Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    25
    chỉ số thấp nhưng mà đá cực kinh ; phối hợp và ghi bàn rất quyết liệt; nói chúng rất hay; mỗi cái sign được Văn Quyến

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của me_win Bài viết
    Hz...nhiều khi em đặt ra 1 câu hỏi là tại sao SI có làm mấy giải ở ĐNA là Thái,Sing,Malay,Inđo thế mà sao ko làm VN...chán thật.Phải chăng người việt mình đắc tội gì với SI???????
    Ko biết đến bao h FM mới có V-league đây ????

" Bao h cho đến bao h...."
    Em nghĩ là chẳng ai trong chúng ta chơi FM mà không...crack:B72:

SI làm cho người Việt mà người Việt không tôn trọng bản quyền thì họ lấy gì mà sống.

Em nghĩ thế ạ!

Bui

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 3rd Bài viết
    chỉ số thấp nhưng mà đá cực kinh ; phối hợp và ghi bàn rất quyết liệt; nói chúng rất hay; mỗi cái sign được Văn Quyến
    ...hix em tưởng VQ bị cấm thi đấu 4 năm, áp dụng toàn thế giới (thấy FIFA bẩu thế. nguồn đây ạ http://vnexpress.net/Vietnam/The-thao/2007/05/3B9F5AA6/)

Bui

Số bài viết
    313
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bui Bài viết
    Em nghĩ là chẳng ai trong chúng ta chơi FM mà không...crack:B72:

SI làm cho người Việt mà người Việt không tôn trọng bản quyền thì họ lấy gì mà sống.

Em nghĩ thế ạ!

Bui
    Vấn đề ở đây không phải là chuyện dùng bản có bản quyền hay không có bản quyền .
    Bọn Malay , Indo cũng toàn dùng không có bản quyền đây thôi nhưng giải đấu của bọn nó vẫn có trong game của SI .
    SI cũng luôn chào đón những người chơi FM cung cấp thông tin về các giải đấu các quốc gia cho SI , bất kể quốc gia nào .
    Vấn đề ở đây là : chúng ta , những người Việt Nam chơi FM có đủ nhiệt tình cung cấp các thông tin về V-League giúp họ hay không !!!!

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhchung3010 Bài viết
    hehe...nhưng mà trong bản này lực cầu thủ thấp quá,cực thấp luôn chứ ko phải thấp nữa,lực của cầu thủ tuyển quốc gia Việt Nam không bằng 1 thằng 16 tuổi ở 1 clb hạng 2 Châu Âu,làm vậy thì khinh Việt Nam quá.
    vậy thì CLUB việt nam có đủ sức đá ở AFC Champions League kô.HNACB của em vừa vô địch VL ,đang chuẩn bị đá champions league,ko biết thế nào

Số bài viết
    6

???

ủa sao phiên bản này không thấy update gì hết dậy huynh, chán ghê

Số bài viết
    289
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ToiYeuHNACB Bài viết
    ,đang chuẩn bị đá champions league,ko biết thế nào
    champions league nào thế Acb,uefa hay là Afc vậy.như vậy nhiều anh em bắt bẻ lắm<:-P
    Bữa sau nhớ ghi đầy đủ
    ==========
    Không đọc đầy đủ bài viết của ToiYeuHNACB, trước đó đã có dòng AFC champions league rồi mà, định SPAM hả Demo T____T.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Hungmom : 07-11-2007 vào lúc 11:35 AM

Số bài viết
    56
    Ko biết có thể editor cho chỉ số các cầu thủ trẻ, những cầu thủ mới của mỗi mùa giải cao hơn được ko? Trong phần editor có phần youth academy được phân chia theo cấp độ, hình như là cấp độ càng cao thì cầu thủ trẻ được tạo ra sẽ ngon hơn đúng ko vậy? Nâng cấp cầu thủ VN tí xíu cho vui chứ bèo nhèo quá thì chán lắm.

Số bài viết
    19
    ờ, thấy đá chậm quá à!! nhưng mà zui là tiền mua các cầu thủ tương đối rẻ, chỉ cần 1K là mua đc òi!!

Mãi mãi chỉ là giấc mơ

Số bài viết
    209
    vấn đề giúp SI làm giải V-League thế nào rồi mấy bác,nếu mấy bác cần danh sách cầu thủ VN ở các clb Việt Nam thì tôi có thể cung cấp đầy đủ cho các bác,mà cái này vào trang của VFF là có ngay,còn ngày tháng năm sinh thì cứ bê trong FM ra,thằng nào ko rõ thì cho Random.Lịch thi đấu thì thiếu gì đâu,vứt cho bọn SI lịch thi đấu mùa này để nó làm cũng được,cả hạng nhất và hạng 2 nữa,nếu cần thì cả cúp Quốc Gia,còn cái gì nữa đâu.
    Anh em cần bàn về vấn đề này một cách nghiêm túc để cho đến bao giờ bản FM mới ra lò của SI có giải V-League luôn như bọn Indonesia vậy.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới