Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 106
    Số bài viết
    285
    Sau chiến tháng 5 -1 trước Stoke City , qua 15 vòng đấu đội bóng của ông Lego Pro đã lên top 3 của NHA

Với bộ khung các cầu thủ của Boro như Bailey , Wheater , Boyd hay McDonald etc... HLV Lego Pro đang cho cả thế giới thấy sức mạnh của HLV là thế nào

Những cầu thủ bom tấn mà HLV Lego Pro đưa về , khác với Wilson - 1 cầu thủ góp phần quan trọng trong chiến thắng thì Paulo Henrique- ngôi sao lớn nhất của Boro với giá trị 14m bảng vẫn chưa thể tỏa sáng ... nửa mùa giải đã trôi qua và CĐV đã bắt đầu nghi ngờ tài năng của anh ...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi legolas890 : 03-04-2011 vào lúc 01:32 AM

Số bài viết
    285
    Hòa sunderland , Boro may mắn vẫn giữ được vị trí của mình

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    thấy trận nào cũng sút ít hơn mà trận nào cũng win, nghi save/load quá

chụp SS F12 xem nào :daudau:

Số bài viết
    285
    Lần thứ 2 HLV Lego Pro hạ bệ MC ở NHA , lần này phải chơi chiến thuật phản công kèm may mắn mới thắng được

Có thể các bạn nghĩ rằng mình save load và holiday nên phải chụp đầy đủ làm tin
    Với đội mình 1 nửa là cầu thủ Boro gốc mình tự tin khi nói rằng Tactics mình đang sử dụng rất phù hợp và HLV chỉ huy đội bóng như lên đồng
    Tac mình chơi đá ngắn , triết lý rigid và chiến lược control với đội yếu và couter với đội mạnh hoặc sắp thua , thủ High , thường là những đường truyền vượt tuyến để tiền đạo ghi bàn lật ngược trận thế !

Tac thì mình đã post rồi , anh em có thể lục topic này để xem
    Thành tích của mình khá khủng nên có thể anh em nghĩ là save load .Nếu ai chơi save load sẽ biết , một khi đã xếp dưới cơ thì save load có khi 50 lần cũng không thắng được , nếu tính ra mình chơi save load để được thành tích như này có khi save load cả chục tiếng luôn
    Mình đảm bảo từ mùa 1 có holiday , từ mùa 2 trở đi chưa holiday lần nào và saveload file save mình có lứu auto save theo tuần nên không xem được nhưng để thua đá lại là không có , chơi thử sức mình chứ ăn gian làm gì cho mệt

Tháng 1 , HLV Lego Pro tiếp tục tìm kiếm và loan những cầu thủ còn thiếu cho đội bóng ...

Số bài viết
    285
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    thấy trận nào cũng sút ít hơn mà trận nào cũng win, nghi save/load quá

chụp SS F12 xem nào :daudau:
    F12 giờ là 85 save , có để auto save 1 tuần / lần nên trừ đi 1 mùa rưỡi thì save load khoảng 20 lần
    Cần ta nén file save game lên cho test không , không nén 80 mb nặng quá :daudau:

Số bài viết
    285
    Đây là trận đấu gần nhất , Boro hòa trong nối tiếc với Chelsea

Lưu ý

Anh em có thể thấy Bet chỉ 2 đội ~ nhau như thế này , và anh em có thể biết đội hình Chel với đội mình hình đang sử dụng thì ai cùi rồi , vậy sao nó lại bet 2 đội tỷ lệ thắng ngang nhau ? Đó là phong độ và đẳng cấp chứ không phải là save load
    _

BXH trận lượt đi :

HLV Lego Pro vừa sign free anh này bổ xung tiền vệ đang thiếu thốn ( Rep thấp quá bao nhiêu con hàng ngon không chịu ký )

Mình sẽ đưa file save và tac lên cho anh em kiểm tra , thích thì tự cầm mà đá thử kẻo thấy mình dẫn dắt hay quá kêu save load
    Với 1 đội mới lên hạng ko save load , ko mua nợ , không cheat thì anh em hi vọng đạt được thành tích thế nào ???
    Cam đoan : ko save load , ko mua nợ , không cheat .
    Anh em vào file save tự kiểm chứng đội hình và thành tích xem có phải hơn nữa cầu thủ của Boro + loan và free từ mùa hạng nhất tỏa sáng không nhé

File save :http://www.mediafire.com/?3n8z1n60uv71t9n
    Tac :http://www.mediafire.com/?ik1467mkhu2m8pb
    Đội mạnh thì Couter , đội yếu thì Control , gần hết giờ thì attack
    Còn chỉ huy trận đấu nữa nhưng thôi không cần

Tạm dừng update topic ở đây , mình hi vọng các cao nhân của FM nói chung và diễn đàn nói riêng vào thử xem thực hư mình dẫn dắt có cheat hay save load gì không và mình xin ý kiến các cao nhân để Lego núp này học hỏi :haha2:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi legolas890 : 03-04-2011 vào lúc 04:45 AM

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legolas890 Bài viết
    F12 giờ là 85 save , có để auto save 1 tuần / lần nên trừ đi 1 mùa rưỡi thì save load khoảng 20 lần
    Cần ta nén file save game lên cho test không , không nén 80 mb nặng quá :daudau:

1 tuần save 1 lần khác gì trận nào cũng save tuần nào đá 2 trận thì coi như 2 trận save 1

Cơ mà topic này thấy mỗi Lê Gô Mào Gà tự s'g thôi nhỉ

Số bài viết
    285

1 tuần save 1 lần khác gì trận nào cũng save tuần nào đá 2 trận thì coi như 2 trận save 1

Cơ mà topic này thấy mỗi Lê Gô Mào Gà tự s'g thôi nhỉ
    Có biết "Auto save : Mỗi tuần " ko vậy ?
    Tự vào xem thử xem bet nó đặt ra sao là biết ngay

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    ai chả biết auto save là cái gì, nhưng mà để 1 tháng ko đc sao thế mới bảo auto save tuần 1 lần khác gì 1 trận save 1 lần nhiều trận đấu có điểm chung là sút rất ít nhưng ... không thua

Số bài viết
    285
    ai chả biết auto save là cái gì, nhưng mà để 1 tháng ko đc sao thế mới bảo auto save tuần 1 lần khác gì 1 trận save 1 lần nhiều trận đấu có điểm chung là sút rất ít nhưng ... không thua
    Trước bị Crash nhiều nên đặt cố định , game nào cũng vậy mà
    Không tin thì vô làm gì , mình chờ những cao nhân vào xem và chỉ giáo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới