Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    144
    Ai bảo bác chọn chế độ: Đá tốt sẽ có HĐ mới. Giờ nó đá tốt, bác thất hứa với nó thì nó unhappy là đúng rồi, ngay cả bác đi làm ngoài cuộc sống cũng thế thôi, sếp thất hứa với bác thì bác cũng nổi nóng chứ nói gì là thằng cầu thủ. Bởi vậy chả liên quan gì đến gọi là ngoan hay không ngoan cả.
    Cách tốt nhất khi thằng cầu thủ nào mà đòi lương cao thì dập nó ngay tại chỗ: HĐ của cậu vẫn còn và sẽ ko có bất kỳ cuộc thương lượng nào cả
    Nếu nó ngoan cố nói tiếp thì bác dập tiếp: Cậu làm tôi thất vọng và ko tôn trọng tôi tí nào
    Cứ giữ thái độ nghiêm khắc này thì dù có là CR7 thì cũng ngoan ngoãn chịu theo thôi. Sau mỗi lần dập tụi nó tơi bời như thế, bác vào phần Cá nhân của thằng cầu thủ đó sẽ thấy là nó cảm thấy hài lòng với cụôc nói chuyện vừa qua, vì vậy hãy làm 1 HLV cá tính như Mou hoặc Sir Alex ấy, đừng bạc nhược như A. Grant

Số bài viết
    101
    Đá tốt tăng lương gấp đôi còn đòi gì nữa. Hiz. Thử nghĩ xem đóng góp đã bằng Vida đâu mà đòi lương gấp rưỡi Vida. Mà vấn đề là em tiếp quản từ năm 2011 tức là vừa vào nó dằn mặt đòi tăng lương. Cho xuống đội 2 rồi mấy bữa thấy ko ho he gì. Đang lên kế hoạch chiêu mộ C. Vela . Gửi lời chào giá đến WB rồi (Ars bán từ mùa đầu), xong vào thương lượng lần cuối. Chốt hạ 75k bảng 1 tuần. Láo bán.

Số bài viết
    102
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Holmes Bài viết
    Ai bảo bác chọn chế độ: Đá tốt sẽ có HĐ mới. Giờ nó đá tốt, bác thất hứa với nó thì nó unhappy là đúng rồi, ngay cả bác đi làm ngoài cuộc sống cũng thế thôi, sếp thất hứa với bác thì bác cũng nổi nóng chứ nói gì là thằng cầu thủ. Bởi vậy chả liên quan gì đến gọi là ngoan hay không ngoan cả.
    Cách tốt nhất khi thằng cầu thủ nào mà đòi lương cao thì dập nó ngay tại chỗ: HĐ của cậu vẫn còn và sẽ ko có bất kỳ cuộc thương lượng nào cả
    Nếu nó ngoan cố nói tiếp thì bác dập tiếp: Cậu làm tôi thất vọng và ko tôn trọng tôi tí nào
    Cứ giữ thái độ nghiêm khắc này thì dù có là CR7 thì cũng ngoan ngoãn chịu theo thôi. Sau mỗi lần dập tụi nó tơi bời như thế, bác vào phần Cá nhân của thằng cầu thủ đó sẽ thấy là nó cảm thấy hài lòng với cụôc nói chuyện vừa qua, vì vậy hãy làm 1 HLV cá tính như Mou hoặc Sir Alex ấy, đừng bạc nhược như A. Grant
    Có không đó bác, chắc bác chưa xem qua topic của em, ronaldo nói vậy mà chịu nghe chỉ có nước game bác hỏng . Em save load nc vs ku ronaldo lại mấy lần rồi, nghiêm khắc nó unhappy+ ko thèm nc ngay

Số bài viết
    379
    tùy tính cách mỗi thằng mà nói chuyện thôi
    cách tốt nhất là thằng nào unhappy đòi nói chuyện thì ngồi save load chọn từng biện pháp, từ nghiêm khắc nhất đến dễ nhất, thấy nó chịu r` thì thôi

hôm trước Neuer rating 5.x, làm đội thua đậm, phạt nó 1 tuần lương
    nó unhappy, lúc đó chưa biết save load, r` nói chuyện nghiêm khắc với nó
    r` nó k thèm nói chuyện luôn trong vòng 2 năm cho tới bây h =.='

Số bài viết
    19

Icon7

Nó đòi tiền lương lên thì lúc bác kí hợp đồng lót tay thằng Agent nó thêm ít tiền rồi giữ lương mức đó
    Nếu ko nghe thì đẩy lên dự bị là lại ngoan hiền thui ấy mà, bướng là nghỉ đá chú em sợ hết

Số bài viết
    19

Icon9

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Roronoa Zoro Bài viết
    tùy tính cách mỗi thằng mà nói chuyện thôi
    cách tốt nhất là thằng nào unhappy đòi nói chuyện thì ngồi save load chọn từng biện pháp, từ nghiêm khắc nhất đến dễ nhất, thấy nó chịu r` thì thôi

hôm trước Neuer rating 5.x, làm đội thua đậm, phạt nó 1 tuần lương
    nó unhappy, lúc đó chưa biết save load, r` nói chuyện nghiêm khắc với nó
    r` nó k thèm nói chuyện luôn trong vòng 2 năm cho tới bây h =.='
    Có 1 trận mà bác phạt nó thế nó unhappy là đúng rồi, bác cầm đội nào mà mua được thằng này thế, em cầm MU mùa 2 mà mua nó ko thèm

Số bài viết
    11
    Tui thì cứ click sử dụng lương hiện tại -> đề nghị hợp đồng -> nó sẽ ra một bản hợp đồng hợp lý hơn, anh có thể gia hạn số năm của hợp đồng lên max nếu nó còn trẻ và ok hoy... Dù gì Chirachitor cũng là 1 cầu thủ dễ sử dụng tuy không có nhìu lựa chọn, dứt điểm + tốc độ + chạy chỗ + 3 PPM sút hiểm, phá việt vị, đột ngột tăng tốc khi dẫn banh...có R10 hỗ trợ thì ghi bàn ảo tung chảo!!!! (Nói nhìu vì là fan của ảnh!!) :a16:

Số bài viết
    506
    tốt nhất là dùng FMRTE ý, cho nó nhanh bạn à!

Số bài viết
    506
    đường cùng như thế này thì đành phải dùng thôi bạn à ( mình ko khuyến khích đâu nhe)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới