Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30
    Số bài viết
    34

xin hỏi về Eduardo của Arsenal

Các bác cho em hỏi thằng này phải set như thế nào là thích hợp nhất.
    Để 1 thằng finish 18 ngồi dự bị phí quá nhỉ ma cho nó vào sân thì thành tích ghi bàn còn kém cả Bendner hjx
    đây la chân dung em nó, ý lộn chân dung chỉ số em nó

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Poacher or Completed bạn Thằng này hàng khủng mà?

Số bài viết
    34
    Thì biết khủng r nhưng xài khó quá. Tạo dk hêt mình mà 6tháng r dc mỗi 1 bàn
    Thằng này phải đá bên cạnh 1 TD khác hay độc lập tác chiến
    Tớ cho 3 cái máy làm bóng support mà nó cứ lon ton ra tận ngoài biên
    chả chịu ghi bàn gì cả
    trong khi với dk tương tự anh v.Persie đang dẫn đầu vua phá lưới 15 bàn
    Trước chơi FM08 thấy đá cặp Ade thì anh ấy ghi bàn ầm ầm nên cho Bendner vào đá cặp cùng a ấy cũng ... tịt ngòi luôn :daudau:
    Giờ tính sao đây ko lẽ phí mất 1 tài năng lớn

Số bài viết
    832
    con này cho trekita thì sao nhỉ
    đá 3 st cho nó treki ở giữa bendner persie 2 bên thì sao nhỉ
    để test thử luôn

Số bài viết
    34
    Mọi ng test thế nào rồi
    Nhân tiện cho em hỏi xây dựng đội hịnh thế nào để phát huy tối đa sức mạnh của Poacher

Số bài viết
    1,426
    muốn khủng thì complete dominance :daudau:

Số bài viết
    420
    Dự bị thôi bạn ạ. Arsenal có cặp Bendtner - Persie khủng long cần gì chú này đá chính

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Dự bị thôi bạn ạ. Arsenal có cặp Bendtner - Persie khủng long cần gì chú này đá chính
    Vs chỉ số Eduardo của chủ pic thì cả 2 thằng đấy đều ko xứng tầm so sánh vs nó

Số bài viết
    403
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Vs chỉ số Eduardo của chủ pic thì cả 2 thằng đấy đều ko xứng tầm so sánh vs nó
    Persie đủ tầm so sánh đấy.
    Đu đủ thì bạn cho đá cặp với Persie đi,anh ấy đá bên trái thôi cánh phải là ẹ lắm.Set Đu đủ Poarcher với Persie Deep hay Advance cũng được.Ở dưới cho Cesc đá Advance Att.Cả Cesc và Persie đều max Through Ball với cho Roaming From Posistion luôn.Nên set Cesc Cross ball Sometimes,Cross from Deep,Cross Aim Center thì sẽ có chiêu chọc khe bổng cho Đu đủ hay Persie phá bẫy việt vị để bem.Riêng Đu đủ thì Cross,Through nên để min hết,Run from Deep cũng để min hoặc sometimes thôi,không roaming.Anh này thuộc dạng ngồi không ăn sẵn thì được chứ chạy nhảy lung tung hay bị hậu vệ đội bạn thịt lắm.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Persie đủ tầm so sánh đấy.
    Đu đủ thì bạn cho đá cặp với Persie đi,anh ấy đá bên trái thôi cánh phải là ẹ lắm.Set Đu đủ Poarcher với Persie Deep hay Advance cũng được.Ở dưới cho Cesc đá Advance Att.Cả Cesc và Persie đều max Through Ball với cho Roaming From Posistion luôn.Nên set Cesc Cross ball Sometimes,Cross from Deep,Cross Aim Center thì sẽ có chiêu chọc khe bổng cho Đu đủ hay Persie phá bẫy việt vị để bem.Riêng Đu đủ thì Cross,Through nên để min hết,Run from Deep cũng để min hoặc sometimes thôi,không roaming.Anh này thuộc dạng ngồi không ăn sẵn thì được chứ chạy nhảy lung tung hay bị hậu vệ đội bạn thịt lắm.
    Persie được cái chuyền ngon hơn thôi, chứ so thì các kỹ năng của tiền đạo đều thua, tốc độ thua, finish thua,composure, off the ball thua tuốt, chỉ có dribb cao hơn thì cũng là 15 so vs 14. Nói chung Persie cũng có thể ngang tầm chứ bendtner thì ko đú lại được. Chỉ số thế kia so vs Higuain của FM11 cũng chẳng thua bao nhiêu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới