Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    1,508
    Ông này hay vãi. Ông nghĩ ai cùng hạng đấu chịu làm CLB con cho ông :daudau:. Nếu muốn đá giai ngoại hạng thì giao nó thành cho mượn đi cho nhanh

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    đó chính là cái khó đó .request toàn ra clb mía giải hạng nhất hoặc hai ko.save/load chục lần chẳng dc clb nào đang chơi ỏ giải ngoại hạng cả.vì thế mình muốn hỏi xem các clb hang 1 hay hai có clb nào tàm tạm ko ấy
    Muốn thế thì sang giải BĐN nhé Cầm Porto CLB con ở cùng giải đấu luôn

...Legend...

Số bài viết
    354
    Hồi chơi FM10, cầm RM, feeder là Middlesbrough đang đá giải ngoại hạng anh. Sướng tê người. Gởi cầu thủ qua, a nào cũng khoái lại giúp CLB trụ hạng, mùa sau dự Europa luôn mới nể. Thế là cầu thủ ta được kinh ngihệm miễn phí. Từ lúc chơi bản FM11 này tới giời, thằng Board chẳng tìm cho mình được 1 Feeder nào ra hồn hết.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Muốn thế thì sang giải BĐN nhé Cầm Porto CLB con ở cùng giải đấu luôn

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    đó chính là cái khó đó .request toàn ra clb mía giải hạng nhất hoặc hai ko.save/load chục lần chẳng dc clb nào đang chơi ỏ giải ngoại hạng cả.vì thế mình muốn hỏi xem các clb hang 1 hay hai có clb nào tàm tạm ko ấy
    xin thưa là trong cùng một giải đấu ko bao h có chuyện đỡ đầu đâu, vì nghi bán độ ạ mình có 1 lần thế rồi, clb con lên hạng nên cũng bị bỏ feeder club lun
    bạn chỉ có thể tìm clb thuộc giải chuyên nghiệp khác thôi

Số bài viết
    4,029
    bạn cứ kiên nhẫn tìm thôi, ko cần phải save load đâu, tìm ko đc thì tiếp tục tìm ko có gì phải lăn tăn cả. vụ CLB con này thực ra cũng ko có gì quá nghiêm trọng. có thì tốt mà ko có cũng ko sao đâu bạn

Số bài viết
    131
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Vãi, đòi hỏi thế, CLB con thì chỉ có CLB hạng nhất hạng 2 thôi, đòi đâu ra CLB ở ngoại hạng :daudau:, có bọn nó ở hạng nhất hạng 2 xong leo lên được ngoại hạng thì còn may ra. Cùng ngoại hạng, cùng đẳng cấp ở đó mà nó chịu làm Feeder cho.
    Bọn ở hạng nhất sau khi được lên hạng thì nó cũng ngay lập tức không làm feeder nữa
    Công nhận ở FM10 Real hay được feeder khủng

Số bài viết
    102
    Mình có nhiều feeder quá nên nó ko cho thêm thì phải, request nhiều rồi mà board báo là ko dc

Số bài viết
    1,508
    Mình cầm Hà Nội T&T tìm Parents cũng k dc,feeder cũng chả xong

Số bài viết
    199
    mình cầm real mà chả feeder đc clb nào ra hồn cả.....................ban quản trị nó chả tìm đc thằng nào toàn hứa xuông.....

Fan Real Madrid: :haha2:

Kho Software link no die.....:
    Mã PHP:
    http://trangiabaosoftnodie.blogspot.de/ 

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới