Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 44 trong tổng số 44
    Số bài viết
    420
    Có vẻ như mình đang là mục tiêu cho các bạn bắn, thôi thì thế này, mình xin lắng nghe ý kiến của các bạn thôi, cũng không muốn cãi nhau nữa. Ừ mình nhận là mình sai, nói Sir lẩm cẩm là không đúng. Nhưng mình cũng nhắc lại là thế này, mình chỉ bảo SAF có vẻ ngày càng lẩm cẩm, và câu này hoàn toàn khác với việc coi ông ta là lẩm cẩm Và đấy là mình nói về cách thay người thời gian những năm gần đây.

Các bạn gọi mình là anti cũng được, căn bản mình cũng là fan của Liv mà

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    Trên đời này đã có yêu thì sẽ có ghét.

Đã có fan thì sẽ có anti-fan.

Nhưng có những thành phần anti vô học dùng những lời lẽ bẩn thỉu thì bị ban ko phải là chuyện lạ.

Tại sao ko tự hỏi trong 4rum nhiều anti MU nhưng họ vẫn lịch sự, vẫn chơi thân với fan MU, và nhìn lại bản thân mình tại sao bị mọi người khinh thường, bị mọi người nhìn chỉ bằng nửa con mắt mà không lấy làm xấu hổ.

Thân!
    Thật là vãi...... Ngưu tầm ngưu mã tầm mã chứ. Nói với những người thiếu hiểu biết thì dùng từ ngữ cao siêu làm gì. [Có khi vì cái này mà em bị bem đây]

Số bài viết
    1,047
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Thật là vãi...... Ngưu tầm ngưu mã tầm mã chứ. Nói với những người thiếu hiểu biết thì dùng từ ngữ cao siêu làm gì. [Có khi vì cái này mà em bị bem đây]
    à ừ thì đúng là nói chuyện với ng` thiếu hiểu biết thì cũng ko nên dùng từ ngữ cao siêu làm j, nhưng mà chính bản thân hiểu biết cũng ko có thì sao phải ra vẻ là mình có hiểu biết để bị mọi người ghét nhỉ, hay có thú vui là thích bị ng` khác ghét, ném tạ ?

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Seikirrichi Bài viết
    đội nào vô địch cũng được trừ MU ai thèm ganh v MU nhà bạn chỉ có ghét thôi
    MU làm gì phải của nhà tớ. Mu của nhà glazer cơ Vâng ko thèm ganh chỉ ghét mà tội cái là ghét cũng chả làm được gì nhau

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới