Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 62
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shusike Bài viết
    Tac này giống bù nhìn thế nhỷ ! Ra cái tac xong rùi vào trận xem nó đá ! không hò hét gì được hết ! hjx
    Tac chỉ có mỗi hò hét thôi à . Tac classic mới là nghệ thuật của FM, hò hét chỉ là vớ vẩn nếu đem so vs nó

Số bài viết
    213
    Tac này pro á, nhưg hìg như pị pắt pài dễ dàng

Số bài viết
    72
    Những Tac này áp dụng cho đội tầm trung được không nhỷ !

Người đàn ông sinh ra là để chiến đấu chứ không phải để khóc !
    Nhưng đôi khi không có gì quý giá bằng giọt nước mắt của thằng đàn ông !

Số bài viết
    298
    đội mạnh hiệu quả rõ rệt, đội yếu ko tốt lắm.

Nửa mùa đầu rất khủng, nửa mùa sau bình thường.

Đang cầm thử MU, Rooney 20 trận đầu được 51 bàn, mấy trận sau hiệu suất đang giảm mạnh.

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thumperlove Bài viết
    Xin lỗi các pac chứ ...pasc thủ test với đội tầm trung bình như New, Stoke, Wigan xem rồi hãy kêu tac ngon......test với đội mạnh thì để kiểu gì chả ngon
    Xin lỗi bạn trước nhé, ko biết nhãn quan của bạn có vấn đề ko? Một đội như Fulham có gọi là mạnh ko bạn? Mở lại trang đầu xem lại 1 lần nữa nhé. .

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    4,029
    Xin lỗi các pac chứ ...pasc thủ test với đội tầm trung bình như New, Stoke, Wigan xem rồi hãy kêu tac ngon......test với đội mạnh thì để kiểu gì chả ngon
    nhìn kết quả cả mùa kìa

Số bài viết
    4,029
    Vâng thưa 2 pác 2 pác thử soi xem là mùa nào rồi ah....năm 2015 thì lúc đó Fulham ngoài chú 33car ra thì hàng khủng cũng ko thiếu....

Các pác cứ thử new game cầm New, Wigan xem đá thế nào ròi hãy phát biểu nhá ....

Hi hi tui áp dụng cho New, Wigan...kết quả thua liểng xiểng.......nên tự thay tactic phòng thủ mới chống nổi...

Tactic của chủ Toppic chuyên về tấn công, đã tấn công mà lực lượng ko đủ trình độ thì phản tác dụng đấy>>>>>>>^_^

Dù sao cũng thax chủ topic đã up 1 tac cho anh em ^_^
    vậy thì tac phải giúp đội yếu đá đâu thắng đó và FC ghi >100 bàn 1 mùa thì mới gọi là tac tốt à

Số bài viết
    213
    Tác nào thì phù hợp vs đội đó. Đâu thể có 1 cái tac perfect đến nỗi cầm Cardiff mà ăn Bacr hay Real được. Người chơi giỏi là biết áp dụng đúng chiến thuật vào từng thời điểm. Vs lại chủ top cũng đâu có bảo hành cho những đội yếu ăn mạnh đâu

Số bài viết
    145
    Vâng thưa 2 pác 2 pác thử soi xem là mùa nào rồi ah....năm 2015 thì lúc đó Fulham ngoài chú 33car ra thì hàng khủng cũng ko thiếu....

Các pác cứ thử new game cầm New, Wigan xem đá thế nào ròi hãy phát biểu nhá ....

Hi hi tui áp dụng cho New, Wigan...kết quả thua liểng xiểng.......nên tự thay tactic phòng thủ mới chống nổi...

Tactic của chủ Toppic chuyên về tấn công, đã tấn công mà lực lượng ko đủ trình độ thì phản tác dụng đấy>>>>>>>^_^

Dù sao cũng thax chủ topic đã up 1 tac cho anh em ^_^
    1. Babarcar mình đang sử dụng là năm 2013 chứ ko phải 2015.
    2. Bạn thử khởi động newgame xem, giua Newscatle và Fulham tình hình tài chính ai hơn ai? Tức nhiên là Newscatle rồi, cầm News dễ chơi hơn là cả Fulham.
    3. Tactics này bạn phải sử dụng linh hoạt, bạn cầm 1 đội như News hay Wigan mà dùng nguyên bản chiến thuật này thì bạn rất có thể sẽ phải thua đậm nếu trong tay ko có cầu thủ hay. Bạn phải kéo về Defensive hoặc tuỳ tình huống mà điều chỉnh trạng thái thanh này và những thanh liên quan. Không thể nào Wigan ngày mùa đầu tiên, đá sân Old Trafford chơi tấn công ào ạt và ghi 4-5 bàn thắng được .
    4. Hiện tại mình đang check đội mạnh (Real Madrid), sử dụng Ronaldo, hiện mùa bóng chưa xong, nhưng CR7 đã ghi được 125 bàn/46 trận, gần 10 trận R7 chấn thương ko đá được, nếu ko thì bàn thắng còn nhiều hơn nữa. Khi nào xong mùa, mình post hình cho mấy bạn xem.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    213
    Chủ top, sao mình cầm 1 mùa đá khủng mùa 2 mùa 3 bị bắt bài đá không nổi luôn á

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới