Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22
    Số bài viết
    34

Bị cướp mất cầu thủ, nhờ tư vấn!

Chả là mình cầm Southampton giải hạng 2 có chú trẻ châu là Chamberlain, định chăm bẵm chú ấy thành biểu tượng mới của đội nên ký với chú ấy hợp đồng chuyên nghiệp có hạn đến 30/6/2013 trong đó không hề có bất kỳ điều khoản nào về mức phí giải phóng hợp đồng. Điều bất ngờ là đến kỳ chuyển nhượng giữa mùa đầu tiên (1/2011) thì có ông kẹ Chelsea nhảy vào trả cho mình 4tr và ký thẳng hợp đồng với chú Chamberlain mà mình không làm gì được, đánh đứng nhìn đứa con mình mất bao công chăm bẵm bị thằng khác hớt mât, điên quá (thế mới thấy thông cảm cho mấy đội chuyên bị MU, ARS... cướp trẻ )

Bác nào thông thạo cho mình hỏi tại sao thằnh Chel nó lại có thể làm như thế để mình còn đề phòng các trường hợp khác, chắc nó phải có điều luật gì chứ không thì loạn mất.

Số bài viết
    25
    Bạn đã Tick vào ô từ chối mọi lời đề nghị chưa,thằng chairman ( người ghế =]] ) rất là ham tiền đó,trả ít nó cũng quyết định tiễn em nó đi ko cần nể nang HLV trưởng

Số bài viết
    144
    Do thằng chairman (chủ tịch CLB) thấy giá hời nên bán thôi chứ nó ngu lắm, chả biết tí gì đâu. Gặp trường hợp đó thì ngậm bồ hòn làm ngọt thôi

Số bài viết
    34
    A thảo nào, bác nói cũng có lý cái thằng tham tiền mặt chai như đít ghế ấy kể cũng nguy hiểm thật nhưng mà có "Tick vào ô từ chối mọi lời đề nghị" mà nó vẫn không nể mình thì nó có vẫn bán không bác, thanks bác.

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dungta Bài viết
    A thảo nào, bác nói cũng có lý cái thằng tham tiền mặt chai như đít ghế ấy kể cũng nguy hiểm thật nhưng mà có "Tick vào ô từ chối mọi lời đề nghị" mà nó vẫn không nể mình thì nó có vẫn bán không bác, thanks bác.
    Đã bảo rồi, lúc này bạn là HLV còn thằng chairman đó là Abramovich, nó bảo bán là bán dù bạn có là Mourinho hay ai hoặc làm gì cũng thế cả thôi

Số bài viết
    34
    Thế thì còn tick vào cái ô kia làm quái gì cho mệt, mấy thằng tư bản tham tiền bán rẻ anh em này ghét thật, mình mà là Mourinho thì mình chửi cho nó mấy cầu rồi phắn sang CLB khác cho rảnh nợ .

Số bài viết
    102
    là gì vậy trời, đang cầm Sou sao lại chairman là abra

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dungta Bài viết
    Thế thì còn tick vào cái ô kia làm quái gì cho mệt, mấy thằng tư bản tham tiền bán rẻ anh em này ghét thật, mình mà là Mourinho thì mình chửi cho nó mấy cầu rồi phắn sang CLB khác cho rảnh nợ .
    Thuật ngữ "hút máu cầu thủ" cũng xuất phát từ đây mà ra, các CLB nhỏ ko thể giữ chân được các ngôi sao tiềm năng đâu. Ngày xưa Totenham kéo Bale, Ars bắt Walcott cũng theo cách này thôi.
    Bạn qua CLB nào mà tài chính khá khá một chút, không quá giàu như Chel, ManC nhưng ít nhất cũng đừng lởm quá như mấy đội hạng nhất như vậy, khó giữ chân sao lắm

Số bài viết
    2,107
    Load lại,FMRTE cái điều khoản phá vỡ hợp đồng 400M cho bõ ghét

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    136
    Phải chịu thôi bạn ah , cố gắng đá 3-4 mùa cho câu lạc bộ tăng danh tiếng và tiền bạc bạn lại có thể đi làm trò đó với những đội nhỏ khác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới