Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    213
    ko có cho mac ah a

Số bài viết
    11
    Sao nó cứ phải tìm tên đúng từng chữ thế . Những thằng tên có dấu gõ k có dấu nó k ra. Ai giúp mình với !!!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrtoe Bài viết
    Sao nó cứ phải tìm tên đúng từng chữ thế . Những thằng tên có dấu gõ k có dấu nó k ra. Ai giúp mình với !!!
    có dấu đừng có gõ cả, gõ cho đến chỗ trước có dấu thôi

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrtoe Bài viết
    Có cách này nhanh hơn nè bạn :
    Lúc dùng GS xem profile của cầu thủ đó. Bạn đưa con trỏ chuột lên góc trái ( chỗ có tên thằng ku đấy ). Nó sẽ hiện lên dòng lệnh " Click to copy name to clipboard ". Bạn click vào name của nó. Sau đó vào game và paste vào ô search thui. Thế là không phải gõ thủ công mà cũng tránh được trường hợp GS báo sai tên cầu thủ. Ok!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Có cách này nhanh hơn nè bạn :
    Lúc dùng GS xem profile của cầu thủ đó. Bạn đưa con trỏ chuột lên góc trái ( chỗ có tên thằng ku đấy ). Nó sẽ hiện lên dòng lệnh " Click to copy name to clipboard ". Bạn click vào name của nó. Sau đó vào game và paste vào ô search thui. Thế là không phải gõ thủ công mà cũng tránh được trường hợp GS báo sai tên cầu thủ. Ok!
    cách hay nhỉ , chưa tìm ra thì lấy đâu ra profile mà đòi đưa chuột vs chả click to copy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới