Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 62
    Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cubikey1992 Bài viết
    Chủ top, sao mình cầm 1 mùa đá khủng mùa 2 mùa 3 bị bắt bài đá không nổi luôn á
    Bạn nhìn xem, ảnh mình đính kèm là năm 2013, nghĩa là dùng 1 tac sang mùa thứ 3 rồi mà vẫn ghi bàn ầm ầm đó.
    Theo mình, đối với bất kỳ 1 tac "khủng" nào với bất cứ đội hình nào ở FM, các bạn khi vào trận đều phải điều chỉnh cho thích hợp với trận đấu đang diễn ra, như vẫn ko ghi bàn trong 60 phút đầu, bạn muốn chiến thắng thì phải dồn toàn lực đội hình lên cao rồi, hoặc đội bạn bị mất người, hoặc đội mình mất người, hoặc đang thi đấu sân khách với đội mạnh, hoặc mình đang thi đấu sân nhà, ... rất rất nhiều tình huống bạn cần phải điều chỉnh khi trận đấu đang diễn ra, chứ ko thể nào bạn mặc định cho chiến thuật y như vậy rồi ngồi...xem nó đá thì ko được, FM bây giờ khác với CM 03-04 với tac Diablo (bạn nào chơi rồi thì sẽ biết tac này như thế nào). Nhưng cốt lõi vẫn là, dù đá với đội nào đi nữa thì khung đội hình vẫn như vậy, chỉ khác team instruction mà thôi.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    145
    Và đây là kq mình test với một đội mạnh Real Madrid với CR7. Và đây là kq.
    [/URL]

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Bạn nhìn xem, ảnh mình đính kèm là năm 2013, nghĩa là dùng 1 tac sang mùa thứ 3 rồi mà vẫn ghi bàn ầm ầm đó.
    Theo mình, đối với bất kỳ 1 tac "khủng" nào với bất cứ đội hình nào ở FM, các bạn khi vào trận đều phải điều chỉnh cho thích hợp với trận đấu đang diễn ra, như vẫn ko ghi bàn trong 60 phút đầu, bạn muốn chiến thắng thì phải dồn toàn lực đội hình lên cao rồi, hoặc đội bạn bị mất người, hoặc đội mình mất người, hoặc đang thi đấu sân khách với đội mạnh, hoặc mình đang thi đấu sân nhà, ... rất rất nhiều tình huống bạn cần phải điều chỉnh khi trận đấu đang diễn ra, chứ ko thể nào bạn mặc định cho chiến thuật y như vậy rồi ngồi...xem nó đá thì ko được, FM bây giờ khác với CM 03-04 với tac Diablo (bạn nào chơi rồi thì sẽ biết tac này như thế nào). Nhưng cốt lõi vẫn là, dù đá với đội nào đi nữa thì khung đội hình vẫn như vậy, chỉ khác team instruction mà thôi.
    thank chủ thớt nhé, tại kô chịu khó điều chỉnh nên mớj vậy, chứ aj dè team mình roo10, g.rosi, cavani mà muà 2 muà 3 toàn để vidic vs jone bug gók thỳ nản thật

Số bài viết
    298
    Hic, mình dùng rooney 47 trận 86 bàn thôi. Lúc nào phải thử ông R7 xem thế nào.

Số bài viết
    6
    Mình dùng Tevez đá Poacher ở Man city mà 3 mùa không chấn thương lần nào cũng chỉ ghi được tầm 170 bàn, (tevez là tiền đạo duy nhất).
    Được như chủ thớt thì pro quá

Số bài viết
    1
    Xem lại dùm cái link dl với chủ thớt ơi, dl ko đc. Muoons test cái tac quá mà dl ko nổi

Số bài viết
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Tac chỉ có mỗi hò hét thôi à . Tac classic mới là nghệ thuật của FM, hò hét chỉ là vớ vẩn nếu đem so vs nó
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    tac classic ko hò hét được.
    Cho mình hỏi muốn chuyển chỉnh tac classic thì làm như thế nào, và khác biệt giữa nó và tac chỉnh bình thường ra sao?

Số bài viết
    210
    em cũng muốn hỏi như trên, với lại bác nào down dc tác này rùi thì up lại đi, hoặc ko send qua yahoo cko em với
    yahu: devil_may_cry_tn

Số bài viết
    146
    Vãi cả đào mộ

Số bài viết
    13
    bác nào up lại cái link cái.mình không dow về dc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới