Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213141523 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 490
    Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của RIK Bài viết
    ^
    right-click vào 1 part bất kỳ ==> Extract here
    ))))))))
    làm theo giống bạn chỉ...ra mục maingame installer ..trong mục đó có 2 folder first patch và second patch + crack....mở ra kô thấy gì hết...

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    ko có mục đó.........
    Thế làm sao cho các lão tướng khi hết hạn hợp đồng được làm HLV nhỉ? Mình ví dụ: Giggs hết hạn 2012 mình mún kí --> 2013 vá thêm vào điều khoãn HLV đội trẻ có được ko? Xin cảm ơn trước

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Thế làm sao cho các lão tướng khi hết hạn hợp đồng được làm HLV nhỉ? Mình ví dụ: Giggs hết hạn 2012 mình mún kí --> 2013 vá thêm vào điều khoãn HLV đội trẻ có được ko? Xin cảm ơn trước
    nó thích làm thì nó tự out clb rồi đổi role thành coach,assistant,scout...thôi, lúc đó mình lại sign về

Số bài viết
    344
    anh em set neymar thế nào vậy
    mình set thằng neymar đá poacher,học place shot,round keeper mà mấy tình huống đối mặt thì đến 99% nó sút luôn chứ chả chạy quanh làm gì
    còn 1 2 phát thì nó chạy đc 1 2 bước rồi sút luôn,khổ cái thằng này cho học place shot nên sút nhẹ hều nên thủ môn đối phương đẩy ra đc suốt trong các tình huống đối mặt,còn ko thì toàn chệch cột dọc
    chơi 4 tiền đạo thì thằng này hiệu suất kém nhất trong 4 thằng
    đang tính có khi bỏ place shot đi cho học blast ball chắc ngon hơn,anh em cho ý kiến nhé

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    nó thích làm thì nó tự out clb rồi đổi role thành coach,assistant,scout...thôi, lúc đó mình lại sign về
    hoặc là vào private talk chọn developement chọn recommend posible future staff role,nó đồng ý thì ngoài player attribute sẽ xuất hiện thêm staff attribute
    sau đó làm hợp đồng mới với nó,nhưng job ko phải là player nữa,mà mình chọn coach
    lúc này thì giảm lương cho nó xuống ngang các coach khác cũng đc,nhưng trườn hợp giảm lương này chỉ khi nó ko còn agent thôi,chứ nó còn agent còn lâu mới chịu làm coach,mà agent của nó thì đòi lương khủng khiếp lắm

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan3 Bài viết
    anh em set neymar thế nào vậy
    mình set thằng neymar đá poacher,học place shot,round keeper mà mấy tình huống đối mặt thì đến 99% nó sút luôn chứ chả chạy quanh làm gì
    còn 1 2 phát thì nó chạy đc 1 2 bước rồi sút luôn,khổ cái thằng này cho học place shot nên sút nhẹ hều nên thủ môn đối phương đẩy ra đc suốt trong các tình huống đối mặt,còn ko thì toàn chệch cột dọc
    chơi 4 tiền đạo thì thằng này hiệu suất kém nhất trong 4 thằng
    đang tính có khi bỏ place shot đi cho học blast ball chắc ngon hơn,anh em cho ý kiến nhé

hoặc là vào private talk chọn developement chọn recommend posible future staff role,nó đồng ý thì ngoài player attribute sẽ xuất hiện thêm staff attribute
    sau đó làm hợp đồng mới với nó,nhưng job ko phải là player nữa,mà mình chọn coach
    lúc này thì giảm lương cho nó xuống ngang các coach khác cũng đc,nhưng trườn hợp giảm lương này chỉ khi nó ko còn agent thôi,chứ nó còn agent còn lâu mới chịu làm coach,mà agent của nó thì đòi lương khủng khiếp lắm
    neymar đá inside FW thôi, poacher tuổi gì

Số bài viết
    344
    thế là đá cánh àh =.=
    genie cũng bảo đá winger nhưng mà cảm thấy ko thích lắm nên cho nó đá tiền đạo luôn
    nếu đá inside fw thì có thằng giuliano rồi
    ngoài ra cánh có đủ bộ menez,marin,douglas costa,giuliano nên ko muốn đẩy neymar sang cánh nữa
    AMC thì đang cho mario gotze với paulo henrique trụ =.=

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan3 Bài viết
    thế là đá cánh àh =.=
    genie cũng bảo đá winger nhưng mà cảm thấy ko thích lắm nên cho nó đá tiền đạo luôn
    nếu đá inside fw thì có thằng giuliano rồi
    ngoài ra cánh có đủ bộ menez,marin,douglas costa,giuliano nên ko muốn đẩy neymar sang cánh nữa
    AMC thì đang cho mario gotze với paulo henrique trụ =.=
    Neymar chỉ được cái nhanh nhẹn khéo léo quấy rối tốt nên cho đá AML inside FW. Chứ finish,composure,off the ball bt cho nó đá poacher săn bàn vớ vẩn lắm. Toàn bộ đám trên kia ko thằng nào đá inside khủng = neymar. Cũng nói luôn neymar mà full thì ko có bất kỳ thằng nào trong FM2011 đá insde hay = nó (loại trừ Cr7, messi ra)

Số bài viết
    344
    sau khi thử nghiệm 1 chút thì mình thây tuy Neymar đá AML hoặc AMCL inside fw có phần khuấy động hơn
    nhưng mà vẫn quyết định cho nó đá poacher vì tuy đá có phần kém hiệu quả hơn nhưng lại hỗ trợ toàn đội nhiều hơn so với vị trí cánh do teamwork thằng này kém quá nên đá poacher nó ít gây ảnh hưởng đến đội mà lúc dâng cao thì nó có thể tạt bóng tốt lẫn hỗ trợ nhiều cho complete fw bên trong do mình chơi đội hình 2 tiền đạo,1 poacher 1 complete fw mà

chỉ bực mình là mỗi lần đi bóng hay đón bóng thằng này đẩy bóng rất xa nên mất bóng liên tục,ai biết cách nào set cho nó ko đẩy bóng quá xa khỏi người ko?

Số bài viết
    23
    Tình trang là mắc 1 lỗi khi vào game lúc nào cũng phải confirm lại cái tuỳ chỉnh hết... Out ra vào lại là phải confirm lại nhưng khi vào lại tuỳ chỉnh vẫn trở lại như cũ, ko có dấu tick ngay ô "Always reload skin..", mí cái ô mình tick vào như show id..v.v. cũng mất. Ko biết phải giải quyết thế nào. À còn thêm 1 cái là out ra vào lại là nó tự hỏi chọn lại ngôn ngữ và chỉ có 1 cái là English..khi chọn vẫn cỏn tiếng Việt vì có cài Việt hoá. Thế ko hỉu nó kiu chọn làm gì?
    Thắc mắc đầu cần hỏi để giải quyết!!
    Thắc mắc thứ 2 hỏi chỉ để biết thôi!!
    Thanks....

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackhoril Bài viết
    Tình trang là mắc 1 lỗi khi vào game lúc nào cũng phải confirm lại cái tuỳ chỉnh hết... Out ra vào lại là phải confirm lại nhưng khi vào lại tuỳ chỉnh vẫn trở lại như cũ, ko có dấu tick ngay ô "Always reload skin..", mí cái ô mình tick vào như show id..v.v. cũng mất. Ko biết phải giải quyết thế nào. À còn thêm 1 cái là out ra vào lại là nó tự hỏi chọn lại ngôn ngữ và chỉ có 1 cái là English..khi chọn vẫn cỏn tiếng Việt vì có cài Việt hoá. Thế ko hỉu nó kiu chọn làm gì?
    Thắc mắc đầu cần hỏi để giải quyết!!
    Thắc mắc thứ 2 hỏi chỉ để biết thôi!!
    Thanks....
    Bỏ --reset_preferences trong shortcut fm.exe/properties/target đi

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới