Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Y!M nhiều lúc bị "đơ"?

Chả hiểu cái YM! của mình bị sao nữa, đôi khi có ng` chat wa thì không thấy gì cả, mà mình chat lại người ta vẫn thấy, lâu lâu còn hay tự động sign out nữa.

1.Tìm trên mạng thì thấy là do con Kavo gì đấy, nhưng quét virus = AVG 11 + BKAV mới nhất vẫn không thấy gì. Diệt bằng tay theo hướng dẫn cũng không thấy con Kavo nào hết => Mình không nghĩ là do có virus gì ở đây.

2. Do đường truyền? Đã test thử 2 nick YM! cùng lúc, KQ cả 2 nick đều bị nhưng không cùng thời điểm => Có lẽ cũng không phải do đường truyền.

3. Phiên bản cũ? Mình ngày tr'c xài 10 giờ xài 11 cũng vậy.

Ai giúp mình với, khó chịu lắm rồi

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    484
    Bạn làm theo các bước sau RUN\ GÕ REGEDIT\ ENTER\ TÌM HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Win… ntVersion\Internet Settings\Zones. BẠN SẼ THẤY CÁC THƯ MỤC CÓ GIÁ TRỊ TỪ 0---->4. BẠN XÓA THƯ MỤC TRƯỚC THƯ MỤC SỐ 0. THƯ MỤC HÌNH GÓC VUÔNG ẤY. NÓI CHUNG NÓ ĐỨNG TRƯỚC THƯ MỤC 0. XÓA NÓ XONG BẠN LÊN
    http://www.java.com/en/download/manual.jsp
    DOWLOAD CÁI PHẦN MỀM JAVA VỀ CÀI VÔ. RỒI VÔ YAHOO XEM KẾT QUẢ. XIN NHẮC AI ĐANG XÀI CHƯƠNG TRÌNH KIS THÌ TẮT KIS TRƯỚC KHI CÀI JAVA NHA.
    Đây là cách sữa lỗi khi có người chat qa mà hiện khung trắng. Mình cũng bị và làm như trên thì hết. CHúc bạn may mắn

Số bài viết
    272
    Xin chia buồn với bé,cách tốt nhất là bé cài win hoặc ghost lại win :daudau:

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Bạn làm theo các bước sau RUN\ GÕ REGEDIT\ ENTER\ TÌM HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Win… ntVersion\Internet Settings\Zones. BẠN SẼ THẤY CÁC THƯ MỤC CÓ GIÁ TRỊ TỪ 0---->4. BẠN XÓA THƯ MỤC TRƯỚC THƯ MỤC SỐ 0. THƯ MỤC HÌNH GÓC VUÔNG ẤY. NÓI CHUNG NÓ ĐỨNG TRƯỚC THƯ MỤC 0. XÓA NÓ XONG BẠN LÊN
    http://www.java.com/en/download/manual.jsp
    DOWLOAD CÁI PHẦN MỀM JAVA VỀ CÀI VÔ. RỒI VÔ YAHOO XEM KẾT QUẢ. XIN NHẮC AI ĐANG XÀI CHƯƠNG TRÌNH KIS THÌ TẮT KIS TRƯỚC KHI CÀI JAVA NHA.
    Đây là cách sữa lỗi khi có người chat qa mà hiện khung trắng. Mình cũng bị và làm như trên thì hết. CHúc bạn may mắn
    không phải khung trắng bạn àh, YM! nó bị đơ đơ ấy, đôi lúc tự động sign out nữa

Số bài viết
    695
    dùng avira xoá virus
    dùng thêm Malwarebytes xoá spy + malware luôn
    không đc thì cài lại win :">

Số bài viết
    2,202
    Máy Gun hiện tại dùng Kaspersky Internet Security (KIS)

Không phát hiện con virus nào nhưng thỉnh thoảng Yahoo cũng hay bị sign out . Có lẽ là do đường truyền

Cài lại win xem Sau dùng soft diệt virus quét qua xem sao

...Legend...

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    hôm nay hình như hết rồi bựa vãi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới