Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    303

THE LAST WINTER TRANSFER UPDATE 2011 ( LFC Marshall WINTER V3)

Nguồn FM Base co uk
    Đây là bản update v4 hay là v cuối trước khi pacth 11.3 ra mắt . Được make từ 1 nhân vật quá quen thuộc, chuyên làm update mà đó giờ đa số anh em đã biết : LFC Marshall . Dành cho ai muốn new game trong thời gian vẫn đang dài cổ đợi pacth . Đặc biệt fix CA PA rất hợp lí của 1 số cầu thủ . Chẳng hạn Jack Wilshere của Arsenal
    LFCMarshall's January Update V4 Includes:

- More suggestions added
    - More loans Ended/ Done
    - More CA/PA Changes are People EG Wilshere
    - Managerial Changes EG Gary Johnson
    - Transfers/Loans Since v3 closed EG Alnwick, Spence ETC
    - Better more realistic version on v3
    Cách cài o thay đổi tương tự như bản v2 trong topic này http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=22763
    Down về giải nén vào editor data . Vào game (11.2.1 VERSION ONLY) . New game tick vào editor data enable, tick vào dữ liệu update hiện ra trong khung sau đó . Load new game và chiến :a26:
    Link down v4 (newest up) http://www.mediafire.com/?pbkdm45ik3bzt12

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi spallphi92 : 05-03-2011 vào lúc 06:23 PM

Số bài viết
    101
    tuần sau có patch mới rồi bạn ơi . Những bản này thường có xuất hiện thêm cầu thủ rất khủng, hoặc một số cầu thủ bị thay điểm do dc edit bởi cá nhân nên nhiều khi ko khách quan . dù sao cũng thannk bạn share

Số bài viết
    303
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr Boom Bài viết
    tuần sau có patch mới rồi bạn ơi . Những bản này thường có xuất hiện thêm cầu thủ rất khủng, hoặc một số cầu thủ bị thay điểm do dc edit bởi cá nhân nên nhiều khi ko khách quan . dù sao cũng thannk bạn share
    Có thể nhưng đối với update của LFC Marshall làm thì luôn được ưa chuộng , nếu bạn hay vào FM UK sẽ biết , như mình nói mình up cho ai cần new game tùy môĩ người thôi . Còn cá nhân hóa thì o hẳn , cá nhân hóa của update này nếu có thì chỉ là việc người đó tự làm, còn tất nhiên việc fix chỉ số cầu thủ hoàn toàn có tham khảo thực tế và lấy ý kiến nhiều người . Transfers và Loan thưc tế đưa vào thì mình o cần phải nói rồi . Nên nếu bạn nói bản này o khách quan thì o hẳn đâu . Dù sao tất nhiên cũng là của fan làm chứ không phải của SI, nhưng nếu nó uy tín thì vẫn có giá trị, mình nghĩ thế , vì đó là tâm huyết của người làm, cũng giống như patch việt hóa hoặc V League của diễn đàn ta ^ ^

Số bài viết
    1,508
    Nói chung dùng hay k thì chưa biết nhưng cũng thanks cho cái vì cái "tội" nhiệt tình

Số bài viết
    58
    LFC Marshall thì hay làm mấy cái bản editor này rồi, chất lượng thì tốt khỏi phải nói . thanks bác nhé, chơi trong lúc chờ patch sắp thành khủng long cổ dài rồi

Số bài viết
    203
    có bản summer rồi, ai lêch sang mediafire dùm mình, khổ chẳng hiểu sao ko dơn trực tiếp trên base đc

Viva AC Milan

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    có bản summer rồi, ai lêch sang mediafire dùm mình, khổ chẳng hiểu sao ko dơn trực tiếp trên base đc
    update tới ngày 2/7/2011 rồi nè bạn : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=24112&page=3

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới