Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26

Chủ đề: Creativity và Flair

Số bài viết
    230
    Dịch ra thì Creat là " Sáng tạo " sáng tạo thì là làm ra cái mới ! kết hợp với Skill " Chọc Khe " thì tuyệt :d
    Flair là tinh tế .. có thêm Firts TOuch + Tech + Drill ..chả phải là dê bóng dính vào chân sao ^^

Flair là chỉ số quan trọng như Creativity và thường dành cho những cầu thủ thiên về tấn công.
    SFM dịch thế là quá chuẩn rồi

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    83
    Mấy thằng MC/AMC trẻ passing, creativity khá to (<15) nhưng flair thường bé lắm (<10, thậm chí =6). Không biết thế có ổn ko nhỉ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Arsenal Bài viết
    Mấy thằng MC/AMC trẻ passing, creativity khá to (<15) nhưng flair thường bé lắm (<10, thậm chí =6). Không biết thế có ổn ko nhỉ?
    Bọn random mới thể thôi, hàng thật thì ko bị thế nhiều. Đương nhiên là ảnh hưởng vì Flair hầu như ko đổi, có tăng cũng chỉ tăng được 1 điểm

Số bài viết
    236
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taymonxuytuyet Bài viết
    Dịch ra thì Creat là " Sáng tạo " sáng tạo thì là làm ra cái mới ! kết hợp với Skill " Chọc Khe " thì tuyệt :d
    Flair là tinh tế .. có thêm Firts TOuch + Tech + Drill ..chả phải là dê bóng dính vào chân sao ^^

Flair là chỉ số quan trọng như Creativity và thường dành cho những cầu thủ thiên về tấn công.
    SFM dịch thế là quá chuẩn rồi
    1st touch là 1 chạm mà nhỉ sao lại liên wan đến đi bóng

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    1st touch là 1 chạm mà nhỉ sao lại liên wan đến đi bóng
    1st touch cũng là khả năng khống chế bóng đấy cũng là 1 chỉ số quan trọng cho mọi vị trí

Số bài viết
    28
    1st touch cũng ảnh hưởng rất nhiều đến khả năng vượt qua đối thủ, cụ thể là kỹ năng vượt qua đối thủ ngay trong chạm đầu tiên. Các cầu thủ có ppm: Knocks ball pass opponent kết hợp với Acceleration và pace cao luôn vượt qua đối thủ ngay từ khi nhận bóng. Nếu bạn xem trận đấu kỹ sẽ nhận thấy điều này.

Số bài viết
    199
    mình nghĩ các creat và flair và compo ,tech ,firtouch và 1 số chỉ số khác nữa.... mới vững trong tấn công,mình tháy các chỉ số kia đủ dùng nhưng đến lúc có cơ hội đối mặt và sút xa mà thiếu chỉ số compur thì chả ra sao cả
    tiền đạo(CR7&HIA) và tiền vệ(ozil ,leon,granno) của mình ....mình thấy chỉ số compu của mình thấp quá đối mặt thủ môn nó toàn nhằm thủ môn mà phanh ức quá đi..........

Fan Real Madrid: :haha2:

Kho Software link no die.....:
    Mã PHP:
    http://trangiabaosoftnodie.blogspot.de/ 

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trangiathich30 Bài viết
    mình nghĩ các creat và flair và compo ,tech ,firtouch và 1 số chỉ số khác nữa.... mới vững trong tấn công,mình tháy các chỉ số kia đủ dùng nhưng đến lúc có cơ hội đối mặt và sút xa mà thiếu chỉ số compur thì chả ra sao cả
    tiền đạo(CR7&HIA) và tiền vệ(ozil ,leon,granno) của mình ....mình thấy chỉ số compu của mình thấp quá đối mặt thủ môn nó toàn nhằm thủ môn mà phanh ức quá đi..........
    bác này nói chả liên quan tí gì đến creativity và flair cả

Số bài viết
    5
    Theo kinh nghiệm chơi của minh thì cầu thủ nào có flair tầm từ 16 trở lên kết hợp với tec va drill khoảng 16 sẽ thường xuyên thục hiên những pha thể hiện kỹ thuật ngẫu hứng
    các bạn thử để ý và kiểm chứng coi

Số bài viết
    237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trangiathich30 Bài viết
    composure là bình tĩnh, tức là đối mặt thủ môn sút vào ngon hơn nếu chỉ số đấy cao
    tiền vệ có creativity cao thì chọc khe đc những quả rất ảo tất nhiên là phải kết hợp vs passing, ngoài ra còn decision và anticipation (mình nghĩ vậy )
    flair cao thì rê dắt khá tởm, và chỉ số đấy ~17 18 thì khả năng làm siêu phẩm khá cao đấy =)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới