Share game FM24 (PC)
Trang thứ 15 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 51314151617 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 141 tói 150 trong tổng số 168
    Số bài viết
    506
    DL bạn thử sign Roberto Canella xem sao Gibbs với ông người Pháp kia mình thấy lên công thì tốt chứ phòng ngự thì chỉ tròn vai là cùng.
    DC thì có Mongongu,Galeano...

Số bài viết
    37
    @Soler:
    DR: Bạn thử sign Kyle Naughton xem, cũng ở tot giống Walker và mình thấy chỉ số, độ tuổi tương đương nhau, nhưng Naughton mạnh hơn về Stamina và fitness .
    DL: Bạn xài con hàng Ryan Bertrand của Chelsea thử xem, tạt cánh ảo, đá phạt cũng tốt, mình thường xem tất cả các trận đấu mà đội mình đá ( ko on holiday) nên phát hiện Bertrand thường có những đường chuyền dài rất ảo, từ phần sân mình chuyền dài lên cho AMR hoặc tiền đạo bứt tốc rồi sút .
    DC: Mình đá Blackburn xài con hàng P.Jones nên chưa biết cảm giác thiếu DC của bạn, ưu tiên của mình thừơng là Shawcross .
    À Soler post cho mình xem đội hình hiện tại và những mục tiêu đang theo đuổi, để mình so sanh 2 đội hình cùng bổ sung thử xem.
    Đội hình của mình:4-2-4 (Bóng đá đẹp chưa chết )
    ST: Agbonlahor, Vela, Jay-Thomas, Owen

AML: Vela or Jay-Thomas luân phiên AMR: Henderson, Stanilas

MC: Shelvey, Jack Cork

DMC: Rodwell

DL: Beytrand, Mattock DR: Walker, Naughton

DC: P.Jones, Onouha, Spence

Vì một tương lai toàn Anh

Lần sửa bài viết gần nhất bởi sudadangky : 30-04-2011 vào lúc 10:07 AM
    YOU'LL NEVER WALK ALONE

Số bài viết
    896
    jordan spence :daudau: đẹp zai

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    DR cứ hốt hàng của Spurs ấy, Kyle Naughton hoặc Steven Caulker (con này sub tốt, đá đc DRC) tỷ :lac:

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    jordan spence :daudau: đẹp zai
    Trong file save của mình con hàng Spence chỉ số cực kỳ cùi mía ( không biết có random PA không), Kèm người, chuồi bóng, đánh đầu toàn 14 , Phys thì cùi mít nên đem làm dự bị thôi, hết đẹp trai rồi .
    Còn Sờ Cơ Teo trong game đươc offers nhiều mà toàn Reject, không biết h đang đá phủi ở đâu nữa .

YOU'LL NEVER WALK ALONE

Số bài viết
    919
    bên cánh trái nếu là vị trí tấn công thì mua John Fleck còn phòng thủ thì mua Joe Mattock xài cũng tạm.
    Còn cánh phải thì cũng như đồng chí kia tớ recommend Jordan Henderson.
    Riêng DR Spence thì tuy chỉ số có cùi nhưng cực khủng trong tranh chấp tay đôi đặc biệt là không chiến nên có thể yên tâm

Số bài viết
    159
    GK của mình là Eduardo (người Bồ) sub là Remy Riou, dự tính mùa sau sắm Butland về, còn tay to thì Joe Hart.
    DL là Gibbs sub là Roussillion <bé này thủ hơi cùi>
    DC: Diakhate (hiện 31t rồi) Phil Jones sub là Digão (regent)
    DR: Walker sub là Digão
    MC: Biglia, Noble, Nkoulou. G.Barry mùa này cột physic bắt đầu lởm, mới sign bé Pogba về dự phòng. Jack Cork offer rồi mà nó đòi lương cao vãi 70k/w nên k sign
    MR/AMR: Granero với Matt Phillip dự bị hạng 2 có Partouche <trung bình nhưng lương thấp + ko đòi hỏi nhiều, phong độ ổn định>
    ML/AML: Jovetic (nếu đá AML) Matt Phillip, ngoài ra còn có Sturidge
    ST: Chamberlain, Sturidge, Sanogo sub có Eto'o <mùa này bắt đầu giảm physic nhưng vẫn 2 số chưa cái nào xuốgn 1 số cả> + 1 ku regent
    Ah ngoài ra còn có Petrucci, năm nay chưa biết xếp ở đâu
    Hàng công h đủ xài, tiền vệ thích thì sign thêm 1 em về cho dày đội hình. Đang ngắm Vela với Henderson (như mọi ng giới thiệu)
    Xem giò em Delph thì đá được MC với MR không cơ động với tac mình lắm, nên mục tiêu này tạm thời chưa giải quyết
    Hàng thủ đang là điểm yếu, mùa trước ghi bàn nhiều nhất EPL (75 bàn ) mà thủ cùi vãi thủng tới 48 bàn, đấy là do Eduardo bắt ảo đấy ko thì chắc nhiều hơn. Lục tung box Good Player phòng ngự mà giá các bé đấy giờ chát vãi
    Spencer đang bị Westham cho lên list, nhưng mà nhìn chỉ số nó đến nản; bằng tiền sign Bartley của Ars còn ngon hơn :daudau:
    Scout Nam Mỹ vừa báo về 1 regent Brazil DC DR đều ngon, chả lẽ lại mua em nó
    Khẩn cấp nhất là mua DR, DC mình có thể vá víu được. DR Walker càng đá càng mất niềm tin.

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Soler Bài viết
    GK của mình là Eduardo (người Bồ) sub là Remy Riou, dự tính mùa sau sắm Butland về, còn tay to thì Joe Hart.
    MC: Biglia, Noble, Nkoulou. G.Barry mùa này cột physic bắt đầu lởm, mới sign bé Pogba về dự phòng. Jack Cork offer rồi mà nó đòi lương cao vãi 70k/w nên k sign
    MR/AMR: Granero với Matt Phillip dự bị hạng 2 có Partouche <trung bình nhưng lương thấp + ko đòi hỏi nhiều, phong độ ổn định>
    ST: Chamberlain, Sturidge, Sanogo sub có Eto'o <mùa này bắt đầu giảm physic nhưng vẫn 2 số chưa cái nào xuốgn 1 số cả> + 1 ku regent
    Hàng công h đủ xài, tiền vệ thích thì sign thêm 1 em về cho dày đội hình. Đang ngắm Vela với Henderson (như mọi ng giới thiệu)
    Xem giò em Delph thì đá được MC với MR không cơ động với tac mình lắm, nên mục tiêu này tạm thời chưa giải quyết
    Hàng thủ đang là điểm yếu, mùa trước ghi bàn nhiều nhất EPL (75 bàn ) mà thủ cùi vãi thủng tới 48 bàn, đấy là do Eduardo bắt ảo đấy ko thì chắc nhiều hơn. Lục tung box Good Player phòng ngự mà giá các bé đấy giờ chát vãi
    Spencer đang bị Westham cho lên list, nhưng mà nhìn chỉ số nó đến nản; bằng tiền sign Bartley của Ars còn ngon hơn :daudau:
    Khẩn cấp nhất là mua DR, DC mình có thể vá víu được. DR Walker càng đá càng mất niềm tin.
    Bartley ko thể bằng được Spence nếu xét đến khả năng dự bị
    Nói chung đến tầm này muốn ngon bổ rẻ thì chỉ có hàng Regen mà thôi ^^
    Bí quá thì sign Seamus Coleman hoặc Delp về train DR cũng được

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Soler Bài viết
    Mọi người tư vấn khá nhiều cầu thủ ngon trên kia, chúc bạn mau chóng tìm được cầu thủ như ý.
    Bạn nên cẩn thận về mức giá phá vỡ hợp đồng của cầu thủ (tự chuộc thân), chả là Blackburn của mình co Junior Holliet (poacher) đá rất ảo, Man xì tin ra giá 19 mil --> reject, nó ném thẳng 22,5 mil phá hơp đồng mặc dù mình không muốn bán có ai biết cách nâng giá tiền phá vỡ hợp đồng không?? thằng cu Henderson đang đc Liv hỏi với giá 22 mil ớn quá, vela cũng đc inter, juve để ý sợ các cu cậu chạy theo tiếng gọi đồng tiền..

YOU'LL NEVER WALK ALONE

Số bài viết
    506
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sudadangky Bài viết
    có ai biết cách nâng giá tiền phá vỡ hợp đồng không?? thằng cu Henderson đang đc Liv hỏi với giá 22 mil ớn quá, vela cũng đc inter, juve để ý sợ các cu cậu chạy theo tiếng gọi đồng tiền..
    bạn offer new contract với em ý, trong phần clause có mục Minimum fee gì đó dùng để set giá tiền phá hợp đồng .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới