Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    42

Hỏi về cách gia hạn hợp đồng..!

Kính gửi các bác ,tình hình là thằng M10 của e nó sắp hết hạn hợp đồng,mà lương của nó thì khủng quá rồi,quĩ lương cũng max k thể trả hơn cho nó được (các bác xem ảnh) Kính mog các cao nhân chỉ giáo dùm Đừng ai bảo k kí được nữa thì bán đi nhé Chờ tin các bác

http://up.anhso.net

Số bài viết
    80
    525k p/w cơ á . Sao nó đòi king quá vậy . Nói chuyên vs Ban quản trị xin thêm quỹ lương xem sao b :lac:

Số bài viết
    42
    Thằng M10 này ngay từ đầu khi mới newgame lương nó đã cao rồi,thêm % tăng hằng năm nữa thì mới ra thế này ,khốn nạn em đã định bán nó đi rồi nhưng nó như kiểu Legend í ,mấy thằng cầu thủ trong đội Unhappy liên tục,ức quá phải load lại để kí hợp đồng mà giờ thế này đây Bác nào giúp e cái nào

Số bài viết
    80
    ĐÃ nói cách giúp ở trên rồi còn gì nữa . Xin ban quản trị tăng thêm quĩ lương đi . Mà k hiểu giảm bớt cầu thủ key player thì quỹ lương ở mức đấy có tăng lên k nhỉ. B làm thủ đi. Nếu k thì hết cách r. Hay cheat

Số bài viết
    346
    Cái này do bạn hay tăng lương cho nó thì phải, chứ team mình key player có 175k p/w, thằng nào léng phéng , kiêu kiêu là cho bay luôn

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VP_10 Bài viết
    Cái này do bạn hay tăng lương cho nó thì phải, chứ team mình key player có 175k p/w, thằng nào léng phéng , kiêu kiêu là cho bay luôn
    ko đơn giản thế đâu ngay từ ban đầu messi đã có mức lương siêu khủng rồi :daudau:
    chính mình cũng bỏ save game barca vì ko gia hạn hợp đồng đc vs messi mà :daudau: chấp nhận đau thương thôi

Số bài viết
    42
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ko đơn giản thế đâu ngay từ ban đầu messi đã có mức lương siêu khủng rồi :daudau:
    chính mình cũng bỏ save game barca vì ko gia hạn hợp đồng đc vs messi mà :daudau: chấp nhận đau thương thôi
    Thôi thế là xong ko còn 1 cách nào khác hả lão NM ,tăng quĩ lương lên cao thêm 1 chút được k nhỉ:daudau:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LucasKent Bài viết
    Thôi thế là xong ko còn 1 cách nào khác hả lão NM ,tăng quĩ lương lên cao thêm 1 chút được k nhỉ:daudau:
    bán hết cầu thủ, bán luôn những thằng lương cao khác (xavi, villa...) tăng max quỹ lương thì có hi vọng đấy :daudau:

Số bài viết
    346
    bán hết cầu thủ, bán luôn những thằng lương cao khác (xavi, villa...) tăng max quỹ lương thì có hi vọng đấy :daudau:

Thế thì thà bán Messi đi còn hơn

Số bài viết
    42
    2 thằng đấy e cho làm Coach rồi ,cách đấy ok chứ bác để e làm luôn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới