Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 17
    Số bài viết
    4

Icon5 FM2008 8.00 Messi, Torres làm sao mua được nhỉ ?

có ai chơi FM2008 8.00 mua được 2 thằng này chưa (ko dùng edit hay phần mềm khác chỉnh sửa nhé) chơi MU 5 mùa rồi mà vẫn ko dụ được 2 thằng này rời CLB

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,202
    Chưa mua được Torres lần nào nhưng mua được Messi rồi

Nhưng cái giá để có được chữ ký của Messi là vào khoảng >100 triệu USD, để mua được Messi bạn cần có tiền thứ 2 là danh tiếng của đội bạn cầm phải cao và đặc biệt bạn cần có trong list Favorite person của nó là được

Torres thì mình thấy có vẻ mua dễ hơn vì mình thấy trong FM Liver ko hay được danh hiệu lắm có khi bị loại ra khỏi top 4 nên Torres dễ unhappy lắm Cứ tiền to mà nã thì kiểu gì Liver cũng nhả

...Legend...

Số bài viết
    4
    tiền dư cũng không mua được nữa ... lúc kí hợp đồng với nó . Nó toàn từ chối hoặc không muốn rời CLB. hồi trước chơi 2 năm cúp nào cũng lấy ... nó vẫn ko chịu qua nản 2 thằng này quá... kí hợp đồng cho lương cực cao cũng ko chịu quá .

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ndcan87 Bài viết
    tiền dư cũng không mua được nữa ... lúc kí hợp đồng với nó . Nó toàn từ chối hoặc không muốn rời CLB. hồi trước chơi 2 năm cúp nào cũng lấy ... nó vẫn ko chịu qua nản 2 thằng này quá... kí hợp đồng cho lương cực cao cũng ko chịu quá .
    cái này là thực tế thôi, có ai mua đc maldini ko ????
    ở FM thì phải rất may mắn khi liver, barca ngụp lặn, ko vào đc cúp châu âu may ra bọn nó mới xem xét chuyển nhượng thôi còn liv cũng là rival của MU nên nói chung cơ hội quá bé :daudau:

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ndcan87 Bài viết
    Mình đã ghi ở đây rồi còn gì

đặc biệt bạn cần có trong list Favorite person của nó
    Đây là 1 yếu tố quan trọng để Messi gia nhập đội bóng của bạn

...Legend...

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Mình nhớ hình như ở FM 2008 sẽ có thời điểm Release clause của Messi =88mils $,nhưng mua đc cũng khó.Có thời điểm mình cầm Roma mua đc Messi,Rooney và Ronaldo .Messi thì vẫn phải dùng FMRet để chỉnh Fav club,nhưng có thể là do Rep của ROMa k cao lắm,nhưng ROnaldo và Rooney thì là mua đc thật từ MU,mỗi thằng ~120mils $

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zazinho Bài viết
    Mình nhớ hình như ở FM 2008 sẽ có thời điểm Release clause của Messi =88mils $,nhưng mua đc cũng khó.Có thời điểm mình cầm Roma mua đc Messi,Rooney và Ronaldo .Messi thì vẫn phải dùng FMRet để chỉnh Fav club,nhưng có thể là do Rep của ROMa k cao lắm,nhưng ROnaldo và Rooney thì là mua đc thật từ MU,mỗi thằng ~120mils $
    cái đó có khi bác nhầm với FM09 rồi ấy chứ nhỉ ở FM 09 mới mua đc messi, ronaldo dễ như bỡn chứ còn FM08 thì đâu có đc vậy

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    FM8 đã từng mua Messi với giá 35.5M khi đó Messi lên list Đến giờ vẫn còn nhớ

Nói chung là hên xui thôi:a26:

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    cái đó có khi bác nhầm với FM09 rồi ấy chứ nhỉ ở FM 09 mới mua đc messi, ronaldo dễ như bỡn chứ còn FM08 thì đâu có đc vậy
    Chắc chắn k phải FM9,FM8 hay FM7 thôi ạ.Và mua cũng đâu có dễ như bỡn ạ,nhiều thằng bạn e chơi cùng lúc vs e có mua nổi đâu mặc dù đội nó rep cao hơn ROMA nhiều.K phải bug đâu bác ạ

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zazinho Bài viết
    Chắc chắn k phải FM9,FM8 hay FM7 thôi ạ.Và mua cũng đâu có dễ như bỡn ạ,nhiều thằng bạn e chơi cùng lúc vs e có mua nổi đâu mặc dù đội nó rep cao hơn ROMA nhiều.K phải bug đâu bác ạ
    à ko mình đâu có nói là bug đâu hồi FM09 mua messi với giá phá hợp đồng của nó là khoảng 35M bảng, còn ronaldo thì cứ phang tiền là MU nhả thôi 50-80M tùy may mắn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới