Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    15

Icon7 Các bạn cao thủ chỉ giúp

Mình thích chơi FM và đã cài đặt được bản việt hóa và đã làm theo hướng dẫn của 1 số bạn viết trên đây.Tại sao bản việt hóa có 1 số bản dịch những cần thiết còn 1 số bản lại ko dịch và khi mình xóa file football manager fm2011 trong fodel roaming nhưng sau đó nó lại hiện lên.Tại mình hơi dốt tiếng anh và cũng mới chơi nên rất cần các bạn cao thủ chỉ giúp cho cách việt hóa full để có thể chơi được hay hơn.
    p/s: lính mới nên hơi kém hiểu biết mong các bạn thông cảm chỉ giúp nhé.

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nh0c_th1ck_game Bài viết
    Mình thích chơi FM và đã cài đặt được bản việt hóa và đã làm theo hướng dẫn của 1 số bạn viết trên đây.Tại sao bản việt hóa có 1 số bản dịch những cần thiết còn 1 số bản lại ko dịch và khi mình xóa file football manager fm2011 trong fodel roaming nhưng sau đó nó lại hiện lên.Tại mình hơi dốt tiếng anh và cũng mới chơi nên rất cần các bạn cao thủ chỉ giúp cho cách việt hóa full để có thể chơi được hay hơn.
    p/s: lính mới nên hơi kém hiểu biết mong các bạn thông cảm chỉ giúp nhé.
    Trong toàn bộ game, chỉ có một số phần có thể dịch thuật được mà thôi và đội ngũ Việt hóa của FM đã làm việc hết sức để dịch tất cả những gì có thể, còn lại những thứ game giấu kỹ hay nói chính xác hơn là KHÔNG THỂ lấy ra được để mà dịch thì đành chịu

@Nhớ lại cái hồi FM chỉ mới phát triển ở diễn đàn gamevn, mềnh cũng tham gia dịch thuật với mọi người, hồi đó câu cú dịch chuối vãi, đọc bò lăn ra cười. Giờ thì các bác dịch thuật rồ quá, kết nhất phần media trả lời tẹt ga mà ko sợ cầu thủ Unhappy.
    Thanks các bác dịch

Số bài viết
    15
    cám ơn bác đã nói rõ thank bác nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới