Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 33
    Số bài viết
    79
    bác nào chỉ e cách train cầu thủ với nên train tug's hay dan's! nên để train ở mức nào? sau trận đầu có cần cho cầu thủ nghỉ 1> 3 ngày ko? các bác chỉ e với

Số bài viết
    777
    Fm 10 thì Addsion đá DC cũng thường thường nhưng train nó làm DMC cho đá Anchor Man thử đi - bá cháy luôn
    FM 10 nhớ ko nhầm mình có làm cái tactic dạng 3-4-3 đá Overload ảo phết bạn thử sử dụng xem sao

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leanhkiet25 Bài viết
    bác nào chỉ e cách train cầu thủ với nên train tug's hay dan's! nên để train ở mức nào? sau trận đầu có cần cho cầu thủ nghỉ 1> 3 ngày ko? các bác chỉ e với
    mức nào gì mà mức nào, người ta làm ra thế nào thì xài thôi sau trận đấu cho nó nghỉ 1 - 3 ngày là coi chừng giảm chỉ số đồng loạt nhé

Số bài viết
    79
    ko cho nghỉ e thấy thể lực tụi nó ko đủ đó bác! 1 tuần 2 trận sau 1 trận có ku xuống 6x 7x làm sao lên lại đc ah? bác chỉ rõ hộ e

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    tất nhiên là sau trận đấu thì thể lực phải 6x 7x rồi, có ai đá xong mà khoẻ như trâu đâu, để từ từ nó lên lại chứ mà 1 tuần 2 trận thì sao mà thể lực hồi phục 100% cho bạn đc có khi cho nó về, đi chơi đú đỡn thể lực còn 40% khỏi đá :daudau:

Số bài viết
    79
    vừa ăn arsenal 2-1 hihi vui wa sau trận thằng F4 nói:.... praise with a pinch of salt! có phải nó chửi e chơi xấu ko nhỉ? cái chữ salt ko dịch thế nào cho đc quyết tâm ko cho tụi nó nghỉ nữa! tụi nó ko đủ thể lực e bắt đền bác

Số bài viết
    4,029
    cái đó là vì trước đó bạn khen F4 giỏi giang này nọ nhưng mà nó ko thích nên nó phớt lờ, ignore bạn đó

Số bài viết
    79
    kệ nó e vừa khen thằng asley young của aston vila thì nó cuũng thua >> nó nói y như thế đang đứng thứ 6 trên bảng sếp hạng sau 13 vòng đc 23 đ thua thằng chel đứng đầu 7 đ nguy cơ lần đầu lên hạng đc đá euro cup lắm kiểu này phaie xin anh chair man 100M mới đc quỹ lương southampton 1.42m/w mà sau trong này ko có vụ thưởng cho HLV nhỉ! 2 mùa tăng 2 hạng mà nó ko cho M nào

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    thưởng thì đầu mùa bạn đc phép chọn mức thưởng hết rồi mà

Số bài viết
    672
    cái thưởng mùa đầu là thưởng cầu thủ, ý cậu ấy nói là tiền thưởng nóng cho hlv ấy, mà nó có thưởng vài trilion cũng rứa thôi
    mới lên hạng mà đòi hỏi wa nhỉ:daudau:
    mới lên hang trụ hạng dc là suong lắm roi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới