Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    61

Xin hỏi làm thế nào để tăng chỉ số của các cầu thủ, mong các pro chia sẻ.

Tình hình là mình chơi đến mùa 14-15 rồi mà chỉ số của các cầu thủ ko tăng lên bao nhiêu, VD như Sergio Augero của Alt.Madrid, mặc dù chú này mùa nào cũng thi đầu 40 trận trở lên với tỉ số ghi bàn gần 1:1 điểm trung bình cả mùa từ 7.80 đến 8.10.
    Các cầu thủ trẻ 17-20t thì có tăng chỉ số, nhưng đặc biệt những cầu thủ 22-24 rất khó tăng. Tất cả các Coach của mình ít nhất là 9 point.
    Mong các bác chỉ giùm. Thak.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Arsenal.hn Bài viết
    Tình hình là mình chơi đến mùa 14-15 rồi mà chỉ số của các cầu thủ ko tăng lên bao nhiêu, VD như Sergio Augero của Alt.Madrid, mặc dù chú này mùa nào cũng thi đầu 40 trận trở lên với tỉ số ghi bàn gần 1:1 điểm trung bình cả mùa từ 7.80 đến 8.10.
    Các cầu thủ trẻ 17-20t thì có tăng chỉ số, nhưng đặc biệt những cầu thủ 22-24 rất khó tăng. Tất cả các Coach của mình ít nhất là 9 point.
    Mong các bác chỉ giùm. Thak.
    22-24 nó phát triển hết khả năng rồi tăng sao nổi nhiều, Aguero cũng phát triển hết khả năng rồi tăng sao nổi nữa

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    22-24 nó phát triển hết khả năng rồi tăng sao nổi nhiều, Aguero cũng phát triển hết khả năng rồi tăng sao nổi nữa
    Nhưng vấn đề là khi mình cầm đội khác và thi đấu cũng đến thời gian này, quay sang nhìn em nó thì thấy máy nó tự train lên chỉ số đẹp lắm, mặc dù máy nó cầm thì em nó thi đấu không hiệu quả bằng mình cầm (điểm trung bình và số bàn thắng, kiến tạo thấp hơn).

Số bài viết
    506
    mua Coach xịn về, rồi có chế độ tập luyện hợp lý,... thế mới mong cầu thủ lên chỉ số nhanh.

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ngoc_trai_den Bài viết
    mua Coach xịn về, rồi có chế độ tập luyện hợp lý,... thế mới mong cầu thủ lên chỉ số nhanh.
    Coach xịn thì dễ rồi, toàn 4,5* với 5* thôi, mùa đầu chịu khó dùng 4*, mùa sau huỷ hợp đồng dùng GS tìm về một mớ Coach. Chế độ tập luyện là cái trainning rồi, áp dụng trainning của các bác ở đây, rồi tự điêuf chỉnh, thử các kiểu nhưng mà tình hình vẫn k được như ý lắm. Tiện đây mình thấy cái trainning ko tác dụng bằng cho nó đá chính liên tục, lên nhanh hơn trainning thì phải, đúng k các bác.

Số bài viết
    61
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=24040

Đây cũng là giải pháp hay, nhưng xin hỏi bác J.M, cái vụ chỉnh chỉ số trong training vd:12 shooting thì vẫn là bé tập đếm à?

Số bài viết
    2,864
    tăng chỉ số còn phụ thuộc vào tính cách nữa, lười biếng thì còn lâu nhá. 22-24t thì cũng sắp đến độ đỉnh cao rồi thì còn đòi hỏi tăng nhanh j nữa rồi còn CA PA nữa chứ

Số bài viết
    61

Số bài viết
    484
    Vấn đề bạn mún nói đến ở đây là hiệu suất đúng k ? Hiệu suất thi đấu hay của 1 cầu thủ dựa trên tac có hợp lí hay ko nữa. Mình chơi chủ yếu dựa vào sơ đồ chiến thuật. Còn mún lên lực thì vào down traning Ian'C mình thấy lực lên rất khá. Mà nhiều thằng mình thấy lực cùi mãi ko lên mà đá rất bá đạo. Chả hạn em cleverlay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới