Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    20
    các bác này. lúc edit database làm thế nào cho VN nó mạnh lên 1 tí nhỉ:"> lúc cầm đội khác đến mỗi friendly lại thấy Vietnam thua mấy đội khác xong vị trí trên BXH cứ tụt mãi. còn thằng Inđô rẻ rách thì cứ thắng liên tọi

Số bài viết
    2,858
    Chuyển quốc tịch mấy thằng khủng long sang quốc tịch Việt Nam là mạnh ngay thôi mà

Số bài viết
    17

ơ

Đề nghị "Nontrau" sửa tên nick ngay

HÌnh ảnh này sẽ là vĩnh cửu

Số bài viết
    17
    http://www.mediafire.com/?8kmec0b45ku4w15 Bản UPDATE mới đấy AE kiểm tra xem thế nào

HÌnh ảnh này sẽ là vĩnh cửu

Số bài viết
    20
    tuổi cầu thủ k update theo h arsenal toàn 16 17 tuổi lang thang xó xỉnh hi vọng tìm đc bản update khác không đành chơi tạm cái này có còn hơn không

Số bài viết
    8
    Mình nghĩ update tuổi cầu thủ là ổn rồi chứ bản của bác xayra có nhiều cầu thủ ko chơi đc vì mới 15, các đội bóng khác ngoài các giải lớn thì hầu như ko thay đổi gì. Giờ chỉ mong ai đó ngồi khai lại tuổi cho khoảng 4 hạng đấu ở Anh và giải Laliga, league 1, series A va Bundesliga là vui rồi

Số bài viết
    27
    Hic! ngồi chỉnh lại năm sinh của của từng cầu thủ chắc phải đến Tết mới xong

Số bài viết
    8
    Ko cần đâu anh, có bản của Munkpojken update năm sinh và chuyển nhượng đến tháng 2/2011 rồi, mình mà edit chuyển nhượng cho bản đó thì ko cần chỉnh nhiều lắm đâu. Bytheway, cám ơn anh rất nhiều vì đã update chuyển nhuiợng mùa hè ^^

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanglonghs Bài viết
    Ko cần đâu anh, có bản của Munkpojken update năm sinh và chuyển nhượng đến tháng 2/2011 rồi, mình mà edit chuyển nhượng cho bản đó thì ko cần chỉnh nhiều lắm đâu. Bytheway, cám ơn anh rất nhiều vì đã update chuyển nhuiợng mùa hè ^^
    Hj, không ngờ cũng có nhiều bạn còn chơi FM 08 giống mình (vì máy yếu + bản 08 vẫn hay). Có gì hay cùng chia sẻ nha.

Số bài viết
    20
    ờ đúng rồi đấy tớ cũng có bản ý nhưng mà k edit được cái editor toàn lỗi dll củ chuối j j đấy=)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới