Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 4121314151624 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 490
    Số bài viết
    70
    Có bạn nào biết tại sao trong mục tập luyện ở cái tập nhiều hơn 1 khả năng , khi thì có mục tập thêm TACKING, khi lại ko có ko nhỉ ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alone_friend_and Bài viết
    Có bạn nào biết tại sao trong mục tập luyện ở cái tập nhiều hơn 1 khả năng , khi thì có mục tập thêm TACKING, khi lại ko có ko nhỉ ?
    nó tùy vào vị trí cầu thủ thi đấu, các chỉ số trong đó sẽ thay đổi từ thủ môn lên đến tiền đạo, ko giống nhau

Số bài viết
    70
    Ko, ý mình ko fải là sự thay đổi tăng chỉ số, mình hỏi là tại sao có lúc muốn nó tập thêm TACKING mà có lúc có, có ko có để tập dù tất cả các cái khác : making, tech, stamina, pass....đều có, thằng nào cg thế, k fải tại skin vì mình chuyển vể defauln skin mà vẫn bị

Lần sửa bài viết gần nhất bởi alone_friend_and : 07-05-2011 vào lúc 12:09 PM

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alone_friend_and Bài viết
    Ko, ý mình ko fải là sự thay đổi tăng chỉ số, mình hỏi là tại sao có lúc muốn nó tập thêm TACKING mà có lúc có, có ko có để tập dù tất cả các cái khác : making, tech, stamina, pass....đều có, thằng nào cg thế, k fải tại skin vì mình chuyển vể defauln skin mà vẫn bị
    mình thấy bt mà mà cái đấy là Tackling? trong mục lúc chọn mấy cái để focus đó bấm chữ "T" là nó tự tìm các mục có chữ "T" đầu tiên mà Trừ GK ra vị trí nào chả tập đc cái đó

Số bài viết
    615
    Các bạn cho mình hỏi schedule trong trainning có nên để Intensive không

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Các bạn cho mình hỏi schedule trong trainning có nên để Intensive không
    1,2 mục thì được, còn khối lượng chung chỉ để medium, tuyệt đối ko lên heavy

Số bài viết
    202
    Bạn ơi, cho mình hỏi, mình đang chơi game bình thường, tự dưng kích vào tên cầu thủ (xem lí lịch) thì game đứng, báo lỗi và out ra ngoài. New game vẫn vậy, nhưng xem lí lịch HLV và đội bóng thì vẫn được? Có ai giúp mình được lỗi này với! Mình cảm ơn!

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    39
    cho hỏi là mình đã thay Ass Manager được hơn 1 mùa, nhưng trong phần Feedback cùa Ass Manager ( trong trận đấu ) không thấy nó gợi ý gì về phần Tactics ( vd như nên áp sát thằng nào, nên kèm chặt thằng nào... ) , mặc dù thằng Ass Manager trước thì có.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi qchien89 : 12-05-2011 vào lúc 07:32 PM

Số bài viết
    615
    Cho mình hỏi là có thằng Robinho khó học skill quá giờ làm sao để nó chịu học.

Số bài viết
    2,864
    cái đó còn tuỳ vào tính cách mỗi thằng nữa

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới