Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 39
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr Boom Bài viết
    Thật ra là tactic của bạn ko ăn thua. Bạn đưa nó vào đội tb, khá cũng gặp vấn đề rồi. Áp đặt lối chơi là : control dc đối thủ. bắt đối phương chơi theo ý của mình. Bạn quăng bom vừa vừa chứ tactic của bạn chả hiệu quả bằng tac "bong da dep giẫy chết" đâu . Chỉ số này nọ nó chỉ ra tactic hoạt động có hiệu quả ko , bạn phủ nhận nó thì bạn chả có cái gì bào chữa cho tactic bạn . Tiền đạo trẻ con hay huyền thoại cũng sút vỡ mặt thủ môn trong 11.2 thôi . đừng có mà so sánh. sang 11.3 thì đỡ sút GK rồi nhưng vẫn đa số đối mặt là bem trượt . Bạn đừng quăng bom trước các chuyên gia 10 năm kinh nghiệm chơi fm của forum như J.M, nguyenma , ngoài ra còn có siêu siêu cao thủ "Gian" chưa xuất hiện thôi. Tý lão vào là bom bạn xịt ngay :lac: .
    P/S : bạn muốn biết thế nào là phân tích lối chơi ngoài đời áp dụng dc vào FM thì đọc bài này đã rồi về làm lại tac Barca khác .
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23202
    Em còn gà mà. FM11 chưa làm được cái tac nào bá đạo.

@ chủ pic:
    1. Bạn bảo quên chỉ số đi. Vậy thế phải nhìn vào cái gì đây, hay ý bạn là tac này tấn công hay nhưng ghi được ít bàn, control nhưng rate cầu thủ thấp là vì trời xấu, xui xẻo nên nó mới thế. Còn nếu ko phải xui xẻo và đây đúng là thực lực của tac này, vậy thì tac này ko còn gì để nói nữa. Tấn công đẹp đến đâu mà hiệu suất bình thường thì cũng mãi ở kiểu của Arsenal đá đẹp mà hay thua lãng xẹt thôi (Sorry fan Arsenal), ko thể vươn lên tầm Barca được.

2. Bạn bảo tac của bạn phải đội khá trở lên mới dùng tốt. Kết quả trước mắt là Arsenal hoàn toàn là 1 team mạnh và cũng chỉ có hiệu suất nghèo nàn thế kia => Quay trở lại vấn đề 1

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zhubajie Bài viết
    Ukm,đá giải ý bây giờ đâu còn tính cạnh tranh và khắc nghiệt như trước nữa đâu,cầm AC thì mạnh quá còn gì! Để Tôi up cái tactic này lên cho anh em test không lại bảo bốc phét!
    sao adua thế .
    đã đá ở serie a chưa mà bảo thế. nghe cứ như xu hướng hiện nay :"giải ý chết rồi" "serie a h mialn bá đạo quá" "serie a h chán lắm"...

Viva AC Milan

Số bài viết
    199
    Mấy bác lão tướng quăng tạ ghê quá, đang định post cái tac tự chế cho nó xôm, thì

Số bài viết
    16
    Bom gì? Tôi chơi quản lý bóng đá đến giờ cũng 10 năm có lẻ rồi đây nhưng làm gì có ai 10 năm chơi FM! Bạn chém chưa đúng chỗ rồi!

Số bài viết
    203
    Bom gì? Tôi chơi quản lý bóng đá đến giờ cũng 10 năm có lẻ rồi đây nhưng làm gì có ai 10 năm chơi FM! Bạn chém chưa đúng chỗ rồi!
    hỏi thiệt
    tại sao ko thể chơi Fm 10 năm???
    p/s: hỏi vui:
    10 năm chơi quản lý game bóng đá. cho xin vaì cái tên thuộc thể loại này xem ???

Viva AC Milan

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    hỏi thiệt
    10 năm chơi quản lý game bóng đá. cho xin vaì cái tên thuộc thể loại này xem ???
    có cần phải hỏi móc nhau kiểu này ko nhỉ :daudau: anh em ném tac đừng ném chủ thớt :daudau:

Số bài viết
    16
    Bởi vì nếu chơi quản lý trên 10 năm thì sẽ biết rằng Game này được bắt đầu năm 1992 dưới tên gọi Championship Manager hay con gọi là CM, tuy nhiên cùng với việc chia tay với nhà phát hành đầu tiên Eidos, Sports Interactive đã không còn giữ được cái tên Championship Manager mà đổi tên bắt đầu từ năm 2005 với cái tên Football Manager 2005 hay còn được biết đến rộng rãi với cái tên FM2005 do SEGA phát hành. Hy vọng thông tin này sẽ giúp ích hơn cho bạn khi muốn bình luận về chủ đề quản lý bóng đá!

Số bài viết
    42
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    hỏi thiệt
    Bác hỏi xoáy thế chủ Pic trả lời sao được E giúp bác chủ Pic nhé( mong bác đừng quăng bom nữa ) : Anatoly Todorov

Số bài viết
    2,470
    Bởi vì nếu chơi quản lý trên 10 năm thì sẽ biết rằng Game này được bắt đầu năm 1992 dưới tên gọi Championship Manager hay con gọi là CM, tuy nhiên cùng với việc chia tay với nhà phát hành đầu tiên Eidos, Sports Interactive đã không còn giữ được cái tên Championship Manager mà đổi tên bắt đầu từ năm 2005 với cái tên Football Manager 2005 hay còn được biết đến rộng rãi với cái tên FM2005 do SEGA phát hành. Hy vọng thông tin này sẽ giúp ích hơn cho bạn khi muốn bình luận về chủ đề quản lý bóng đá!
    Wikipedia à .

Biết cộng đúng ko 1992 đến giờ ( thực sự ở VN thì từ tầm 98-99 mới có CM chơi cơ . Đến giờ 2011 chả là hơn chục năm .
    Mình nói nhưng người ở đây chơi 10 năm kinh nghiệm là ý họ có nhiều năm chơi FM,CM nói chung, bạn đi bắt bẻ FM mới dc 6 năm thì bạn thật là trẻ con .
    Nói thằng vấn đề chính mình down tac bạn về nhì qua cách set rồi. Tac bình thường chẳng có gì đặc biệt. Công ko hẳn là công mạnh mà thủ cũng chả ăn thua. Đội lớn thì chả cần tac bạn để default + điều chỉnh TI trong trận cũng ra kết quả tốt hơn bạn. Còn tac bạn mà cho những đội yếu, tb, khá thì xịt ngay.
    Bạn nên về tìm hiểu kỹ hơn trước khi chém gió .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    80
    nói chung nó là như lày

tiki-taca của barca chơi cũng để thắng là chính chứ k phải làm từ thiện

đây cũng thế , bạn bảo tac bạn áp đặt này kia tôi k cần biết , cầm bóng đc nhiu tôi cũng k cần biết và bạn chơi đc mấy chục năm tôi càng k quan tâm chỉ cần nhìn cái hiệu số kia với 1 đám cầu thủ như thế tôi thấy răng chơi tac default còn ngon hơn đấy nhiều , ok

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới