Share game FM24 (PC)

Trang thứ 10 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 tói 94 trong tổng số 94
    Số bài viết
    187
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoakieprong Bài viết
    ..Mình nghĩ nên thêm phần lựa chọn độ khó của game khi mới bắt đầu ...
    Ví dụ : bạn phải tham gia khóa huấn luyện để có thể trở thành một huấn luyện viên hay trợ lý gì đó...rồi trước mắt là HLV của một đội trẻ hay một clb không tên tuổi sau đó giành nhiều thành tích rồi lên đời HLV Pro...Chứ cái kỉu mới dzô game đã nhè Bar hay Man Xì tin là dành cho mức " Y Sì "
    Mình nghĩ phần này khá là hay như chơi become a legen trong PES 11 dzị...phải từ vô danh lên pro mới thấy sứng đáng công sức chứ...
    ..Còn mấy thằng cầu thủ thông mình hơn :
    Tụi nhỏ nói chuyện với báo chí sau khi là cầu thủ suất sắc nhất trận hay dành được giải thưởng nào đó chẳng hạn...
    Có thể khi cầu thủ chán CLB tự bỏ tiền chuộc thân qua CLB khác nhứ Fla hay csec dzị đóa...
    Có thể cho tụi nó bỏ tập hay từ chối ra sân chẳng hạn
    ...mình nghĩ PA của Game nên được sác định bởi nhiều yếu tố khác nhau...để có thể phát triển một cầu thủ có số Pa thấp lên thành cao được...
    ...Nên sem lại phần mua bán ...cho nó khó hơn đi...chứ F4 trở về Bar cũng mất 2 3 năm trời còn gì !...
    Nhiêu đó thôi suy nghĩ gì sau viết tiếp

Mình nghĩ khó hay dễ là do bạn chọn, nếu muốn thử thách thì bạn có thể chọn các đội yếu

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    28
    bọn agent quá bố láo đòi lương đến 800k/tuần

lương của manager dùng được vào việc gì đó - mua xe mua nhà ...

đổi được đồng phục của đội bóng

Số bài viết
    922
    ...Theo mình ngĩ,FM12 nên hạn chế wyền hạn của Agents...ví dụ,nhìu khi cầu thủ đó rất mong muốn được kí hợp đồng với đội mình (hoặc gia hạn hợp đồng),mà tụi Agents nó dislike mình thì tự dưng nó đưa ra những yêu cầu hợp đồng rất quái gở...và còn nhìu trườg hợp,khi cầu thủ đó còn tới 4-5 năm nữa mới hết hạn hợp đồng,mà lại được nhìu đội chú ý hỏi mua,mỗi lần mình từ chối nhữg proposal của các đội khác,tự dưg thằg Agent nó bắt phải tái kí hợp đồng,ko tái kí thì cầu thủ nó unhappy.....mà nhìu thằg cầu thủ,rõ ràg trog buổi họp báo thì nó bảo nó ko mún rời đội,vẫn mún trung thành với đội,mà mình từ chối kí hợp đồg mới thì nó nge lời agent xúi thành ra unhappy hoặc unsettle,nhìu khi còn làm mình làm mẩy,y như Tevez ngoài đời...:daudau::daudau:...Gét nhất kỉu này,mà nhìu thằg đag là cầu thủ wan trọng,ko bán cug ko cho xuốg đội trẻ đc mới tức...:daudau::daudau:>"<

...ngoài ra,theo mình thấy SI nên bổ sung 1 cái rất thiết thực,giốg với thực tế,đó là cho fép mình wyền tặg thưởg cho nhữg cầu thủ đag có fog độ tốt,hoặc thi đấu nổi bật sau 1 trận đấu...như vậy sẽ khuyến khích nhữg cầu thủ cố gắg thi đấu tốt để mà được thưởg theo từg trận...chứ ko fải mỗi lần kí hợp đồg lại fải add thêm điều khoản team of the week,team of the year,seasonal landmark,...lằn nhằng lắm...Theo ý mình thưởg từg trận xem ra hợp lý hơn,mà nhìu khi có thể bỏ cả nhữg điều khoản mình vừa nêu trên và cả điều khoản thưởg cho mỗi bàn thắg trog hợp đồng...Vì nhìu khi có nhữg cầu thủ có nhìu đóg góp,đc chọn là cầu thủ xuất sắc của trận nhưg ko ghi bàn,cũg ko đc chọn vào team of the week thì sao...

Số bài viết
    144
    Chỉ cần dùng tiền lương của mình chi tiêu dc, hiện tại để phí quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới