Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 168
    Số bài viết
    159
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    thay đổi liên tục tùy vào đối thủ mà, show làm gì đâu có phản ánh điều gì nhiều đâu

mà, mặc dù pót mao tài chính ko có nợ nần chồng chất nhưng mình nghĩ mục tiêu vé vớt lên hạng vẫn có thể đạt đc chứ nhỉ
    Lực lượng của Portsmouth cũng như Chels vậy, nếu đội chính đá thì khả năng thăng hạng trong tầm tay. Tuy nhiên lực lượng mỏng + chấn thương. Trước tháng 2 nếu bạn theo dõi bài viết của mình thì lúc đấy vẫn đang ở TOP 6, nhưng sau đó vài trụ cột inj và mất cả mùa giải.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    đầu mùa mình quen ông này giới thiệu cho mấy con hàng rẻ mình biết mà ko lên hạng nổi thì
    Tài chính là một vấn đề đau đầu khi cầm Portsmouth, bạn có thể Newgame để cảm nhận

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    tỷ cùi mía vậy, ko đc lên hạng àh :daudau:

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Soler Bài viết
    Lực lượng của Portsmouth cũng như Chels vậy, nếu đội chính đá thì khả năng thăng hạng trong tầm tay. Tuy nhiên lực lượng mỏng + chấn thương. Trước tháng 2 nếu bạn theo dõi bài viết của mình thì lúc đấy vẫn đang ở TOP 6, nhưng sau đó vài trụ cột inj và mất cả mùa giải.

Tài chính là một vấn đề đau đầu khi cầm Portsmouth, bạn có thể Newgame để cảm nhận
    mấy đội hạng dưới thì hầu như lão nào chả khốn đốn chuyện tài chính , để tớ thử Portsmouth xem sao

Số bài viết
    832
    ối vừa new game . bị cấm chuyển nhượng thì làm ăn gì đây

Số bài viết
    65
    thanks tất cả các bài viết , mình cũng đang cầm s.wenesday đá hạng 1 khó quá, thằng sunderland nó xuống hạng nó đang làm mưa làm gió , quỹ lương của cả đội có 82k

Số bài viết
    159
    ối vừa new game . bị cấm chuyển nhượng thì làm ăn gì đây
    sign cầu thủ tự do thôi, đã thấy sức nóng chưa

Số bài viết
    832
    cày đến tháng 12 , xếp thứ 2 kém NF hiệu số thắng bại thì mất điện . ko cả save luôn :-<
    lúc CN tớ sign thêm cruz , may không thấy chấn thương nặng

Số bài viết
    159
    cày đến tháng 12 , xếp thứ 2 kém NF hiệu số thắng bại thì mất điện . ko cả save luôn :-<
    lúc CN tớ sign thêm cruz , may không thấy chấn thương nặng
    uh, Pompey nếu k có inj thì đội chính đá đủ khả năng lên EPL, vấn đề là lực lượng mỏng v~

Số bài viết
    919
    Sô lé đã quá ảo tưởng vào sức mạnh của đội bóng nên lựa chọn lối đá tấn công tổng lực
    Do đó việc hụt hơi ở cuối mùa vì sự quá tải của các trụ cột là điều không tránh khỏi.

Số bài viết
    101
    vừa cầm Nottingham Forest ( tranh thủ cuối tuần xuống Nottingham chơi mấy ngày) . Mua bán ko dc gì cả, chả ai chịu về, lương ít, tiền ít, ký mấy chú free...đá tac 4-4-2 bt, vô địch :daudau:, lên hạng cái MC mời về...về luôn , mua bán hết 300M :daudau:. đội khủng chán quá end game. Quit , retire. kết thúc stories

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới