Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kakaprobrazil Bài viết
    :-S E lỡ tay cho thằng Neymar nó xuống U19 (lỡ tay). Bây giờ cho nó lên đội hình chính rồi mà mỗi khi Private chat với nó thì nó bảo : Tôi nghĩ là quan hệ giữa chúng ta đã chấm dứt rồi, tôi ko đủ kiên nhẫn để ngồi nói chuyện với ông thêm nữa Ai biết cách nối lại quan hệ ko giúp e vơi
    Bảo nó là muốn cho nó nghỉ đá khoảng vài tháng chỉ đc xếp hình thôi là nó sợ thui chột tài năng ngay........... Cái này Hints & Tips có mà bạn.............

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Bảo nó là muốn cho nó nghỉ đá khoảng vài tháng chỉ đc xếp hình thôi là nó sợ thui chột tài năng ngay........... Cái này Hints & Tips có mà bạn.............
    Vãi,con ma cầy đêm

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    44
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kakaprobrazil Bài viết
    :-S E lỡ tay cho thằng Neymar nó xuống U19 (lỡ tay). Bây giờ cho nó lên đội hình chính rồi mà mỗi khi Private chat với nó thì nó bảo : Tôi nghĩ là quan hệ giữa chúng ta đã chấm dứt rồi, tôi ko đủ kiên nhẫn để ngồi nói chuyện với ông thêm nữa Ai biết cách nối lại quan hệ ko giúp e vơi
    Giống như người yêu dỗi bạn phải xây dựng lại quan hệ dần dần ^^ Cho nó đá chính, đá hay thì khen, tăng lương thưởng khi nó đòi, rồi nó lại like sau 1 thời gian thôi. Chắc trừ chú nào tính khí Trương Phi kiểu Balotelli hay Cassano, chọc cho tí chắc đòi bỏ tập rồi bắt transfer list ngay (K thích thì biến cần giề, E làm coach đội Brazil cũng chả mấy khi cho Neymar đá chính, chưa thèm nói Pato. Guilherme, Vagner Love với Hulk E compare chỉ số còn toàn diện hơn nhiều)

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MilanistaKaat Bài viết
    Giống như người yêu dỗi bạn phải xây dựng lại quan hệ dần dần ^^ Cho nó đá chính, đá hay thì khen, tăng lương thưởng khi nó đòi, rồi nó lại like sau 1 thời gian thôi. Chắc trừ chú nào tính khí Trương Phi kiểu Balotelli hay Cassano, chọc cho tí chắc đòi bỏ tập rồi bắt transfer list ngay (K thích thì biến cần giề, E làm coach đội Brazil cũng chả mấy khi cho Neymar đá chính, chưa thèm nói Pato. Guilherme, Vagner Love với Hulk E compare chỉ số còn toàn diện hơn nhiều)
    Chưa có người yêu nên chưa biết với cả e chơi cho vui nên chỉ mua n~ thằng đẹp trai :haha2: thằng Hulk e cho next từ vòng gửi xe :haha2: Thằng Neymar nhà e để 1 thời gian cuối cùng cũng phải ''nối lại quan hệ'' rồi khen nhiều thế ko sướng phồng mũi mới lạ

Ko đâm ko chém đời ko nể,ko tiền ko bạc gái ko theo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới