Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 44
    Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Tại sao các bạn cứ phải nói ra cái câu "đạt đến trình độ của người ta rồi hẵng nói" nhỉ Đấy là một lý lẽ sai lầm và ngờ nghệch đấy

Nó đơn giản như từng bài viết trong cái box này, gồm cả các bài dịch và các bài đánh giá cá nhân. Bạn cho là cầu thủ này đá hay, cầu thủ này đá dở, vậy liệu bạn có đá bóng chuyên nghiệp ở đẳng cấp cao như họ không mà đánh giá ? =) Chẳng lẽ các nhà báo cũng là những kẻ phán bừa vì chưa đá bóng ở đẳng cấp cao ? Hay Mourinho thời cầu thủ đá không ra gì thì không có quyền cho rằng cầu thủ nào đá tốt, cầu thủ nào đá kém ? =)

Nó đơn giản như việc bạn không đẻ ra được quả trứng, nhưng cầm một quả trứng thì bạn có thể phân biệt đâu là trứng tươi, đâu là trứng thối, vậy đấy =)
    Bạn đang cố gắng đánh tráo khái niệm đấy à? Việc nhận xét 1 cầu thủ đá hay/dở và việc nhận xét chiến thuật của 1 huấn luyện viên mang ý đồ gì, hướng tới cái gì, đúng hay sai là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau, nói như bạn thì 1 cao thủ FM trong forum này có thể sang Ý, Anh hay Tây Ban Nha để tư vấn cho Mou, cho Ancelotti, cho Algeri về chiến thuật của Real, Chelsea hay Milan, hoặc thậm chí 1 phóng viên báo Bóng Đá có thể sang nắm Barca?

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Còn nếu cứ nghe vài câu ý kiến mang tính tiêu cực về điều mình thích mà cho người ta là anti thì Bạn đã bao giờ chê tuyển VN chưa ? Bạn đã bao giờ có cầu thủ nào của MU đá dở chưa ? =)
    Khi bạn nói về 1 người ở cả mặt xấu và mặt tốt, đó gọi là nhận xét, còn bạn cứ chăm chăm vào những thất bại của người ta mà "phán rằng" thì đó gọi là anti đó bạn à.

Sai lầm và ngờ nghệch, nghe cũng hay đấy .

Số bài viết
    143
    Em viết một bài dài lắm rồi, nhưng viết xong rồi k dám post mà phải xóa đi vì sợ các cụ nhà mình bem. Động vào MU của họ là cứ giãy nảy lên, em chả dại, Còn MU như thế nào thì trừ những kẻ yêu MU cho đến mụ mị ra, còn lại đều biết bản chất cả rồi. Giờ mà bầu chọn CLB bị ghét nhất thế giới có lẽ MU k có đối thủ

Số bài viết
    1,811
    Trên đời này đã có yêu thì sẽ có ghét.

Đã có fan thì sẽ có anti-fan.

Nhưng có những thành phần anti vô học dùng những lời lẽ bẩn thỉu thì bị ban ko phải là chuyện lạ.

Tại sao ko tự hỏi trong 4rum nhiều anti MU nhưng họ vẫn lịch sự, vẫn chơi thân với fan MU, và nhìn lại bản thân mình tại sao bị mọi người khinh thường, bị mọi người nhìn chỉ bằng nửa con mắt mà không lấy làm xấu hổ.

Thân!

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    484
    Thành công luôn tỉ lệ thuận vs những kẻ ganh ghét bạn ạ. Chả ai trong 4rum này yêu Mu ---> mộng mị đâu. Bằng chứng là vào 2pic vote cho CK C1 các fan Mu tuy yêu nhưng vẫn bik 3xa mạnh hơn hẳn đấy. Còn anti ngu muội thì chả còn gì để nói. Người ta nói thức thời là tuấn kiệt. Ngày xưa MU chơi cánh hoa mỹ; ko latin; ko thực dụng. Thời thế giò khác r`. Hy Lạp đó vs phòng ngự phản công lên ngôi vua r` có ai dám nói họ cùi ko? Nếu anti nói Mu rùa thì rùa đâu thể giúp MU lên ngôi vương lâu đến thế. Mình fan Mu đây và khó chịu vs những anti bố đời kiểu bạn

Số bài viết
    387
    Kos mới về EPL từ 1 đội hạng 2 của Pháp , đá thế khá rồi , dzay mà mùa này anh luôn là "bản hợp đồng thất vọng của Arsenal" trong mắt bè lũ báo chí anti

]

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Thành công luôn tỉ lệ thuận vs những kẻ ganh ghét bạn ạ. Chả ai trong 4rum này yêu Mu ---> mộng mị đâu. Bằng chứng là vào 2pic vote cho CK C1 các fan Mu tuy yêu nhưng vẫn bik 3xa mạnh hơn hẳn đấy. Còn anti ngu muội thì chả còn gì để nói. Người ta nói thức thời là tuấn kiệt. Ngày xưa MU chơi cánh hoa mỹ; ko latin; ko thực dụng. Thời thế giò khác r`. Hy Lạp đó vs phòng ngự phản công lên ngôi vua r` có ai dám nói họ cùi ko? Nếu anti nói Mu rùa thì rùa đâu thể giúp MU lên ngôi vương lâu đến thế. Mình fan Mu đây và khó chịu vs những anti bố đời kiểu bạn
    Anti MU này <~~~. CK C1 cổ vũ MU này :daudau:
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ThietThuPTIT Bài viết
    Kos mới về EPL từ 1 đội hạng 2 của Pháp , đá thế khá rồi , dzay mà mùa này anh luôn là "bản hợp đồng thất vọng của Arsenal" trong mắt bè lũ báo chí anti
    Đệch, thấy Kos đá ổn định thế mà thất vọng mẹ gì nữa, thấy còn chắc chắn hơn Djourou

Số bài viết
    66
    Tập trung vào chuyên môn đi các bố, hoặc là close topic. Phân tích trận đấu hay là quăng gạch đây

GAME OVER!

Số bài viết
    387
    Tính trận CK cổ vũ MU hạ Barca. Nhưng sau trận Ars-MU, thấy con Evra phát biểu láo quá, ta lại quay sang ủng hộ Bara thôi :lac:

]

Số bài viết
    412
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    đội nào vô địch cũng được trừ MU ai thèm ganh v MU nhà bạn chỉ có ghét thôi

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    2,470
    ặc, trang trc đã bảo rồi đây là topic phân tích trận đấu. xiên xỏ ngoài lề nhiều thế. cho ra đảo hết bây giờ . Stop war đê . Cảnh cáo đấy

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới