Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 789101119 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 490
    Số bài viết
    615
    Các bạn cho mình hỏi tập trận Fluid hết rồi mình chỉnh về Very Low nó có giảm không?

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Các bạn cho mình hỏi tập trận Fluid hết rồi mình chỉnh về Very Low nó có giảm không?
    không, chừng nào mà không tập gì cả mới giảm

Số bài viết
    213
    không biết làm sao mình ko đuổi được mấy cái thằng hết hợp đồng với clb nó cứ ở lì đó,xong đòi tăng lương mà rõ ràng có hợp đồng với nó đâu,có cách nào cho chúng nó đi hết ko ????
    cho mình hỏi sao có 1 số cầu thủ của đội mình tự ko tham gia đôi tuyển quốc gia mà gần như trong đội mình có 25 cầu thủ thì 22 tham gia đội tuyển đều tư chối mà mình vừa dẫn dắt clb và đội tuyển cần gọi bọn nó để hco mạnh mà ko biết cách nào call to Squad bởi vì ko có chức năng đó ở bọn đó ??

Số bài viết
    138
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b0my3u Bài viết
    cho mình hỏi sao có 1 số cầu thủ của đội mình tự ko tham gia đôi tuyển quốc gia mà gần như trong đội mình có 25 cầu thủ thì 22 tham gia đội tuyển đều tư chối mà mình vừa dẫn dắt clb và đội tuyển cần gọi bọn nó để hco mạnh mà ko biết cách nào call to Squad bởi vì ko có chức năng đó ở bọn đó ??
    Bug game đó bạn , bạn từ chối là coi như tụi nó hết cơ hội lên tuyển r , new game đi

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b0my3u Bài viết
    không biết làm sao mình ko đuổi được mấy cái thằng hết hợp đồng với clb nó cứ ở lì đó,xong đòi tăng lương mà rõ ràng có hợp đồng với nó đâu,có cách nào cho chúng nó đi hết ko ????
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23114

Số bài viết
    89
    Mấy bác cho e hỏi làm sao cho bọn nó chuyền nhìu 1 xí. Mỗi trận 2 thằng MC tụi nó chỉ chuyền có khoảng 25 wả mỗi thằng. E đã set run with ball -> rarely rồi. Hix

Số bài viết
    242
    Tại sao đã khen 1 thằng cầu thủ định mua đủ bề, cơ điều cứ mỗi tháng mỗi khen, đương nhiên là lần nào nó cũng "revels, appreciate, ..." mà relationship cứ khoảng 20, trong khi có 1 Club khác interested, mà rõ ràng thằng manager không hề động chạm gì đến thằng cầu thủ đấy vẫn nằm chình ình trong favoured personel?

Số bài viết
    2,864
    Đấy là CLB ưa thích từ nhỏ

Số bài viết
    242
    Thằng manager của Club nằm trong favoured personel thì liên quan đến Club?

Mà Club cũng có nằm trong Favoured của nó đâu :daudau:.

Như thử offer thằng Hummels, Real vừa nhảy vào interested là nó tự động Favoured Mou luôn .

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    khi mà mình chỉnh tac xong hết rồi, holiday (hoặc giao cho assist nếu là friendly match) thì assist nó có dùng tac đó không nhỉ

vì mình thấy khi holiday thì có tick vô ô dùng tac hiện tại hay không thì các vị trí ra sân vẫn vậy (vị trí chứ không phải cầu thủ)

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới