Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    31

Icon5 Quy tụ Anh hùng hào kiệt dưới trướng !

Mình vào Seach staff thấy có nhiều Manager đang không dẫn dắt đội nào như Hiddink, C.Arcelotti, nói chung toàn tên tuổi lớn của bóng đá hoặc một số chú có các chỉ số mê luôn nhưnng vào mục Sign Appoach gì đó để tuyển 1 vị trí Assistant mà không được.
    " Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền "! Thế mà không biết cách nào để Sign được mấy hàng khủng này cho đủ bộ anh tài.Anh em có cách gì giúp với.

Số bài viết
    138
    Có mà mơ sign mấy thằng đó , bạn zô new game tuổi j` , nó tuổi j mà nó fải hạ mình xuống làm assistant cho bạn . Có lần sign Zola làm assistant, nó đồng ý mà đòi lương cao velon , board ko chấp nhận => pó tay

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trung Vu Vuong Bài viết
    Mình vào Seach staff thấy có nhiều Manager đang không dẫn dắt đội nào như Hiddink, C.Arcelotti, nói chung toàn tên tuổi lớn của bóng đá hoặc một số chú có các chỉ số mê luôn nhưnng vào mục Sign Appoach gì đó để tuyển 1 vị trí Assistant mà không được.
    " Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền "! Thế mà không biết cách nào để Sign được mấy hàng khủng này cho đủ bộ anh tài.Anh em có cách gì giúp với.
    impossible mission :daudau:

Số bài viết
    669
    dùng FMRTE là đc bạn ạ

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    4,029
    bạn phải hiểu đó là những thằng làm HLV TRƯỞNG rồi, thậm chí nổi tiếng đoạt nhiều danh hiệu rồi thì làm sao mà chúng nó lại đồng ý làm phó làm coach cho bạn đc

nhưng bạn có thể xài FMRTE chỉnh chúng nó làm assistant manager rồi kí hợp đồng thử xem )

Số bài viết
    3,560
    Chỉnh nó thành coach ấy làm luôn thành dàn coach 5 sao. Nên bỏ qua luôn vấn đề lương lậu, nó cần bao nhiêu FMRTE cho nó bấy nhiêu luôn

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,107
    Thì bạn làm thế này :

Vào FMRTE thích chỉnh chỉ số Staff bạn cho giống,set nick name thành Sir Alex chẳng hạn,vậy là ok chứ giề

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    vãi nhìn cái tên topic cứ tưởng vẹo nào lại quảng cáo game chứ

Số bài viết
    31
    Dùng FMRTE làm vậy giải quyết khâu oách nhiều quá ? Mình khoái cái có thật trong Game, thể hiện HLV chuyên nghiệp, lôi kéo nhân tài của đội khác.Theo kiểu Tam quốc : Tu thân - Tề gia - Trị quốc - Bình thiên hạ vậy.
    Mà mình kí hợp đồng luôn với các Assistant của CLB khác ngon lành không nhi? Làm vậy cùng với rút ruột nó để giảm sức mạnh của địch thủ đi.
    Mình có thói quen thỉnh thoảng cho mấy chú đá kha khá ở đội B, và U18 đá luôn đội chính, cho cặp cùng ngôi sao trên hàng công cứ như Song ca cùng thần tượng ấy.
    Tìm mấy Coach 4*, 5* tập luyện cho các cháu vậy.

Số bài viết
    1,224
    Dùng FMRTE làm vậy giải quyết khâu oách nhiều quá ? Mình khoái cái có thật trong Game, thể hiện HLV chuyên nghiệp, lôi kéo nhân tài của đội khác.Theo kiểu Tam quốc : Tu thân - Tề gia - Trị quốc - Bình thiên hạ vậy.
    Mà mình kí hợp đồng luôn với các Assistant của CLB khác ngon lành không nhi? Làm vậy cùng với rút ruột nó để giảm sức mạnh của địch thủ đi.
    Mình có thói quen thỉnh thoảng cho mấy chú đá kha khá ở đội B, và U18 đá luôn đội chính, cho cặp cùng ngôi sao trên hàng công cứ như Song ca cùng thần tượng ấy.
    Tìm mấy Coach 4*, 5* tập luyện cho các cháu vậy.
    ký với Assistant của CLB khác thì được , miễn bạn có Rep cao , đủ khả năng trả lương . Còn chuyện xài cầu thủ trẻ thì bình thường , nhưng chỉ nên cho đá ở giải ko wan trọng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới