Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15

Chủ đề: Show staff !!

Số bài viết
    387
    Ngày xưa chơi FM10 kiếm đỏ mắt mới ra 1 chú được 4* trở lên. Fm11 mới đang chơi tới mùa thứ 3, chưa thấy chú nào khả quan, ráng vài mùa nữa xem

]

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ThietThuPTIT Bài viết
    Ngày xưa chơi FM10 kiếm đỏ mắt mới ra 1 chú được 4* trở lên. Fm11 mới đang chơi tới mùa thứ 3, chưa thấy chú nào khả quan, ráng vài mùa nữa xem
    bạn xài genie scout là ra toàn hàng 4,5-5 sao mà cái khó chỉ là thương thảo với nó, nó có chịu về CLB mình hay ko mà thôi

Số bài viết
    387
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    bạn xài genie scout là ra toàn hàng 4,5-5 sao mà cái khó chỉ là thương thảo với nó, nó có chịu về CLB mình hay ko mà thôi
    Đang nói cầu thủ giải nghệ ấy chứ , ai chả thích giữ cầu thủ đã giải nghệ của mỉnh ở lại CLB làm coach. Còn coach random ngon thì nhiều. nhưng mà ko thích bằng
    Hồi chơi Fm10, mò được mỗi chú Santa Cruz Attacking 4.5 *
    Chỉ số 1 cầu thủ khi thành coach cũng là random phải ko nhỉ???

]

Số bài viết
    354
    Tui chơ RM. Thằng Kaka với Casellas 30 tuổi ký hợp đồng vừa cầu thủ với Coach. Kaka 4 5 thông số 5*, Casilas cũng 5*. Thằng xavi, 35 tuổi ký hợp đồng về CLB lương 5k, đợi giải nghệ chuyển qua làm Coach, cũng 5*

Số bài viết
    346
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    Tui chơ RM. Thằng Kaka với Casellas 30 tuổi ký hợp đồng vừa cầu thủ với Coach. Kaka 4 5 thông số 5*, Casilas cũng 5*. Thằng xavi, 35 tuổi ký hợp đồng về CLB lương 5k, đợi giải nghệ chuyển qua làm Coach, cũng 5*
    Casilas ở game mình 37 tuổi vẫn bắt nhiệt tình, sợ thật , mãi k thấy nó giải nghệ để đơm về

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới