Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    200

Icon3 Cần help cách làm hiện mũi tên Tăng/Giảm trong cột điểm thông số của cầu thủ

Mình nhớ ngày trước trong đây có Topic chỉ cách làm mủi tên lên xuống thông số cầu thủ để biết mình Train cầu thủ đó tốt hay kém sau một vài tháng Train thì chỉ số cầu thủ tăng hay giảm sẽ hiện mủi tên lên hay xuống để biết.A/e nào còn nhớ cách làm chỉ giùm.Cảm ơn!

Chủ đề tương tự:
    ChIp NguyỄn

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    thử kiếm trong forumt coi.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ChIp_NguyEn Bài viết
    Mình nhớ ngày trước trong đây có Topic chỉ cách làm mủi tên lên xuống thông số cầu thủ để biết mình Train cầu thủ đó tốt hay kém sau một vài tháng Train thì chỉ số cầu thủ tăng hay giảm sẽ hiện mủi tên lên hay xuống để biết.A/e nào còn nhớ cách làm chỉ giùm.Cảm ơn!
    trong profile cầu thủ góc phải phía trên, trên chỉ số cầu thủ 1 chút có 2 chỗ để tick, 1 trong 2 chỗ đó là để hiện mũi tên

Số bài viết
    200
    Cái bạn MOU nói là chỡ ngay trên "ACCELARATION" và trên chữ "PHYSYCAL ATTRIBUTES" có 1 dòng để Tick và trong đó có 3 lựa chọn.Tổng quát, Thuộc tính và Xem những tiến bộ gần đây.Mình đã Tick vào từng cái để xem, nhưng không thấy hiện mũi tên tăng hay giảm chỉ số cầu thủ.
    Nhớ hồi trước có Topic Help vấn đề này và hiện mũi tên lên xuống chỉ số rõ ràng như trong phần mũi tên Tập Luyện vầy mà giờ vào Search khắp Forum không có.Nếu có tôi không lập Topic thêm rác cho Databse đâu nhatquangn

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    460
    Tick vào k thấy mũi tên tăng hay giảm, có nghĩa là cầu thủ đó chưa có bỉu hiện gì fát triển or giảm 1 chỉ số nào đó.
    Sao k hỉu ra vấn đề này nhỉ .

Số bài viết
    2,864
    thấy mấy cái chỉ số nó nhích qua thì dc rồi

Số bài viết
    200
    Cầu thủ có tăng chỉ số ỡ 5 cầu thủ trẻ và giảm ỡ những cầu thủ già, mình xem chỉ số hiện tại có tăng và giãm ỡ nhiều cầu thủ so với đầu mùa nhưng không thấy m4i tên lên xuống.Nếu không tăng hay giãm mình đã không nói trong Topic.
    Điều quan trọng là Tick v2o đó có hiện mũi tên hay không anh em test thủ lại xem.

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ChIp_NguyEn Bài viết
    Cầu thủ có tăng chỉ số ỡ 5 cầu thủ trẻ và giảm ỡ những cầu thủ già, mình xem chỉ số hiện tại có tăng và giãm ỡ nhiều cầu thủ so với đầu mùa nhưng không thấy m4i tên lên xuống.Nếu không tăng hay giãm mình đã không nói trong Topic.
    Điều quan trọng là Tick v2o đó có hiện mũi tên hay không anh em test thủ lại xem.
    click vào đó là nó có hiện, nhưng ko phải hiện so vs đầu mùa, nó hiện tức thời trong vài ngày khi cầu thủ vừa tăng chỉ số thôi, cứ click vào, chọn Xem những tiến bộ gần đây

Số bài viết
    36
    mình cũng từng bị như bạn. sau rất nhiều cách không thành cuối cùng mình cũng làm nó hiện ra được. cách này hơi cùi mía đừng ai lam theo mất thời gian nhưng hiệu quả. gỡ bỏ fm08 cài đặt lại khi cài đặt lại xong đừng vội update 8.0.2 bạn vào game NEW GAME rồi vào phần thông số cầu thủ bấm vào tiến bộ gần đây thì nó sẽ hiện sau đó SAVE GAME cho lấy được sau đó ra update 8.0.2 sao đó vào NEW GAME hoặc LOAD những SAVE GAME của bạn trước đây . cách này dài dòng và nghe khó tin đừng ai spam nha... chúc bạn thành công

Hiện h mình cũng đang chơi FM08 !!! Ai có gì thắc mắc thì cùng giải quyết nào !!!

Thật Là

Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sock Bài viết
    mình cũng từng bị như bạn. sau rất nhiều cách không thành cuối cùng mình cũng làm nó hiện ra được. cách này hơi cùi mía đừng ai lam theo mất thời gian nhưng hiệu quả. gỡ bỏ fm08 cài đặt lại khi cài đặt lại xong đừng vội update 8.0.2 bạn vào game NEW GAME rồi vào phần thông số cầu thủ bấm vào tiến bộ gần đây thì nó sẽ hiện sau đó SAVE GAME cho lấy được sau đó ra update 8.0.2 sao đó vào NEW GAME hoặc LOAD những SAVE GAME của bạn trước đây . cách này dài dòng và nghe khó tin đừng ai spam nha... chúc bạn thành công

Hiện h mình cũng đang chơi FM08 !!! Ai có gì thắc mắc thì cùng giải quyết nào !!!

Sau khi Uninstall rồi cài lại FM08 và Việt Hoá luôn như trước rồi vào Games chơi thử thì bị lỗi như sau.Lúc mới cài lại chưa Việt Hoá thì FM08 bình thường không báo lỗi và đúng là có hiện thêm phần "tiến bộ gần đây" nhưng sau khi Việt Hoá thì bị lỗi làm Đứng và Out Games mỗi khi Tick vào "Báo cáo của Scout".Bó mõm.A/e nào biết lỗi này và cách khác phục xin chỉ záo

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ChIp_NguyEn : 17-05-2011 vào lúc 12:47 PM
    ChIp NguyỄn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới