Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 46
    Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    mấy thằng đó trình cao rồi, chỉ số sẽ lên chậm và ko tăng nhiều nữa đâu
    với cả theo mình thì bạn nên có ít nhất 1 tiền vệ phòng thủ ở real diarra và khedira đó sao ko dùng
    mình muốn tbn hoá hàng tiền vệ khedira dự bị.......... diarra bỗng nhiêu láo quá mình cho nó đi rồi hi hi hi đang kết tên falanini của everton không đủ xiền mua ..........

Fan Real Madrid: :haha2:

Kho Software link no die.....:
    Mã PHP:
    http://trangiabaosoftnodie.blogspot.de/ 

Số bài viết
    199
    hic hic ..... dùng mấy cái của mấy huynh đệ mình toàn bị thủng lưới trc .....toàn phải gân mặt lên để gỡ hòa.....

Mã PHP:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr Boom Bài viết
    hồi FM10 thấy nó khủng chứ giờ ...đá đối mặt, xử lý trong vòng cấm rườm rà ko hiệu quả rồi. FM10 nó xử lý đơn giản, bắn cái bòm là vào. FM11 sút toàn trượt dù đối mặt. Nói chung là giảm nhiều quá ko thích nữa . Chứ có ai bảo là nó ko phải ST tốt đâu. Nhưng so với CR7 thì nó là bt.
    Higuain khủng vcc ra ấy chứ :daudau:

Hiệu suất thế này mà ko khủng chứ thế nào mới khủng, có thua gì CR7 của anh đâu :daudau:. Hiệu suất nó chẳng hề thua kém, cũng ko làm phí bóng như Cr7, Cr7 chỉ được cái sút lắm, mỗi trận 15 quả lại chả ghi lắm bàn, nhưng cũng phí bóng vcc ra. higuain có hiệu suất tương tự hoặc có thể thua 1 chút nhưng cơ hội cho đồng đội sẽ nhiều hơn, ko phí bóng vô ích như Cr7 vẫn làm

Còn đây là Cr7, em cho xoay vòng vs Higuain.

Hiệu suất tính trên số bàn và số lần assist của Higuan là 1,66, Cr7 là 1,83. Nhìn thì tưởng là Cr7 hơn. Nhưng xem thống kê thực sự thì sao?

Higuain chỉ mất có 197 cú sút để ghi 53 bàn, trong khi Cr7 sút đến 289 quả chỉ ghi 46 bàn. Theo hiệu suất 15% bàn thắng/tổng số cú sút của Cr7, để ghi = Higuan là 53 bàn sẽ cần sút đến 53/0,15 = 353 trận, gần gấp đôi 197 của Higuain. Hay nói theo 1 cách khác, để ghi được 53 bàn, nếu dùng Higuain sẽ tiết kiệm được đến hơn 150 cú sút vô ích so vs Cr7 để dùng vào việc khác

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 19-04-2011 vào lúc 08:59 AM

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Higuain khủng vcc ra ấy chứ :daudau:

Hiệu suất thế này mà ko khủng chứ thế nào mới khủng, có thua gì CR7 của anh đâu :daudau:. Hiệu suất nó chẳng hề thua kém, cũng ko làm phí bóng như Cr7, Cr7 chỉ được cái sút lắm, mỗi trận 15 quả lại chả ghi lắm bàn, nhưng cũng phí bóng vcc ra. higuain có hiệu suất tương tự hoặc có thể thua 1 chút nhưng cơ hội cho đồng đội sẽ nhiều hơn, ko phí bóng vô ích như Cr7 vẫn làm

Còn đây là Cr7, em cho xoay vòng vs Higuain.

Hiệu suất tính trên số bàn và số lần assist của Higuan là 1,66, Cr7 là 1,83. Nhìn thì tưởng là Cr7 hơn. Nhưng xem thống kê thực sự thì sao?

Higuain chỉ mất có 197 cú sút để ghi 53 bàn, trong khi Cr7 sút đến 289 quả chỉ ghi 46 bàn. Theo hiệu suất 15% bàn thắng/tổng số cú sút của Cr7, để ghi = Higuan là 53 bàn sẽ cần sút đến 53/0,15 = 353 trận, gần gấp đôi 197 của Higuain. Hay nói theo 1 cách khác, để ghi được 53 bàn, nếu dùng Higuain sẽ tiết kiệm được đến hơn 150 cú sút vô ích so vs Cr7 để dùng vào việc khác
    kinh quá bạn ơi?
    Mình không hiểu sao cứ 2 trận ghi được 1 bàn là thế nào ....
    chỉ số comp ....đối mặt thủ môn thì cứ toàn nhằm vô thủ môn mà choảng ...
    ức thiệt
    cơ hội đi qua thủ môn tên hia nó còn sút trượt mới kinh hết cả người.HLV như mình bực hết cả mình không nói gì đc với nó ............

Mã PHP:

Số bài viết
    354
    Bạn đổi tac, phải cho nó thời gian tập luyện chứ. Kết hợp với trainning đúng nữa thì hiệu quả mới cao.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trangiathich30 Bài viết
    hic hic ..... dùng mấy cái của mấy huynh đệ mình toàn bị thủng lưới trc .....toàn phải gân mặt lên để gỡ hòa.....

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    Bạn đổi tac, phải cho nó thời gian tập luyện chứ. Kết hợp với trainning đúng nữa thì hiệu quả mới cao.

hì hì hì chắc cho đầu mùa sau tập luyện và đá giao hữu cho thành thục vậy

Mã PHP:

Số bài viết
    354
    Không cần đâu. Sau khi đá xong 1 trận, bạn set tac về tac ghosh để nó tập trong phần match preparation, đến trước trận đấu, bạn set trở lại tac thường đá. Đảm bảo, khoản 1 tháng là ok. Hoặc khi đã dẫn trước 1 2 bàn bạn chuyển về tac Ghosh (chọn control) cho nó đá, một thời gian là ok

hì hì hì chắc cho đầu mùa sau tập luyện và đá giao hữu cho thành thục vậy

Số bài viết
    4,029
    vấn đề nữa là hàng tiền vệ của bạn bạn phải có ít nhất là 1 tiền vệ đánh chặn thì mới thành công đc

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    vấn đề nữa là hàng tiền vệ của bạn bạn phải có ít nhất là 1 tiền vệ đánh chặn thì mới thành công đc
    Vậy theo bạn mình cần thằng nào đánh chặn tốt hả ..........
    mình thấy felanini (everton) và mikel của chel có đc không.

Mã PHP:

Số bài viết
    473
    Vậy theo bạn mình cần thằng nào đánh chặn tốt hả ..........
    mình thấy felanini (everton) và mikel của chel có đc không.
    Fellaini được, set Anchor Man rất tốt, 1 mùa cũng dc 1x goal phạt góc ngoài ra còn Moussa Sissoko, Mohamed Sissoko, Jack Rodwell, Lucas,... làm DMC cũng rất tốt Ủa mà Real có Khedira với Lass ngon thế rồi còn gì

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới