Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 22 trong tổng số 22
    Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FT9|Chelsea's Legend No.9 Bài viết
    Fmrte thôi bạn ạ
    làm thế cho nhanh
    Chơi không cheat cũng có cái hay của nó, mình cố gằng ko FMRTE hoặc GS chơi cho nó thật đời nó cũng có lúc thế này thế kia chứ lúc nào cũng tròn như mình muốn thì cũng ko sướng lắm.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghiaromanista Bài viết
    mình thì lúc nào khi kí hợp đồng cũng thòng thêm điều khoản phá vỡ hđ từ 80tr trở lên....vượt wa hay ít nhất bằng dc giá đó rồi hẵng tính chuyện rước em nó về...(mà kiểu này thì bắt buộc nó phải chồng đủ tiền mặt mới được nên khỏi lo nó chơi chiêu trả sau)
    Chơi mấy đội bé bé hạng dưới thì thòng thế nào đc như thế, nó tha ko bắt mình ký điều khoản phá vỡ hđ có mấy trăm nghìn thì thôi chứ mình đâu có ép được nó như thế.

Tiện đây có bác nào thích đá hạng thấp thấp như mình không thì làm 1 giải online cho vui, mình đi làm rồi tranh thủ chơi đc tí buổi trưa và buổi tối.

Số bài viết
    354
    Muốn giữ cầu thủ thì dễ mà. Có 2 cách để giữ cầu thủ.

- Set gá bán thật cao ngay từ đầu. Nhiều CLB nhòm ngó những không mấy gí ra giá vì quá cao. Nhưng thỉnh thoảng vẫn bị mất cầu thủ nếu có CLB nào trả giá.

- Set cầu thủ giá bán = 0. Sau đó tha hồ mà từ chối offers mà không sợ cầu thủ unhappy, không sợ thắng Chủ tịch nó bán mất.

Nhưng cả 2 trường hợp, với CLB hạng thấp, đều phải cố gắng để dành tiền để mỗi năm ký lại hợp đồng, kẻo gần hết hợp đồng là nó không ký nữa => Mất trắng cầu thủ.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới