Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngowin Bài viết
    Ô vô đây hài vãi, thế là bác này cũng biết ngại à, chạy thể dục thì cứ chạy theo em ấy, khi nào mệt em í phải nghỉ thôi, lúc đó cũng vờ vô nghỉ mà bắt chuyện nghĩ thế chứ như mình cũng chả dám làm, sến vãi
    làm thế kiểu gì em nó chả nghĩ "Thằng này có ý đồ đen tối"

Số bài viết
    346
    @ngowin : Biết /\ R S |\| /\ |_ bên AFC k ? , bên đấy die rồi, sang đây la liếm à ?
    Ý kiến của chú anh éo dám làm, thấy ý kiến của gunners có vẻ ổn, em ý hầu như sáng nào mình đi em ý cũng đi, may là em ý lại đi 1 mình chớ, để mấy hôm nữa mình cứ nhìn em ý xem em ý có nhìn mình k ? rồi tính tiếp

Số bài viết
    2,858
    Tặng bro ít gạch này :hahaha:
    Em gái mà bro để ý,nếu không phải dạng Thị Nở xấu như chó cắn thì cam đoan với bác sẽ có hơn 1 thằng để ý (ngoài bro ra).
    Tán gái hơn nhau ở cái liều,10 thằng thì 9 thằng cùng ý nghĩ là sẽ ra làm qen với em này,em kia nhưng thằng nào liều hơn,nhanh hơn sẽ biến ý nghĩ thành hành động.
    "Mấy hôm nữa cứ nhìn em ý xem em ý có nhìn mình không" đợi đến lúc đấy thì có thằng khác hớt tay trên rồi nhé .
    Nhất cự li - nhì tốc độ ,các cụ đã dạy thì cứ thế mà thực hiện nhé.

Số bài viết
    346
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Tặng bro ít gạch này :hahaha:
    Em gái mà bro để ý,nếu không phải dạng Thị Nở xấu như chó cắn thì cam đoan với bác sẽ có hơn 1 thằng để ý (ngoài bro ra).
    Tán gái hơn nhau ở cái liều,10 thằng thì 9 thằng cùng ý nghĩ là sẽ ra làm qen với em này,em kia nhưng thằng nào liều hơn,nhanh hơn sẽ biến ý nghĩ thành hành động.
    "Mấy hôm nữa cứ nhìn em ý xem em ý có nhìn mình không" đợi đến lúc đấy thì có thằng khác hớt tay trên rồi nhé .
    Nhất cự li - nhì tốc độ ,các cụ đã dạy thì cứ thế mà thực hiện nhé.

Đã nhận gạch nhé, ý kiến của bạn rất hợp lý, nhưng k việc j phải vội, cứ từ từ khoai nó sẽ nhừ

Số bài viết
    412
    đừng có ngại, cứ qua đấy mà nói "mấy hnay anh thường thấy em tập thể dục ở đây, nhà em gần đây à ...!@#$$%..." cứ thế mà phát triển thôi nếu em nó duyên là thế nào để lâu cũng có thằng chăn mất đấy

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    1,426
    ko tán đc thì làm bạn có gì đâu :hahaha:
    cơ mà bạn trước rồi mới tán đc :daudau:
    mình toàn con gái nó chủ động làm quen trước nên chả có kinh nghiệm gì
    nói chung cứ mạnh dạn, vui vui tí, đừng chém gió nhiều quá ko em nó lại khinh :daudau:

Số bài viết
    82
    theo tui thì ông chứ mạnh dạn lên, tán gái không quan trọng đẹp giai hay xấu giai (nhìn ổn là đc), quan trọng là nhất là độ dày của da mặt và khả năng chém gió (đừng chém cao quá, kẻo như mod kunguyenqt nói đấy). Còn cách thì theo tui ông nên đánh vao cái tính tò mò cảu tụi con gái, kiểu kiểu như là chạy tập rồi nhìn thấy em ý thì cười 1 cái, 1 ngày, 2 ngày sẽ bị cho là hâm, nhưng mà sang ngày thứ 3 thì em ý sẽ thắc mắc "thằng ngu kia nó cười gì mình thế?" (sorry baby =.=!), và sau đó là tự động chạy lại "ê cười gì thế?", thế là thik nhá, đc gái làm quen nhá, và mời anh chém gió đi thôi. Cách này hơi ngu, và cũng hơi điên, nhưng lại đc cái tiếng là đc gái hỏi làm quen trước, tùy ông lựa chọn

Số bài viết
    102
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    làm thế kiểu gì em nó chả nghĩ "Thằng này có ý đồ đen tối"
    Thì còn cái ý đồ nào nữa, ít ra em í cũng biết dc mục đích
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VP_10 Bài viết
    @ngowin : Biết /\ R S |\| /\ |_ bên AFC k ? , bên đấy die rồi, sang đây la liếm à ?
    Ý kiến của chú anh éo dám làm, thấy ý kiến của gunners có vẻ ổn, em ý hầu như sáng nào mình đi em ý cũng đi, may là em ý lại đi 1 mình chớ, để mấy hôm nữa mình cứ nhìn em ý xem em ý có nhìn mình k ? rồi tính tiếp
    la liếm lâu rồi ấy chứ
    Nói thiệt vs anh em chứ hồi trc mình đi tập thể dục cũng gặp 1 em dáng đẹp lắm, muốn làm quen nhưng ko thuộc "lãnh địa" của mình nên ko dám làm liều, bèn cứ giả ngơ vài buổi... rồi em í bặt tăm luôn , bài học rút ra là đừng chần chừ quá kẻo lỡ hết việc

Số bài viết
    34
    Bác nên nhờ ny ra xin giùm là ổn nhất :hahaha::hahaha::hahaha:
    Nói thật đấy. Éo đùa đâu
    Ny hay chị em gái hay đứa nào giống cái ấy. Mang gà mái ra cũng dc
    Hàng ngon thì cần phải kẻo
    đừng giống Liver nhắm P.Jones mãi mà để thằng Alex nó liều nó đến nhà xin sdt trc. h thì là Alex nó xong hàng r đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới