Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 490
    Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Mình nghỉ ko phải do Ram. Sau khi thay cái skin mặc định của game thì Điều kiện máy tính lên 2 sao. 2 sao mình chơi FM10 êm ru. Vừa chơi vừa FF nghe nhạc. Mình tìm trong 4rum thấy nhiều bạn cấu hình cũng ngang mình mà họ chơi được cả 3D. Mình chỉnh 2D classic cũng ko vào được. Vào game là CPU usage lên 100%. K bik do lỗi gì nữa. Hix
    bỏ hết ảnh cầu thủ, bỏ hết skin đi xem nào :daudau: cái mấy cái đấy cũng nặng game lắm khi chơi đừng bật các phần mềm nào khác

Số bài viết
    5,684
    Mình nghỉ ko phải do Ram. Sau khi thay cái skin mặc định của game thì Điều kiện máy tính lên 2 sao. 2 sao mình chơi FM10 êm ru. Vừa chơi vừa FF nghe nhạc. Mình tìm trong 4rum thấy nhiều bạn cấu hình cũng ngang mình mà họ chơi được cả 3D. Mình chỉnh 2D classic cũng ko vào được. Vào game là CPU usage lên 100%. K bik do lỗi gì nữa. Hix
    Do win thôi, phải cài lại win , mà cài lại cũng chưa chắc hết. Như máy JM đầu tiên chơi bt, cài lên win7 64bit cũng CPU 100%, sợ quá cài về 32 bit vẫn tiếp tục dính 100%, ức chế cài lại phát nữa vẫn 32bit thì lại chạy mượt bt, nói chung cũng may rủi

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Do win thôi, phải cài lại win , mà cài lại cũng chưa chắc hết. Như máy JM đầu tiên chơi bt, cài lên win7 64bit cũng CPU 100%, sợ quá cài về 32 bit vẫn tiếp tục dính 100%, ức chế cài lại phát nữa vẫn 32bit thì lại chạy mượt bt, nói chung cũng may rủi
    Cảm ơn bạn. Mình cũng nghỉ 100% do win. Hay phần mềm nào tương khắc vs FM11 đây. K bik có phải do con Avira nữa ko? Ngày trước mình chơi pes 2011 cpu usage cũng lên 100%. Lên mạng ? mãi ko ra. hên sao vào task manager xoá đại cái file java thế làtự nhiên chơi rất mượt 1 cách khó hiểu

Số bài viết
    3
    Cảm ơn bạn. Mình cũng nghỉ 100% do win. Hay phần mềm nào tương khắc vs FM11 đây. K bik có phải do con Avira nữa ko Àh cho mình ? ngoài tí. Game máy mình phần lớn là down nên rất ngại phải cài lại win. Ngày trước mình để ổ D; sau đó cài win rết lại ổ C thôi. Thế mà vào game ở ổ D chả có game nào chơi được cả Thế là sao?

Theo kinh nghiệm chơi game thì mình thường cài game vào ổ C , khi cài lại win hoặc ghost thì copy My Documents vào ổ D hoặc ổ E . Cài win xong thì cài lại những game muốn chơi và copy My Documents .

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Cảm ơn bạn. Mình cũng nghỉ 100% do win. Hay phần mềm nào tương khắc vs FM11 đây. K bik có phải do con Avira nữa ko? Ngày trước mình chơi pes 2011 cpu usage cũng lên 100%. Lên mạng ? mãi ko ra. hên sao vào task manager xoá đại cái file java thế làtự nhiên chơi rất mượt 1 cách khó hiểu
    cũng có thế do virus, mới bị mấy bữa, quét = AVG bay 1 con thế là hết

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    cũng có thế do virus, mới bị mấy bữa, quét = AVG bay 1 con thế là hết
    Cảm ơn các bạn rất nhiều. Fm 11 có bắc buộc phải windown XP SP3 ko? Tại win mình vẫn SP 2

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    xp là đc mà

Số bài viết
    8
    Cho mình hỏi với. mình đã down face của toàn bộ Bundesliga nhưng sao khi load skin thì lại không thấy vậy. CHỉ bị của đúng đội này

Số bài viết
    346
    Có save match những trận của mùa trước k vậy

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VP_10 Bài viết
    Có save match những trận của mùa trước k vậy
    đang nói cái gì vậy

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài