Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 134
    Số bài viết
    777
    Mới đá 1 trận đang dở thì sụt điện
    Nhiều nhân tài quá lúc đăng kí 25 người đến là căng thẳng

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    101
    Mình cũng đã thử và sau đây là kết quả. FMVN đang trên đường đi tới cú ăn 4 lịch sử giải hạng 3. trong đó đáng chú Ý đã vào bán kết LC và lượt đi thịt MC 2-0

dẫn đầu League , cái này ko phải bàn, các đối thủ hạng 3 quá yếu ớt trước fmvn

một số kết quả gần nhất . mình đá đến gần hết tháng 1 rồi , ko mua , ko bán gì hết, chỉ sign thêm hlv, physo :lac:

siêu tiền đạo Baby thật là quá ảo , anh ...tên Baby nhưng có thể hình cao to đen hôi tầm nhất đội, và lý do đó anh đã dc đá chính . Imba cũng ko kém cạnh nhưng hỗ trợ nhiều hơn là ghi bàn .
    trận đấu gần nhất, thịt MC 2-0 trên chat xxx Arena và chấp hẳn 1 người từ phút 74 do Askusa nóng tính . Lượt về hi vọng sẽ cầm hoà hoặc tử thủ thành công ở city of Manchester :lac:.
    Khả năng ăn 4 là điều có thể xảy ra, fmvn tiến lên . Giải này có cả cái trophy cup gì gì + FA, + LC + npower2 .
    Tuy nhiên HLV chỉ hi vọng ăn 3 vì FA ..khả năng vào tiếp sẽ bị loại bởi các đội EPL . Chung kết LC khả năng gặp Arsenal by Louis Van Gal . Không hiểu Wenger đâu rồi. Súp lơ trả lời hộ cái .

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    101
    update sau khi vừa đá tiếp :daudau:

với chiến thuật biển người xe bus nhưng vẫn thủng 2 nhát, quay lại tấn công mml đớp dc 1 bàn lại thẩm đến hết giờ :daudau:

chung kết gặp Blackburn thì có hi vọng vô địch rồi . Arsenal cũng shocking bị loại

Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    293
    Mới phát hiện ở đội fm-vn2 một chú ST lực nhìn tê vãi =.= chưa test thử nhưng thấy khá tốt up anh em coi

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khovideptrai2006 Bài viết
    Mới phát hiện ở đội fm-vn2 một chú ST lực nhìn tê vãi =.= chưa test thử nhưng thấy khá tốt up anh em coi

CA sai so với chỉ số nên giá trị thật cùi lắm dùng cũng ko hiệu quả lắm đâu

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    accelaration 16, pace 6 :daudau: càng chạy càng chậm

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    accelaration 16, pace 6 :daudau: càng chạy càng chậm

Chú làm anh sặc nước đấy

Số bài viết
    293
    CA sai so với chỉ số nên giá trị thật cùi lắm dùng cũng ko hiệu quả lắm đâu
    Này thì không hiệu quả :daudau:

Số bài viết
    2,202

Angel Smile Data bị lỗi ko dùng được Baby nhưng có Angel Smile này dùng thay đá ảo phết :lac:

...Legend...

Số bài viết
    208
    Vừa offer Gio co mà có 49 clb nhảy vào tranh giành chữ kí, còn số clb quan tâm thì xấp xỉ...100 Vãi hà quá!
    Cuối cùng, anh ấy đã về Bochum

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới