Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 44
    Số bài viết
    420
    Mình thì thấy MU trận đó tuyến giữa thua hẳn, rơi vào tình trạng 2 người như không như khá nhiều trận khác từ đầu mùa này.

Tất nhiên, mình đâu có nói là SAF là phải hoàn hảo đâu, ở đâu mình đang nói là SAF có vẻ như đang mắc sai lầm nhiều hơn, dù số sai lầm chênh lệch mỗi mùa chỉ hơn trên đầu ngón tay =) Mình nghĩ là đấy là sự thật thôi.

Số bài viết
    1,508
    Thua hẳn đơn giản là do tuyến giữa của Arsenal đá hay hơn thôi. Nhìn Jack đá bá đạo thế bảo sao cầm bóng hay hơn.

Thì mình cũng chỉ nói để b đưa ra những từ ngữ phù hợp hơn thôi. Sai lầm thì còn có thể chứ "lẩm cẩm" thì chắc chắn là k.

Số bài viết
    242
    Sir Alex thay người, điều chỉnh chiến thuật, thử nghiệm tạo đột biến có hiệu quả thì chẳng có chuyện gì xảy ra, và xem như đúng rồi, còn thất bại lại bị kêu là lẩm cẩm, hãy đạt tới trình độ của người ta rồi hãy phát ngôn, không anti-fan chứ còn ai vào đây nữa mà không chịu nhận.

Đẳng cấp sáng tạo, tùy cơ ứng biến trong cách cầm quân của Sir Alex mình chưa được thấy ở bất kỳ ai, kể cả những huấn luyện viên trẻ sau này, đừng nói là ở độ tuổi của Sir.

Số bài viết
    65
    đơn giản tất cả thắng thua chỉ gói gọn trong 1 trận đấu đúng ko anh em? , vậy nên chỉ tập trung bàn về trận đấu đó. còn đánh giá về SAF hay 1 chiến lược gia lão luyện nào đó, e là chúng ta chưa thể đủ chuyên môn mà đánh giá.

trận đó , tôi khá bất ngờ với kos , anh chàng đá khá rát , nhưng cũng tỉnh, làm chủ khu vực rất tốt. khiến chicha + rooney gặp rất nhiều khó khăn

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của punk_8x Bài viết
    đơn giản tất cả thắng thua chỉ gói gọn trong 1 trận đấu đúng ko anh em? , vậy nên chỉ tập trung bàn về trận đấu đó. còn đánh giá về SAF hay 1 chiến lược gia lão luyện nào đó, e là chúng ta chưa thể đủ chuyên môn mà đánh giá.

trận đó , tôi khá bất ngờ với kos , anh chàng đá khá rát , nhưng cũng tỉnh, làm chủ khu vực rất tốt. khiến chicha + rooney gặp rất nhiều khó khăn
    nếu theo dõi kos từ đầu mùa, đặc biệt là trận với Barcelona (sân nhà) thì sẽ không bất ngờ đâu

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Có khi nào trong một tuần MU mất tất cả ko nhỉ? Tối mai thua Schalker 0-3. Cuối tuần thua Chel 0-2. Một kết cục có hậu, bóng đá Anh và Châu Âu tránh được một vết nhơ lớn, để cho bóng đá đẹp chân chính k bị sỉ nhục.
    Bóng đá đẹp chân chính nữa mới ghê Uyên bác thật

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Extremer Bài viết
    Sir Alex thay người, điều chỉnh chiến thuật, thử nghiệm tạo đột biến có hiệu quả thì chẳng có chuyện gì xảy ra, và xem như đúng rồi, còn thất bại lại bị kêu là lẩm cẩm, hãy đạt tới trình độ của người ta rồi hãy phát ngôn, không anti-fan chứ còn ai vào đây nữa mà không chịu nhận.

Đẳng cấp sáng tạo, tùy cơ ứng biến trong cách cầm quân của Sir Alex mình chưa được thấy ở bất kỳ ai, kể cả những huấn luyện viên trẻ sau này, đừng nói là ở độ tuổi của Sir.
    Tại sao các bạn cứ phải nói ra cái câu "đạt đến trình độ của người ta rồi hẵng nói" nhỉ Đấy là một lý lẽ sai lầm và ngờ nghệch đấy

Nó đơn giản như từng bài viết trong cái box này, gồm cả các bài dịch và các bài đánh giá cá nhân. Bạn cho là cầu thủ này đá hay, cầu thủ này đá dở, vậy liệu bạn có đá bóng chuyên nghiệp ở đẳng cấp cao như họ không mà đánh giá ? =) Chẳng lẽ các nhà báo cũng là những kẻ phán bừa vì chưa đá bóng ở đẳng cấp cao ? Hay Mourinho thời cầu thủ đá không ra gì thì không có quyền cho rằng cầu thủ nào đá tốt, cầu thủ nào đá kém ? =)

Nó đơn giản như việc bạn không đẻ ra được quả trứng, nhưng cầm một quả trứng thì bạn có thể phân biệt đâu là trứng tươi, đâu là trứng thối, vậy đấy =)

Còn nếu cứ nghe vài câu ý kiến mang tính tiêu cực về điều mình thích mà cho người ta là anti thì Bạn đã bao giờ chê tuyển VN chưa ? Bạn đã bao giờ có cầu thủ nào của MU đá dở chưa ? =)

Chúc mọi người thư thái.

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    mình cầm quả trứng chả biết quả nào tươi quả nào thối
    cá nhân thấy Sir ko phải là ng giỏi thay đổi cục diện trận đấu = những điều chỉnh chiến thuật, ông giỏi về khả năng khích lệ tinh thần và chuẩn bị trc trận đấu. MU chỉ hay ghi bàn cuối trận ở EPL, phần lớn là do tinh thần và cái uy họ có đc ở giải quốc nội, còn ở UCL có mấy khi MU làm đc thế

Số bài viết
    2,470
    trận đấu đã qua hay để nó qua đi , sao phải xoắn mãi thế các "chuyên gia". Có ai tham gia trận đó đâu mà cứ phải xoắn thế. Ai thắng ai thuê hể hả thế dc rồi, hoà bình thế giới vẫn tiếp diễn mà . Xin chia buồn 1 fan ruột của Arsenal vừa chết một phút mặc niệm

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    mình cầm quả trứng chả biết quả nào tươi quả nào thối
    cá nhân thấy Sir ko phải là ng giỏi thay đổi cục diện trận đấu = những điều chỉnh chiến thuật, ông giỏi về khả năng khích lệ tinh thần và chuẩn bị trc trận đấu. MU chỉ hay ghi bàn cuối trận ở EPL, phần lớn là do tinh thần và cái uy họ có đc ở giải quốc nội, còn ở UCL có mấy khi MU làm đc thế
    Đấy chỉ là một ví dụ thôi -.-

Cũng đúng, nhưng nếu MU mà tập trung được sức mạnh thì UCL cũng xong thôi Căn bản là MU rất ổn định.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới