Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 490

Hybrid View

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Cảm ơn bạn. Mình cũng nghỉ 100% do win. Hay phần mềm nào tương khắc vs FM11 đây. K bik có phải do con Avira nữa ko? Ngày trước mình chơi pes 2011 cpu usage cũng lên 100%. Lên mạng ? mãi ko ra. hên sao vào task manager xoá đại cái file java thế làtự nhiên chơi rất mượt 1 cách khó hiểu
    cũng có thế do virus, mới bị mấy bữa, quét = AVG bay 1 con thế là hết

Số bài viết
    4
    Chào các anh ạ em mới tham gia diễn đàn đọc mấy cái topic có đề cập đến vấn đề FM Genie Scout 2011 em chơi FM cũng được ít lâu và đây là lần đầu tiên em nghe về FM Genie Scout 2011 có cả tiếng việt em lại mù tịt tiếng anh nên chơi FM cũng hơi bị giới hạn trong khoản tìm hiểu tất cả những thứ liên quan tới cầu thủ vậy mong các anh có thể cho em xin ít tài liệu hướng dẫn về cái này được không ạ
    hoặc cho em xin link dow cái hướng dẫn cũng đc để em tham khảo thêm ,có cái này em thấy tiện lợi hơn nhiều quá thank các anh
    cảm ơn các anh nhiều ạ

Số bài viết
    277

cách đổi set vị trí

e mún chuyển 1 thằng có nhiệm vụ target man thành poacher thì fai? làm cách nào ạ ? ai pro hướng dẫn tường tận cho e với e newbie(thanks)

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtkdeka1999 Bài viết
    e mún chuyển 1 thằng có nhiệm vụ target man thành poacher thì fai? làm cách nào ạ ? ai pro hướng dẫn tường tận cho e với e newbie(thanks)
    vào tactic, click vào cái áo có tên thằng đó, nhìn sang khung bên trái có Poacher / Attack thì chuyển thành Target

Số bài viết
    277
    Cho hỏi cách Ganso thì nên set AMC hay MC ạ? mình dùng tac Complete Dominance .mong các bác chỉ giáo.

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtkdeka1999 Bài viết
    Cho hỏi cách Ganso thì nên set AMC hay MC ạ? mình dùng tac Complete Dominance .mong các bác chỉ giáo.
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21105 hỏi cách set thì vào đó :daudau:

Số bài viết
    506

help

có ai biết làm thế nà để có cầu thủ dự bị trong fm 2011 ko

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    xp là đc mà

Số bài viết
    8
    Cho mình hỏi với. mình đã down face của toàn bộ Bundesliga nhưng sao khi load skin thì lại không thấy vậy. CHỉ bị của đúng đội này

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của apache1401 Bài viết
    Cho mình hỏi với. mình đã down face của toàn bộ Bundesliga nhưng sao khi load skin thì lại không thấy vậy. CHỉ bị của đúng đội này
    đã vào preferences chọn always load skin gì gì đó chưa

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới