Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 44
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gabobobo Bài viết
    làm thịt thằng cho chết barca ? (nói ra nên dùng óc ) nếu dễ làm thịt quá thì Real đã hạ Barca rùi làm gì tới lượt mu hạ
    bạn nên dùng đầu óc thì có, có phải khẳng định 100% MU bem đc Barca đâu, SAF không phỉa Mourinho, MU không phải Real. Trong bóng đá thắng thua là chuyện không ai biết được, có ai biết được Hercules bem chết được Barca?

Hay là bạn nổi "sung" lên vì thấy B52 nhắc tới chuyện ăn chelsea của bạn?
    Nói ra thì nên dùng óc àh, đừng để người khác hiểu nhầm mình không có óc

Số bài viết
    143
    Có khi nào trong một tuần MU mất tất cả ko nhỉ? Tối mai thua Schalker 0-3. Cuối tuần thua Chel 0-2. Một kết cục có hậu, bóng đá Anh và Châu Âu tránh được một vết nhơ lớn, để cho bóng đá đẹp chân chính k bị sỉ nhục.

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Có khi nào trong một tuần MU mất tất cả ko nhỉ? Tối mai thua Schalker 0-3. Cuối tuần thua Chel 0-2. Một kết cục có hậu, bóng đá Anh và Châu Âu tránh được một vết nhơ lớn, để cho bóng đá đẹp chân chính k bị sỉ nhục.
    Thực ra thì cũng không đến nỗi phải gọi là bóng đá đẹp bị sỉ nhục nhưng đúng là mình cũng chờ đợi kịch bản này

Mình không có phải là anti fan, nhưng thực sự là MU mùa này đá xấu hơn cả mùa trước, các tuyến cũng không còn đều đặn, đá tạt cánh quá nhiều mà không hiệu quả, SAF thay người ngày càng lắm lúc thể hiện sự lẩm cẩm. Có cái là MU vẫn giữ được bản lĩnh ông lớn, luôn có những cá nhân lên tiếng lúc cần thiết và tập thể khá là gắn bó

Hi vọng mùa sau của NHA có thay đổi mạnh mẽ từ Ars, Chels, MU để thêm phần kịch tính hơn. Liv đã thay đổi mạnh mẽ, mùa sau chắc chắn sẽ làm mưa làm gió, Tott thì có lẽ vẫn cần thêm thời gian ^^ MC thì không biết thế nào mà lần nữa

Số bài viết
    3,560
    Giờ mới là khó khăn này, vd Schalke ghi bàn phút thứ 12 của trận lượt về, ko biết HLV và các cầu thủ MU sẽ tính sao? Dốc hết sức để bảo toàn chiến thắng chung cuộc hay tiếp tục đá giữ sức cho trận cuối tuần? Hay buông trận cuối tuần để đấu hiệu số?

Làm mình nhớ lại cuộc đua song mã hồi trước đá FMO, mình thắng đối đầu vòng 36 để san bằng điểm số nhưng vẫn thua hiệu số chung cuộc, khiến mùa giải trở nên ko trọn vẹn

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Vì bài này mà JM band em? Chàng bị hâm mất rồi, bài viết có gì đâu, ko hề có từ nào vô văn hóa hay là mất trật tự nhé.

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Thực ra thì cũng không đến nỗi phải gọi là bóng đá đẹp bị sỉ nhục nhưng đúng là mình cũng chờ đợi kịch bản này

Mình không có phải là anti fan, nhưng thực sự là MU mùa này đá xấu hơn cả mùa trước, các tuyến cũng không còn đều đặn, đá tạt cánh quá nhiều mà không hiệu quả, SAF thay người ngày càng lắm lúc thể hiện sự lẩm cẩm. Có cái là MU vẫn giữ được bản lĩnh ông lớn, luôn có những cá nhân lên tiếng lúc cần thiết và tập thể khá là gắn bó

Hi vọng mùa sau của NHA có thay đổi mạnh mẽ từ Ars, Chels, MU để thêm phần kịch tính hơn. Liv đã thay đổi mạnh mẽ, mùa sau chắc chắn sẽ làm mưa làm gió, Tott thì có lẽ vẫn cần thêm thời gian ^^ MC thì không biết thế nào mà lần nữa
    Lẩm cẩm như SAF thì nh người muốn lắm đấy bạn ạ. Như thế nào mà bạn kêu lẩm cẩm. K phải anti thì nói cho có bằng có chứng 1 tý nhé.

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    Lẩm cẩm như SAF thì nh người muốn lắm đấy bạn ạ. Như thế nào mà bạn kêu lẩm cẩm. K phải anti thì nói cho có bằng có chứng 1 tý nhé.
    Lẩm cẩm thì nhiều lắm, không phải là ít đâu =) Một ví dụ nhỏ như là trận gặp Ars trước chẳng hạn, theo ý kiến cá nhân của mình rút Anderson ra đẩy Park bó vào trong là sai lầm. Nếu bạn bắt kể hết từ đầu đến cuối thì nói thật là không nhớ được đâu =)

Số bài viết
    1,508
    . Đấy là theo ý kiến cá nhân của bạn thôi. Còn cho park đá vào giữa thay Anderson đâu phải là sai??? Trận Gặp Chelsea Park cũng toàn đổi vị trí cho Giggs để trám vào giữa đá có sao đâu .
    Còn nếu bạn gọi đấy là lẩm cẩm thì nhầm rồi. Hãy nhớ lại trận gặp Ars ở F.A cup. SAF cho đến 6 hay 7 ng chuyên chơi phòng ngự vào sân thì sao???

Số bài viết
    420
    Cá nhân mình thấy là Anderson đang đá theo kiểu box to box cày kéo tuyến giữa, mặc dù không quá nổi nhưng cũng tạm ở mức tròn vai, sau khi thay anh này ra thì lập tức tuyến giữa trống toang Nên mình cho đó là một sai lầm.

Mình không hề nói là mọi quyết định của SAF thời gian gần đây là lẩm cẩm, mà chỉ nói là "lắm lúc" thì phải ^^ Và hình như mình cũng chỉ nói về các quyết định thay người trong trận ? Và tất nhiên, thắng thì ông ấy đúng, thua thì ông ấy sai, đó là điều dễ luận, nhưng thời gian khoảng 2-3 mùa gần đây thì tần suất sai có phần tăng lên một chút =)

Peace out ~

Số bài viết
    1,508
    Thế chắc bạn nhìn nhầm . Chứ tuyến giữa của Manu lúc nào cũng có 2ng. Trận đó sau khi thay Ander ra sân mấy phút thì Arsenal có bàn thắng dẫn trc. Và khi đó Mu phải dồn lên tấn công là điều bt,nên hổng hay k cũng thế.
    Con người mà,ai chả có lúc sai lầm,k ai là k có sai lầm cả. Nhưng chính vì nhiều cái sai lầm,,dám thử nghiệm đấy lại tạo nên cá tính riêng của Sir.Alex

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới