Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    7

Icon6 cầu thủ có thái độ chủ quan

các bác cho em hỏi chút,em vào hold meeting,thấy thằng HLV bảo các cầu thủ có thái độ chủ quan khi gặp các đội bóng yếu,các bác chỉ cho e cách fix với.Với lại trong đó có ghi đội bóng thừng bị ghi bàn vào nhưng phút nào nữa,các bác chỉ hộ em luôn nhé.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,107
    Nó nói đội mình thường hay ghi bàn lúc nào,đội bạn hay ghi bàn lúc nào,thằng nào chủ quan thì nói mong nó thể hiện phong độ tốt hơn,nếu đá mà ngu thì chửi sau

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    7
    Thak bác nhiều nhé.Nhưng thàng coach lại nói cả đội có thái độ đó thì làm sao hả bác.

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter0909 Bài viết
    Thak bác nhiều nhé.Nhưng thàng coach lại nói cả đội có thái độ đó thì làm sao hả bác.
    Thì trong buổi họp báo bạn sẽ nói kiểu k chủ quan và lúc vào trận thì khích lệ tinh thần cầu thủ kiểu như for the fan chả hạn. Nói thế,chả biết đúng hay k. Nhưng làm thế 1 thời gian sau vào lại thấy nó bảo k chủ quan trc dội bóng yếu nữa :lac:

Số bài viết
    7
    Em cảm ơn 2 bác nhiều nhé,để em thử xem sao.

Số bài viết
    4
    Cái này tôi thấy nó liên quan đến Pro và Sport thường đội nhiều thằng có 2 cái này cao sẽ ko xem thường địch thủ ,ko liên quan gì đến team talk đâu.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xvinhqn Bài viết
    Cái này tôi thấy nó liên quan đến Pro và Sport thường đội nhiều thằng có 2 cái này cao sẽ ko xem thường địch thủ ,ko liên quan gì đến team talk đâu.
    có ảnh hưởng bởi cả 2, bạn nghĩ sao khi có lúc trợ lí báo chủ quan, lúc thì báo mừng là ko chủ quan, nó vừa do bản thân cầu thủ, vừa do cách teamtalk, cũng do cách mình trả lời phỏng vấn nữa

Số bài viết
    7
    Chính xác đó,em đã check lại rồi.do cách mình trả lời phỏng vấn và teamtalk đó,hihi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới