Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    144

Icon10 Lần đầu tiên bọn FA câm mồm

Đội của mình đã chơi đến 2017, trải qua biết bao trận đấu ức chế vì bọn trọng tài. Sau đó mình đều đăng đàn xỉ vả tụi nó, nhẹ thì bọn FA nó phạt vài chục K, nặng hơn tí thì cấm 1 trận, kỷ lục là cấm chỉ đạo 3 trận, khá là ức chế >"<

Vừa rồi, vẫn là điệp khúc của ngài Máy Sấy, mình chửi rủa tụi nó sau trận đội của mình thua thằng Newcastle, như bao lần khác tụi FA mang bằng ghi hình ra xem lại để chuẩn bị ra hình phạt cho HLV lắm lời, ai ngờ lần này tụi nó thừa nhận thằng trọng tài đã sai lầm và thế là... câm nín.
    Điều thú vị nữa ngày hôm đó đúng là sinh nhật mình nữa chớ Chỉ tức là ko làm gì dc tụi nó nhưng được cái sỉ vả cho bõ tức, dẫn dắt Birmingham 7 năm trời (từ 2010 --> 2017) mới có một lần đc chửi thả phanh như thế. Kết nhất cái câu dịch của nhóm Việt Hóa: Dù tôi biết nói ra sẽ gặp nhiều rắc rối nhưng đó là một quyết định ngu xuẩn đến cùng cực
    Nay post lên cho mọi người cùng xem:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Holmes : 21-06-2011 vào lúc 10:05 AM

Số bài viết
    412
    7 năm mới làm bọn FA câm mồm được à mình thì chắc là chỉ cần nửa năm cũng có 1 lần rồi

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    346
    Mình thì trận nào bắt láo cũng bảo trọng tài đã hoàn thành tốt nhiệm vụ, phải lấy lòng mấy chú trọng tài chớ

Số bài viết
    42
    Cái đấy để ý phần nhận xét trọng tài lúc hết trận ý. Thấy nó nói gì mà trọng tài có quyết định khó hiểu không công nhận bàn thắng hay bắt việt vị sai thì phang luôn. Còn nếu không chê, bắt tốt hay decision made straight forward... thì mình ý kiến kiểu gì mình cũng bị kỉ luật thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới