Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    16

Cac Pro, cho mình xin phần mềm ghi lại video trận đấu

thi thoảng có rất nhiều trận đấu hay, đáng để xem lại, mà thấy các pro khác upload ầm ầm mà mình thì lại vô phương share cho a e, pro nào có phần mềm ghi lại video đầy đủ full crack thì cho mình với nhá. thanks

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,508
    k có phài phần mêm đâu bạn. Bạn cần có 1 tk Youtube sau đó đăng nhập vào FM. kết thúc trận đấu ở phía trên bên phải có cái Upload highlight gì đó. ấn vào thôi

Số bài viết
    16
    hình như cũng có phần mềm ghi lại video game mà đúng k, giống như thấy bọn chơi halflife và crossfire í, chúng nó ghi lại và post lên cho mọi người cùng thưởng thức, í mình là k biết có pro nào có phần mềm như vậy k

Số bài viết
    37
    @hiepngo: Cách làm của bạn có dành cho kiểu chơi offline được không ( giống mình)? Mình chơi ở máy nhà, không có mạng, vậy phải làm cách nào?

YOU'LL NEVER WALK ALONE

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sudadangky Bài viết
    @hiepngo: Cách làm của bạn có dành cho kiểu chơi offline được không ( giống mình)? Mình chơi ở máy nhà, không có mạng, vậy phải làm cách nào?
    mấy cái soft đấy hầu hết ghi hình ko chuẩn, thường là bị giật, tình tiết ko nối tiếp nhau liên tục, ko thể chuẩn như chính của FM được. Nếu dùng mấy cái đấy thì thà lấy dt ra quay có khi còn ngon hơn đấy bạn

Số bài viết
    1,426
    lên google search: Fraps
    phần mềm quay phim màn hình. Có mấy bài hướng dẫn luôn thì phải, chịu khó tìm xem
    download thì kiếm bản full nhé, ko là nó giới hạn thời gian quay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới