Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Hybrid View

Số bài viết
    200
    Đã down về 96M.Giải nén ra có 2 FIle "match events" và "sounds".
    2 File này mình copy vào C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2008\data dúng kông bạn.Mình đã xem file gồm nhiều loại âm thanhg hơn file gốc : phạt góc, phạt đền 11m, tiếng của Fan và âm thanh khi có bàn thắng nói chugn nếu nhìn sơ thì mình thấy file SOUND mới DOWN về có nhiều âm thanh hơn và phong phú hơn.
    Mình COPY "match events" thay FILE cũ rồi còn FILE "Sound" mình chép đè hết âm thanh mới và cũ vào nhau.Trong đó có 1 âm thanh "FM_crowd_oohmono" là không copy đước và nó báo lỗi nên mình loại bỏ luôn.Cho mình hỏi là khi chép đè vầy có nhiề âm thanh giống âm thanh mặc định nhưng được đặt tên khác với âm thanh gốc nến chép đè nó không xóa file cũ mà chỉ nhận thêm File mới 1 cach bình thường thơi, nếu vày khi chơi Games có bị trùng lặt âm thanh không vì đơn giản mình nghĩ cùng 1 tình huống mà có 2 âm thanh khác nhau vầy Games sẽ hiểu và đọc âm thanh nào hay là cả 2 .Vì vầy có cần xóa tất cã âm thanh cũ trước rồi thay âm thanh mới vào không hay đễ vầy mà copy vào cho phong phú bạn ?

À bạn có mấy file âm thanh các bài hát truyền thống CĐV của mỗi CLB hát trên SVĐ cổ động đội nhà (như bài "You're not alone ...hay You'll not alone ..." CĐV Liverpool hay ca đó) hoặc bài hát CĐV Anh Y TBN hát trong các trận đấu không nếu có Up luôn cho phong phú bạn ơi !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ChIp_NguyEn : 07-05-2011 vào lúc 06:13 PM
    ChIp NguyỄn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới