Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    31

Icon5 Staff không muốn thăng chức ???

Đầu mùa giải mình tìm kiếm được mấy Coach ngon nhưng vẫn chưa chèo kéo được mấy Assistant ngon của mấy đội khác về . Đành phải đưa một tay GK Coach có mấy chỉ số của một Assist cần có ngon nhất trong hàng chục Coach hiện có, tăng lương lên gấp 2 mà cứ nằng nặc trả lời là lương không đủ ( Mình tạm dịch từ TA ). Không hiểu làm sao nhỉ?
    Việc này cũng tương tự 1 chú Scout có JPA,JP >19 và Workkid=20 làm HLV đội U18 mà nó không ưng.
    Vậy nghĩa là sao nhỉ??

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    346
    Đấy k phải là thăng chức mà là ép nó làm công việc khác với sở trường thì làm sao nó đồng ý

Số bài viết
    4,029
    ko phải bạn muốn nó lên ast manager là thăng chức đâu. coach và ast manager là 2 công việc khác nhau, chúng nó chỉ có biết làm coach thôi, còn các công việc của ast man nó ko biết thì dù bạn có offer bao nhiêu thì nó cũng chịu ko đồng ý đâu

bạn có thể ấn vào tên staff --> nhìn vào mục staff role là biết thằng đó làm gì, bạn ko thể bắt nó làm khác công việc của nó đc đâu

Số bài viết
    31
    Hiện tại thằng Ast của mình chỉ số kém quá, báo cáo thì linh tinh, thấy chỉ số JPA,JP<14, thế muốn thay thằng khác thig phải lôi kéo từ đội khác ah? Sack luôn chú em hiện tại luôn nhỉ?mấy đứa cầu thủ có quyến luyến thầy cũ không?

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trung Vu Vuong Bài viết
    Hiện tại thằng Ast của mình chỉ số kém quá, báo cáo thì linh tinh, thấy chỉ số JPA,JP<14, thế muốn thay thằng khác thig phải lôi kéo từ đội khác ah? Sack luôn chú em hiện tại luôn nhỉ?mấy đứa cầu thủ có quyến luyến thầy cũ không?
    -mỗi đội chỉ có thể có 1 ast manager nên nếu bạn muốn có thằng mới thì bắt buộc phải sa thải thằng cũ
    -bạn chỉ có thể bổ nhiêm 1 thằng có công việc là ast manager vào vị trí ast manager thôi. muốn có thằng ngon hơn thì đúng là phải lôi kéo ở đội khác thôi
    -bọn cầu thủ ko quyến luyến bất kì 1 thằng staff nào đâu

Số bài viết
    138
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    -mỗi đội chỉ có thể có 1 ast manager nên nếu bạn muốn có thằng mới thì bắt buộc phải sa thải thằng cũ
    -bạn chỉ có thể bổ nhiêm 1 thằng có công việc là ast manager vào vị trí ast manager thôi. muốn có thằng ngon hơn thì đúng là phải lôi kéo ở đội khác thôi
    -bọn cầu thủ ko quyến luyến bất kì 1 thằng staff nào đâu
    Nhớ có lần mình sign được cả 2 ast lun mà ta

Số bài viết
    4,029
    ko có đâu bất kì đội nào cũng chỉ có thể có 1 ast manager thôi nếu có 2 ast thì bạn pót ảnh lên với

Số bài viết
    138
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ko có đâu bất kì đội nào cũng chỉ có thể có 1 ast manager thôi nếu có 2 ast thì bạn pót ảnh lên với
    Giờ chơi FM 11 r` , k còn giữ file FM 10 nữa , mà nhớ đã có lần được như thế , có lẽ nhớ nhầm thành 1st team coach :a26::a26::a26:

Số bài viết
    4,029
    có lẽ vậy, hoặc nhớ nhầm 1st team coach, hoặc nhớ nhầm ở DTQG cũng nên

Số bài viết
    138
    ờ nhắc DTQG mới nhớ , chính nó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới