Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 490
    Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của apache1401 Bài viết
    Cho mình hỏi với. mình đã down face của toàn bộ Bundesliga nhưng sao khi load skin thì lại không thấy vậy. CHỉ bị của đúng đội này
    đã vào preferences chọn always load skin gì gì đó chưa

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của apache1401 Bài viết
    Cho mình hỏi với. mình đã down face của toàn bộ Bundesliga nhưng sao khi load skin thì lại không thấy vậy. CHỉ bị của đúng đội này
    vô folder face vừa tải về ấy, chọn team đó xem xem có file config.xml chưa?

Số bài viết
    213
    cho mình hỏi với,có thể yeu cầu scout hay assisger tìm 1 cầu thủ ở 1 vị trí và đang chơi hay được ko? nếu được chỉ mình với ?

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b0my3u Bài viết
    cho mình hỏi với,có thể yeu cầu scout hay assisger tìm 1 cầu thủ ở 1 vị trí và đang chơi hay được ko? nếu được chỉ mình với ?
    có đây: bạn vào thằng scout, chọn "add new assignment" ---> có 2 mục, ở mục assign to bạn chọn khu vực bạn muốn scout (quốc gia, châu lục...), ở phía dưới có phần add condition bạn chọn position và chọn vị trí mong muốn

nhưng theo mình cái này cũng ko hiệu quả lắm, bạn xài GS cho nhanh và cũng khá chuẩn

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    có đây: bạn vào thằng scout, chọn "add new assignment" ---> có 2 mục, ở mục assign to bạn chọn khu vực bạn muốn scout (quốc gia, châu lục...), ở phía dưới có phần add condition bạn chọn position và chọn vị trí mong muốn

nhưng theo mình cái này cũng ko hiệu quả lắm, bạn xài GS cho nhanh và cũng khá chuẩn
    cảm ơn bạn nhưng do mình sài mac lên ko có GS cho mac,lên cũng buồn,vì chẳng bao h tìm dc hàng random cả,phải dựa vào lực lượng scout mình có mà thôi ,mà bạn cho mình hỏi thêm là có thể? yêu cầu 1 cầu thủ kiểu mình nghĩ là có tương lai nhưng do tuổi còn trẻ chưa đc đá chính nhiều cần trao dồi kinh nghiệm đó,mình muốn đưa cho 1 câu lạc bộ khác mượn mà mình có thể chỉ định yêu cầu câu lạc bộ đó ko? [ ko nói clb con bạn nhé ]

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b0my3u Bài viết
    cảm ơn bạn nhưng do mình sài mac lên ko có GS cho mac,lên cũng buồn,vì chẳng bao h tìm dc hàng random cả,phải dựa vào lực lượng scout mình có mà thôi ,mà bạn cho mình hỏi thêm là có thể? yêu cầu 1 cầu thủ kiểu mình nghĩ là có tương lai nhưng do tuổi còn trẻ chưa đc đá chính nhiều cần trao dồi kinh nghiệm đó,mình muốn đưa cho 1 câu lạc bộ khác mượn mà mình có thể chỉ định yêu cầu câu lạc bộ đó ko? [ ko nói clb con bạn nhé ]
    ừm cái này ko đc đâu bạn ơi.
    nhưng có 1 mẹo thế này, bạn có thể đưa nó lên transfer list rồi offer to clubs dạng cho mượn, khi đó các CLB quan tâm sẽ đồng loạt offer hỏi mượn thằng đó, sau đó bạn chọn ra 1 (vài) CLB thích hợp nhất để accept còn lại thì reject tất

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ừm cái này ko đc đâu bạn ơi.
    nhưng có 1 mẹo thế này, bạn có thể đưa nó lên transfer list rồi offer to clubs dạng cho mượn, khi đó các CLB quan tâm sẽ đồng loạt offer hỏi mượn thằng đó, sau đó bạn chọn ra 1 (vài) CLB thích hợp nhất để accept còn lại thì reject tất
    hay nhỉ,cảm ơn bạn nhé,nhưng chỉ sợ nó chán >"<..tinh thần giảm thì chết vì bị manager ghét

Số bài viết
    70
    Cho mình hỏi khi yêu cầu cầu thủ luyện tập PPM cho cầu thủ trẻ (Tutoring) có 4 sự lựa chọn :

1- ... benefit from your exprerience
    2- ...can learn a lot from you
    3- ... looks up to you as a player and as a person
    4- ... feel you could really help kick-start his career

Những lựa chọn này khác nhau thế nào ạ ?

Số bài viết
    138
    2 cái đầu chắc tăng chỉ số , cái thứ 3 thêm được cái phẩm chất giống thằng đó , cái thứ 4 là kèm thằng đó . Tóm lại cái nào cũng được

Số bài viết
    213
    cho mình hỏi trong forum có bài hướng dẫn tìm cầu thủ random rồi phải ko? mình tìm ko biết link ở đâu,ai có save rồi send cho mình với ^^!...

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới