Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 38
    Số bài viết
    166
    với barca thì theo tôi nên đá 4-3-3 là hợp nhất nếu hok thì 4-1-2-3 cũng được đấy

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jarmil Bài viết
    chứ ngoài đời cũng chưa chắc nhân cách ai hơn ai
    Tôi vào đây hỏi để xem ai có thể góp ý cho tôi ko mà thôi.Tôi ko bình luận về nhân cách của ai cả. Nếu bạn giúp được thì tôi xin cám ơn, còn không được thì cũng đừng nói lung tung làm loãng TOPIC. Hơn ai hay ko thì tôi ko cần biết, tôi chỉ biết mục đích của tôi vào là để học hỏi mà thôi. Tôi không vào đây để " vuốt đuôi" người khác....

Tôi đá thử đội hình 4-2-3-1 mà trong đó Henry đá AML theo kiểu đá cánh rồi chọc vào trung lộ. Tôi thấy cũng ngon lắm, không biết có ai đá giống tôi không nhỉ? Xin góp ý với, chứ đá bình thường 4-4-2 cho 4 thằng F4 ra sân thì thắng vất vả quá đi. 4-3-3 truyền thống thì ai cũng biết rồi nên ko nhắc đến làm chi.

IF FM IS THE 2ND, NONE OF GAME DARES TO CLAIM TO BE THE 1ST.:B20:

Số bài viết
    65
    theo minh là bạn cứ sử dụng tatic 4-1-2-3 or 4-2-1-3..Tui đã thử sủ dụng rồi đá rất hănng

Số bài viết
    45
    Mệt,vào định tìm cái vui để xả Stress lại gặp ngay đống C...trên đường,no comment nữa.
    Sozi vì làm loãng to píc

Số bài viết
    166
    NẾu NhiỀu TiỀn ĐẠo QuÁ ThÌ ChƠi LuÔn 4-2-4 Cho NÓ Hawai

Số bài viết
    39
    góp ý với bác đội hình Barca của tớ , lần đầu chơi Barca nên chưa có kinh nghiệm lắm

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DemoStone Bài viết
    Tactic này chả có gì mới mẻ, với lại chơi Barca thắng như thế thì thường quá.Mỗi trận phải ghi ít nhất 5 bàn chứ
    ông có bị mù ko tôi nói là mới đá Barca nên chưa có kinh nghiệm mà chỉ có tatics như thế mới cho cả 4 thằng sao đá được theo đúng như yêu cầu của chủ 2pic ông có giỏi thì chơi Barca thử xem (đừng có Save/Load nhá )
    thùng rõng kêu to

Số bài viết
    165
    Tớ nghĩ muốn chơi Barca mùa giải này thì phải bán 1 tiền vệ (Deco), ban đầu vào có thể rất nhiều đội bóng muốn chú này, bán bớt đi, hàng tiền vệ đủ sức đương cự với bất cứ hàng tiền vệ nào dù chỉ có Toure, Xavi với Iniesta, chưa kể hàng tiền đạo thỉnh thoảng cho Bojan với Dos Santos vào ko thì chúng nó thui chột, cho nên là vẫn 3 mặt tấn công, Ronaldinho và Messi thì Ro trái Messi phải như ngoài đời, đá dâng cao như ngoài đời ế, còn tiền vệ thì Toure DMC ở vị trí giữa, Xavi MC ở chếch bên phải tí, Iniesta AMC ở bên trái một tí, hàng tiền đạo bố trí AML, FL hoặc FC cho Ronaldinho tùy theo hàng phòng ngự của đối thủ thế nào, thỉnh thoảng cho Henry đá thay Messi hoặc Ronaldinho cho đỡ mệt, như vậy phải xoay vòng thôi nhưng vững hơn so với chơi 2 chú tiền vệ công phải đánh chặn từ xa

Số bài viết
    45
    Theo như đội hình của HoangThanhVy,mình sợ có khi Messi và Ro hơi ít đất diễn nhỉ. CÒn trung lộ lại hơi mỏng,riêng Xavi và Iniesta thì 2 thằng đều hơi lùn,tranh chấp nổi không ... đấy là nói ngoài đời 1 chút,còn trong game,tranh chấp đc ko hay ít đất diễn ko thì đã đc bạn trả lời bằng những chiến thắng ấn tượng kia roài

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DemoStone Bài viết
    Híc barca chơi bắt mòn máy rồi.Chơi từ khi fm05 ra đời kia,fm nào cũng không chơi barca 15 mùa, đàn em học hỏi kinh nghiệm ở đây đi.
    Mà chơi 1-5-5(1Gk,5DM,5 ST sợ chủ pic không đủ tiền đạo đâu.
    post thử vài hình xem đi, nếu mà liên tiếp 7 trận mà trận nào ông cũng ăn trên 5 quả thì tui nghĩ chơi FM (ko save/load nhá)
    @jarmil: đó cũng chính là khuyết điểm mà tớ đang cần tìm cách sửa chữa :">, quả thật R10 và Messi rất ít đất diễn, R10 thì còn đỡ chứ Messi thì hơi ...
    như trận gặp Roma, bị dẫn 3-2 đến phút 75, điên quá cho Messi với R10 lên luôn thế mà cũng lật được thế cờ , đang tìm cách chơi tatics kiểu đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới