Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17

Chủ đề: Cùng làm tac Arsenal

Số bài viết
    6
    share đê bạn. up up up up up up up

Số bài viết
    8
    bác share ae với, để ae thử nghiệm đội hình này xem sao..... thanks

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    ng` ta đã không share thì đòi làm gì

Số bài viết
    109
    Đã thử set theo bạn này.Nhận xét như sau:Hiệp 1 ăn Blackburn 5-1,bị gỡ hòa 6-3.Tỉ lệ sút bóng 2 bên bằng nhau =.= !.Chủ yếu Persie chọc khe cho 2 cánh.Nhìn chuyền đẹp ảo Nếu gặp đội nào có FS mạnh thì die ngay(Mặc dù đã có Phil Jones và Vermanelen ) .Đang thử 1 tac mới dựa vào tac này.Nếu thành công sẽ share

Số bài viết
    102
    Gỡ hòa 6-3, bạn hết cách diễn tả rồi à

Số bài viết
    5
    mình cúng làm tac theo góp ý của bạn mà mình có chỉnh sửa lại mấy thằng 2wb, 2mc, 3amc cut in site để tấng công trung lộ, 4 thằng nasri cesc walcott RvP full sáng tạo để phối hợp ghi bàn nhìu hơn, cả đội hình giảm tối đa tạt bóng và do tac mình full att nên để hậu vệ dâng cao often để có thời gian hàng công lui xuống khi hậu vệ bên nó phá bóng ra giữa sân (ít chuyền ngược lại thủ môn để tiếp tục ép sân), WB set auto dâng cao hổ trợ att => đội hình có 7 cầu thủ thiên về tấng công. Kết quả: cầm bóng cao vì có 1 ball wining và 2 hậu vệ tranh chấp bóng giữa sân lúc mất bóng, ghi bàn nhìu hơn do 4 cầu thủ phối hợp ở trên nhưng chuyền thành công ít hơn (cầu thủ hàng trên sáng tạo cao) , dễ thủng cánh

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ngpoo2702 : 04-09-2011 vào lúc 09:37 PM

Số bài viết
    5
    nhân tiện, cai' tac của thằng mantralux chưa hay, kiểm soát bóng cao mà ko ghi bàn tại toàn kiểm soát bóng ở dưới sân mình, lên sân người ta là mất bóng và chưa chỉnh đưa bóng vào mc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới