Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 45
    Số bài viết
    2
    Oh mình chỉ đang muốn nói khi chơi FM, mình muốn cảm nhận những thứ gần với cuộc sống thật nhất, đem lại cho mình những cảm xúc thật nhất của thế giới bóng đá , giống như khi mình xem MU đá với Arsenal thì người ngồi trên băng ghế chỉ đạo kia chính là mình chứ ko phải sir Alex. Dù chủ topic có add đồng đều tới đâu thì những peter Schmechel, michel platini, hay zidane.. đều đã là những huyền thoại trong quá khứ, nó khiến mình chợt có cảm giác như đang chơi 1 game... thần thoại bởi vì có quá nhiều những... cầu thủ huyền thoại !!!

Mình đã nói ở trên, mỗi người có cách thưởng thức FM khác nhau, mình ko hề phản đối gì topic này cả, chỉ chia sẻ quan điểm ủng hộ 1 ý kiến ở trên kia mà thôi, sự thật là có ko ít người ủng hộ topic này mà. Mình ko phải muốn đối đầu với thử thách, mình chỉ muốn cảm nhận về thể giới bóng đá sôi động đầy lôi cuốn mà thôi, FM ko chỉ là game, nó phản ánh thế giới thật của bóng đá, và mình muốn sống trong đó, muốn làm 1 huấn luyện viên thực thụ ở 1 đội bóng lớn, that's all ^^

Số bài viết
    230

Sozy a e khá là bịn zịn ! hnay lên post ảnh đây ... tớ để trang đầu luôn nhé ;] - vẫn còn thiếu 1 số ít ! tớ bổ sung sau .. toe toét cả mắt rồi ..
    Ahh _ thằng Ray Clemence .. xóa nó rồi nhưng lại GHost bay mất bản xóa rồi còn bản chưa xóa ! thiếu sót ! thiếu sót ^_^ tớ sẽ fix ngay !
    cám ơn a e ! đúng là add thêm vào các đội cho cân đá cho " hay " để vào chơi Aston cũng có Zico đá hộ công - 2 bên A young + Agbolaho ^^ thích bỏ xừ ......v.v. Tớ làm với 1 niềm đam mê bóng đá, các danh thủ cổ ! thông qua game FM để a e có thể biết được thêm lịch sử bóng đá thế giới đã sản sinh ra những thiên tài với trái bóng như vậy ! trước đó mình cũng chả biết Adolfo Perdenera hay Pedro Petrone , john charles, Magico Gonzales ... nhưng vào game cứ chơi đá thử thấy hay ! vậy là đi tìm hiểu ..càng biết nhiều càng hứng thú

Chứ còn ai thích thì chơi ! k thik thì cứ SI ra gì chơi nấy ....

VD : Mu: Rooney cặp với Cantona CR7 và kaka ở Sporting và Sao Paolo ! nói đến đây mới nhớ còn 1 chỗ rất quan trọng chưa làm cho Excellent .. Đêm mai sẽ đưa lên bản fix cái chỗ này ! rất chi là cú .. đi ngủ g9

Lần sửa bài viết gần nhất bởi taymonxuytuyet : 17-04-2011 vào lúc 11:05 AM
    Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    371
    mềnh thích kiểu DB này lắm, nhưng mềnh vẫn khoái nó thuần túy ngày xưa, đừng dính đến bây giờ hơn

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    64
    sao mình làm giống như bạn hướng dẫn mà ko hiện lên được huyền thoại nhỉ.

Số bài viết
    230

forsia : tớ cũng thích kiểu đấy nhưng 1 tay thì làm thế đã quả sức tưởng tượng rồi
    Toannh: bỏ vào Document/ .... / editor data .. phải viết đúng như này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi taymonxuytuyet : 17-04-2011 vào lúc 11:05 AM

Số bài viết
    371
    tiếc nhể, hồi FM8 có cái 1993 database, làm mềnh chơi bỏ luôn FM9 lên thẳng FM10

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    303
    tơí đêm nay mới co hả bác taymon ? Chờ edit của bác để chiến tiếp

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spallphi92 Bài viết
    tơí đêm nay mới co hả bác taymon ? Chờ edit của bác để chiến tiếp
    EDIT Lên trang đầu rồi .. đọc - down và chiến thôi ! lần này còn căng hơn nữa

Số bài viết
    50
    Cái này là do bác tự làm hay của mấy diễn đàn của bọn tây vậy
    Chỉ số cầu thủ huyền thoại nhiều thằng không sát lắm , ví dụ maradona , cruyff có thể coi là cầu thủ kĩ thuật nhất mà tech có 19 trong khi mẹc sỉ lại 20 , baresi mà position có 16 thì hơi thấp , yashin mà chỉ số em thây vẫn hơi thấp ( thủ môn vĩ đại nhất lich sử bóng đá mà thế cũng hẻo lắm , genscuot của em em nó vẫn bị so sánh với fillol ) em chỉ góp ý thế thôi
    Dù sao cũng thank bác

Số bài viết
    230
    Hệ thống player này tớ lấy gốc từ Database của FM09 ( k nhớ của nhóm nào )..!! và tự chuyển sang FM11 .. chỉ có 1 tay nên chỉ làm đc số lượng Player thế là đủ !
    Còn về chỉ số của Cruyff hay Diego thì Bác cứ vào đá đi xem nó khiếp như nào! yashin thì vô đối chỉ số chưa phải yếu tố quyết định hoàn toàn đến Player thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới