Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 44
    Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vanducnhanh Bài viết
    Không có thằng nào unhappy hết,tuỳ vào vị trí mà mình train khác nhau.ví dụ như thàng AMC mình cho nó intensive Attack high Shoot high Technique còn mấy cái kia chỉnh sao cho phần khối lượng cuối cùng medium là ok...nhưng cũng không thấy chỉ số nào tăng hết trơn.Khó hiểu quá đi????
    vậy là sai lầm rồi, mấy bạn chưa đọc qui tắc 13-19 của bác gadongta và trên forum fm rồi, dù là tập intensive max luôn thì cũng chỉ có thể tăng 3 điểm 1 mùa là nhiều nhất, và tập quá nặng thì cũng chỉ làm chỉ số tăng nhanh hơn chứ ko nhiều hơn
    và, tất cả các cầu thủ cần phải phát triển đồng đều, AMC cần tập attack nhiều, rất đúng, nhưng vẫn phải tập strength để có stamina ổn, phải tập aerobic để còn chạy nhanh, phải tập mental để đá cho hay v.v... nếu chỉ tập trung vào 1 vài chỉ số thì có thể nói là bài tập của bạn đáng vứt vào sọt rác rồi

Số bài viết
    42
    Xin hỏi training partime để làm ji vậy ,mong các bác giải đáp dùm

Số bài viết
    65
    cho hỏi phần train youth, làm sao tạo được vậy, mình chỉ tạo train được phần full time cho đội 1, còn phần youth ko làm được. Thế mà trong bộ train này tạo được. Ai bít chỉ giùm

Số bài viết
    33
    Good lắm bạn ơi ^^!

Số bài viết
    46

Không hiểu sao mình áp dụng Training này thì toàn bộ CB của mình đều xuống lực như trên, mình cho tập CenterBack, các bác có kinh nghiệm vào trợ giúp mình với

Số bài viết
    777
    Cái này bình thương thôi bạn
    Ko có gì đáng ngại cả
    Training chủ yếu quan tâm đến kết quả cuối cùng ( 1 mùa tăng được bao nhiêu CA ) và phong độ cầu thủ - tình trạng chấn thương trong tập luyện

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    777
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vanducnhanh Bài viết
    Không có thằng nào unhappy hết,tuỳ vào vị trí mà mình train khác nhau.ví dụ như thàng AMC mình cho nó intensive Attack high Shoot high Technique còn mấy cái kia chỉnh sao cho phần khối lượng cuối cùng medium là ok...nhưng cũng không thấy chỉ số nào tăng hết trơn.Khó hiểu quá đi????
    Bạn nên trở lại box FM09 -> training -> đọc lại các bài viết trong toppic của gadongta
    Từ khi tham gia diễn đàn fm-vn thì vỡi mình đó là toppic đáng đọc nhất mà mình giặp

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    318
    :@ giò có ơi anh hỏi chút part time là như nào và full time là như thế nào thía @@ anh mí dùng thử full time chưa gì cech đã đi nghỉ mát ở hawaii 8 tháng đáng yêu quá

Số bài viết
    339
    quamuop nam nay có làm bộ training theo cách của gadongta ko..mình cũng tự làm theo nhưng kết quả ko đc nhu lí thuyết...có thì up ảnh cho mình tham khảo nhé

Số bài viết
    2,864
    Cái này lên khá nhanh và đều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới