cầu thủ mình mới mua về làm sao nhận nó về đội mình đc? mình thấy co tên cầu thu? nhưng ko nhân dc hix.>>> ko thấy trong lít đội bóng của mình.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhkiemga Bài viết
    thanks bạn nhưng mình đã up vh rui mà ? nhưng những chõ đó ko vh hix. Ah cho mình hỏi lun? thế cầu thủ đã ở trong trung tâm chuyển nhượng. ví dụ young. phi jon? và những cầu thủ mình mới mua về làm sao nhận nó về đội mình đc? mình thấy co tên cầu thu? nhưng ko nhân dc hix.>>> ko thấy trong lít đội bóng của mình.
    Phần trao đổi với cầu thủ có VH đầy đủ.
    Mua cầu thủ xong phải đến kỳ chuyển nhượng nó mới về, mùa hè bắt đầu từ 1/7, mùa đông bắt đầu từ 1/1

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Phần trao đổi với cầu thủ có VH đầy đủ.
    Mua cầu thủ xong phải đến kỳ chuyển nhượng nó mới về, mùa hè bắt đầu từ 1/7, mùa đông bắt đầu từ 1/1
    e pai? công nhận là fm-vn co những người như bác jm thât là tuyệt vời. đã giúp cho những người mới chơi như bọn e rất nhìu. cám ơn các bác. nhưng chỗ e hoi? là phần nói với toàn đội trước, giữa và sau trận đấu e ko thấy có vh. bác xem lại giùm e với. làm phiền bac JM chỉ e lun? e save game lần đầu và lúc load game để chơi thì nó up đến khi nào mới xong? update đên 1-7-2011 lun ha? bác? e thấy nó ghi ngày trong game bâyh up den thang 2 - 2011 rùi nhưng e ko bít nó up đến bao h mới xong lâu wa hix

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhkiemga Bài viết
    e pai? công nhận là fm-vn co những người như bác jm thât là tuyệt vời. đã giúp cho những người mới chơi như bọn e rất nhìu. cám ơn các bác. nhưng chỗ e hoi? là phần nói với toàn đội trước, giữa và sau trận đấu e ko thấy có vh. bác xem lại giùm e với. làm phiền bac JM chỉ e lun? e save game lần đầu và lúc load game để chơi thì nó up đến khi nào mới xong? update đên 1-7-2011 lun ha? bác? e thấy nó ghi ngày trong game bâyh up den thang 2 - 2011 rùi nhưng e ko bít nó up đến bao h mới xong lâu wa hix
    Ý bạn là team talk? Cái đó thì ko dịch được, bạn có thể tham khảo cách team talk tại http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15459
    Save game và load game ko liên quan đến qua ngày, ngày sẽ qua khi bạn ấn continue, qua các trận đấu

Số bài viết
    14
    Tkanks bác JM nhìu nhìu nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới